Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần mở thêm BOX phụ cho box tâm tình

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi sang_dientu Xem bài viết
    bác nói chứ tui không nói đó nghe. chuẩn bị ở tù đi
    Ở tù là may mắn lắm rồi.Với "QUYỀN LỰC" trong tay người ta xử tử hình ấy chứ.

Comment

vâng em sợ người có quyền lực lắm mà

Comment

Cuối cùng là đang nói về anh/ông nào? Mấy bác cho cái tên thì các tên không giống nhau, chắc gì là chính xác, vậy các bác cho số điện thoại đi cho chính xác (hoặc cho số CMND là hết chạy hết sai). CHớ chửi lộn người thì tội người ta. Phải đúng người đúng tội mới được.
        Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
        <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

ha ha
          em sợ đi tù lắm
          em gửi private message nhé

Comment

Ờ mà quay lại đọc lại post 1 thì thấy bác Tho Hoc Viec nói là luồng này như là thùng rác hay nhà vệ sinh để "giải quyết" / "thả mìn" cho nên tớ đi " nhà vệ sinh" in ít thôi, đổ rác cũng in ít chớ vào nhà vệ sinh hoài khéo người ta bảo là bị .... "Tào Tháo rượt" thì chết.
            @Kidteam, sao phải PM?!? không nói thì thôi, nói thì nói cho trắng ra chớ ngại ngùng gì? ngại thì không nói nữa.

Trích bài hát trong Bao Công phim "... như đôi uyên ương ương bướng trong lúc khó khăn này, sống ở trên đời đã là chuyện điên rồ sao còn muốn bay đến tận trời cao..." . Các bác có số đt bác ấy thì cứ nhắn cái tin như trên cho bác ấy thì sẽ xong thôi (học theo sách Tôn Tẩn - TQ / Nguyễn Bỉnh Khiêm - VN).
            Xin phép chấm hết bình luận về bác A hay bác B hay bác Z gì đó mà các bác không dám nói trắng tên / số Đt ra cho tôi nhờ.
            Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
            <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

xin trích 2 bài này ở http://www.dientuvietnam.net/forums/...oc-cai-125250/ qua đây giải quyết vì bên đó đã khoá rồi

Nguyên văn bởi [B
              minhnghiadt:[/B]

Mất một thành viên như bạn diễn đàn ko ảnh hưởng gì cả,nhưng mất một Mod diễn đàn sẽ ảnh hưởng rất nhiều vì các Mod thường có kiến thức rất chuyên sâu trong mục mình phụ trách.Bản thân bạn trình độ về chuyên môn thể hiện qua các bài viết trên diễn đàn cũng tôi thấy còn hạn chế rất nhiều,vậy bạn nên dành thời gian để đọc các bài của các Mod và thành viên khác để học hỏi thêm.Với bạn trình độ của bạn so với Mod như nguyendinhvan,tuanhonglac vẫn còn một khoảng cách cực lớn,khi nào bạn thấy mình đạt trình độ tương xứng khi đó bạn ra"thi đấu"cũng chưa muộn.Bây giờ một thành viên"mẩu mực"như bạn ko nên a dua kích động thêm nữa để trả lại sự"bình yên"cho diễn đàn..

bác này hay nhỉ?? tôi chỉ kêu gọi các Mod về thôi. chứ tôi có nói gì đâu. có gì liên quan đến bác đâu mà bác phải chướng vậy, ??? tôi đâu có nhận tôi là gì đâu. hay bác là NDV thứ 2 chăng ????

Nguyên văn bởi [B
              êprom:[/B]

@sang-dientu:diễn đàn này các mod có cấp bậc là má mì,tôi đã phấn đấu đạt được chức gái đỉ già mồm.
              Tôi là đực rựa 100% mà phong cho tôi cái danh hiệu này người phong danh hiệu chắc bị "đao".
              Tôi kiếm 4rum khác chơi,nơi không có má mì chuyên "cả vu lấp miệng em" và 1 số thành viên chuyên "nâng bi"các mod.
              tôi chỉ kêu gọi các Mod về thôi chứ chả "nâng bi" ai cả. nói về chức danh thực ra tôi vấn là 1 SMod bên diễn đàn vietcongnghe.com nhưng tôi rất ít chơi bên đó chỉ thích chơi bên này với vai trò là 1 mem mà thôi. còn tôi thấy ai sai cái gì thì tôi nói thẳng. còn bác chắc mấy bửa nay chặt chém bác NDV quá rồi bây giờ bị lây bệnh/ nhiễm bệnh của bác ấy chăng ??

