Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần mở thêm BOX phụ cho box tâm tình

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
    bác sang luồng " cần mua cục biến áp sắt từ 500va"
    Bác cho xin lại cái link... Tôi đang nhác tìm.
    Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
      Bác cho xin lại cái link... Tôi đang nhác tìm.
      http://www.dientuvietnam.net/forums/...-500va-173111/ bác xem bài #10 ,không có gì nhiều ,nhưng có người tự nhận là chưa hiểu nhưng hay lý sự lắm.

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
        Mình đọc có 2 bài là số 51 ,,,và bài này của Bạn Mình cảm thấy cách suy nghĩ của Bạn thật khó hiểu .Không biết nghề chính của Bạn làm gì ...Bạn có thể thổ lộ đôi chút được không ,,Nếu Bạn thổ lộ tâm tình riêng .Mình cũng sẵn sàng thổ lộ ngay ,,,,Vì đây là bên tâm tình dân điện tử..
        Ngày nay có thêm một nghề mới . Nghề đâm thuê chém mướn . Nghề đâm thuê chém mướn có từ lâu đời rồi . Nhưng cái mới ngaỳ nay là bọn nó đâm thuê chém mướn trên mạng .
        Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
        nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

kk.1000: Bạn tưởng bạn hay lắm hay sao mà tinh tướng thế???
          Đọc luồng này thì tôi xin kết luận : bạn là một thằng hâm tỷ độ.
          Người ta chửi cho mà không biết. Trong tiếng Pháp thì ca ca có nghĩa là cứ...t đó. Họ gọi bạn là thằng 1000 cục cứt !
          Đừng trả lời tôi, tôi không thèm đọc những bài của bạn viết nữa đâu, mất thời gian mà vô bổ.

Comment

- @ binyen phũ phàng quá, nhưng mà mình thích sự thẳng thắn này và tôn trọng điều đó. họ đang chửi mình mình biết chứ, nhưng mà người như mình sao có thể tức giận với những điều nho nhỏ ko thuộc về mình được phải hông nào. nick của mình có ý nghĩa mà chỉ riêng mình hiểu thôi, và mình hông có gì phải đắn đo về nick đó bởi theo tiếng việt nam thân yêu-quê hương đất nước mà 1 người con như mình luôn yêu quý thì tên nick đó ko có gì là xấu cả...
            - mình xin tự nhận khuyết điểm là hâm tỉ độ và tinh tướng (nhưng chỉ là theo góc nhìn của riêng ai đó nhe), tuy nhiên điều quan trọng là mình luôn giải đáp thắc mắc của các bạn về những phát biểu nhận định của mình để chúng ta hiểu nhau hơn, như vậy thì có gì sai chứ...
            - mình rất buồn nếu bạn ko vô đọc phản hồi này của mình nữa, mình luôn mong đợi tất cả các bạn dù cho ko có mấy người thiện cảm với mình. à mà mình phản đối chuyện bạn nói vô đây là vô bổ nhe, có rất nhìu điều chúng ta có được từ sự tranh luận thẳng thắn bạn à, ví như ý nghĩa của nick name mình theo tiếng pháp ấy, mình cá với bạn là mình sẽ ko thể biết được nếu ko có cuộc nói chuyện làm mất lòng tương đối nhìu người như thế này, đôi khi sự thật hơi phũ phàng chỉ được phơi bày ra khi nó bị kìm nén bức xúc...đúng ko bạn (mình chỉ ví dụ thôi, hông có ý nói @gì đó bức xúc nhe), và biết đâu ai đó có thể thấy được và từ đó sửa nhược điểm bản thân cho hoàn thiện hơn; cũng có thể ai đó coi đây là vô bổ bởi họ quá "cao thượng" so với mình chăng, nhưng mà hông có sao, mình đã và tin là sẽ luôn học được nhìu điều từ phía các bạn (kể cả khi trong tương lai chúng ta có thể là đối thủ, biết đâu được ấy chứ)...
            - mình sẽ trở lại sau vài giờ nữa để phản hồi các chia sẻ, nhận xét của các bạn dù có thể hơi khó nghe nhưng mà nó ko là vô nghĩa, các bạn luôn có ý nghĩa ít ra là với mình, và mình luôn mong đợi nhận được chia sẻ từ các bạn. thân ái!

Comment

-@nđv, xem cái cách bạn bảo vệ bênh vực cho thành viên kìa, thật là cảm động quá. mình tạm ko bàn về đoạn viết của bạn đúng hay sai, nhưng mình công nhận là nó sẽ an ủi khá hiệu quả phần nào cho ai đó bị mình làm buồn lòng. và mình lên cảm ơn bạn bởi điều này bởi mình biết đôi lúc mình hơi thô quá, cũng lên có chút trả giá vì những tác dụng phụ (nếu có) của những phản hồi thẳng thắn của mình đúng hông nào...
              - về @mod ở trên, mình biết phải viết thế nào để hông mất lòng bạn đây, thôi thì cũng đành nghĩ gì nói vậy nhe. bạn phát biểu sai nhìu quá
              