tôi bó tay cho mấy bác.
              Last edited by sang_dientu; 06-07-2012, 20:30.
              email:
              chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Nguyên văn bởi sang_dientu Xem bài viết
                xin trích 2 bài này ở http://www.dientuvietnam.net/forums/...oc-cai-125250/ qua đây giải quyết vì bên đó đã khoá rồi

bác này hay nhỉ?? tôi chỉ kêu gọi các Mod về thôi. chứ tôi có nói gì đâu. có gì liên quan đến bác đâu mà bác phải chướng vậy, ??? tôi đâu có nhận tôi là gì đâu. hay bác là NDV thứ 2 chăng ????

tôi chỉ kêu gọi các Mod về thôi chứ chả "nâng bi" ai cả. nói về chức danh thực ra tôi vấn là 1 SMod bên diễn đàn vietcongnghe.com nhưng tôi rất ít chơi bên đó chỉ thích chơi bên này với vai trò là 1 mem mà thôi. còn tôi thấy ai sai cái gì thì tôi nói thẳng. còn bác chắc mấy bửa nay chặt chém bác NDV quá rồi bây giời lây bện của bác ấy chăng ??

tôi bó tay cho mấy bác.
                Thành viên êprom khi tranh luận ko đưa ra dẫn chứng cụ thể, thường "sử dụng những từ ngữ thiếu văn hoá" nhằm lấn át người ta chứ thật ra trình độ cũng chẳng đến đâu.
                Computer Science major - Vietnamese-German University
                Sponsored by

Comment

Nguyên văn bởi kidteam Xem bài viết
                  ha ha
                  em sợ đi tù lắm
                  bác ấy thừa hiểu các bạn đang nói ai. nhưng bác ấy muốn các bạn nói ra, chỉ trích ai thì chỉ trích thẳng mặt chứ đừng có up úp mở mở. bác yên tâm là bác không bị bỏ tù vì chỉ có admin và smod mới bane nick bác được. chứ người lớn ai đi phạt bác mấy cái thẻ nếu bác không vi phạm. vì phạt một cái thẻ cũng mất thời gian lắm chứ.

Comment

Nguyên văn bởi caovanhuong Xem bài viết
                    bác ấy thừa hiểu các bạn đang nói ai. nhưng bác ấy muốn các bạn nói ra, chỉ trích ai thì chỉ trích thẳng mặt chứ đừng có up úp mở mở. bác yên tâm là bác không bị bỏ tù vì chỉ có admin và smod mới bane nick bác được. chứ người lớn ai đi phạt bác mấy cái thẻ nếu bác không vi phạm. vì phạt một cái thẻ cũng mất thời gian lắm chứ.
                    haiz
                    lại đến chú nữa
                    chú thử hỏi bác tép xem anh có gửi hay nhắn tin gì không
                    haiz
                    Last edited by kidteam; 06-07-2012, 21:29.

Comment

ha ha
                      em sợ đi tù lắm
                      Nguyên văn bởi êprom
                      @sang-dientu:diễn đàn này các mod có cấp bậc là má mì,tôi đã phấn đấu đạt được chức gái đỉ già mồm.
                      Tôi là đực rựa 100% mà phong cho tôi cái danh hiệu này người phong danh hiệu chắc bị "đao".
                      Tôi kiếm 4rum khác chơi,nơi không có má mì chuyên "cả vu lấp miệng em" và 1 số thành viên chuyên "nâng bi"các mod.
                      vào đây thì tập trung vào kỹ thuật đi, nam nhi thì đừng có nói nhiều. cái kiểu ăn thua và nhiều lời như bạn thì đi diễn đàn nào cũng vậy cả thôi, được vài bữa cũng cãi nhau à.

Comment

haiz
                        lại đến chú nữa
                        chú thử hỏi bác tép xem anh có gửi hay nhắn tin gì không
                        haiz
                        em chỉ trích nguyên văn của anh là anh nói anh sợ đi tù và muốn gửi tin nhắn cho bác ấy nên em mới nói như vậy. còn việc anh có gửi hay không là việc của anh chứ.

Comment

vào đây thì tập trung vào kỹ thuật đi, nam nhi thì đừng có nói nhiều. cái kiểu ăn thua và nhiều lời như bạn thì đi diễn đàn nào cũng vậy cả thôi, được vài bữa cũng cãi nhau à.
                          Cậu bé này chắc bị bệnh nặng rồi.
                          Bị người ta chửi: đồ ngu ,cha mẹ cho ăn học hết bao nhiêu tiền rồi chẳng biết gì cả,nói chuyện với cái đầu gối còn hơn nói chuyện với mày.Thế mà vẫn ngoan ngoãn hầu hạ chủ.
                          Thôi về lo nâng bi, bợ đít các mod 4rum.Con người không biết phân biệt đâu là bạn bênh vực mình, đâu là người độc tài hống hách.

Tớ không thèm tranh cãi hơn thua với đàn em có tính chất bám đít người khác.
                          Last edited by êprom; 07-07-2012, 08:56.

Comment

vào đây thì tập trung vào kỹ thuật đi, nam nhi thì đừng có nói nhiều. Cái kiểu ăn thua và nhiều lời như bạn thì đi diễn đàn nào cũng vậy cả thôi, được vài bữa cũng cãi nhau à.
                            ???????????????????????????????????????????????

Hôm nay có trò vui mới đây.
                            Thả chó đi cắn càn.
                            Last edited by hongphuong98; 07-07-2012, 09:21.

Comment

Nguyên văn bởi êprom Xem bài viết
                              Bị người ta chửi: đồ ngu ,cha mẹ cho ăn học hết bao nhiêu tiền rồi chẳng biết gì cả,nói chuyện với cái đầu gối còn hơn nói chuyện với mày.Thế mà vẫn ngoan ngoãn hầu hạ chủ.
                              Thôi về lo nâng bi, bợ đít các mod 4rum.Con người không biết phân biệt đâu là bạn bênh vực mình, đâu là người độc tài hống hách.

Giỏi thì cứ tập trung vào kỹ thuật đi. tôi không thuộc vào nhóm người ăn nói chua ngoa, đanh đá, mồm miệng lúc nào cũng lải nhải, đầu óc lúc nào cũng chỉ có chửi bới, moi móc như cậu.

Tớ không thèm tranh cãi hơn thua với đàn em có tính chất bám đít người khác
                              tôi nhận tôi còn thua xa và rất rất xa mới có thể theo kịp bạn và có thể khi bạn nhắm mắt, buông tay tôi vẫn chưa thể theo kịp bạn cái khoản mồm miệng chua ngoa và lải nhải như cậu được. nhưng tôi không là đàn em của bạn vì tôi không muốn học những cái thứ linh tinh như thế này. còn về kỹ thuật tôi chấp nhận là đàn em nếu bạn thể hiện được tính kỹ thuật vào những bài viết có tính giúp đỡ và truyền tải kiến thức cho công đồng.
                              tôi đố bạn tìm được bài viết nào của tôi mà tôi viết mod ndv là hiền lành, biết nhường nhịn thành viên, tốt bụng....
                              tự nhiên chuốc khổ vào thân. chả ai đứng trước mặt bạn chửi bạn, hay nói chuyện qua điện thoại mà chỉ là 1 bài viết đâu đâu trên cái diễn đàn, không có kiểm duyệt thế mà tức tối, lo ó, lải nhải. giống như kiểu đang đi đường có thằng nào đó nó tưng tưng nó nói chúng mày là lũ ngu mà không may bạn nghe thấy, bạn lao vào bạn đánh nó, chửi nó vì nghĩ nó là nó đang chửi mình.

Comment

Nguyên văn bởi êprom Xem bài viết

Ăn nói xứng tầm gái dĩ già mồm nhỉ. Tức tối vậy chỉ tự mình làm khổ mình thôi. Mod NDV tôi cũng chẳng ưa gì. Nhưng cũng chả sao. Chỉ là một diễn đàn. Đâu cần quá quan trọng vấn đề như vậy.
                                Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

Về tác giả

Collapse

tho hoc viec Tìm hiểu thêm về tho hoc viec

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X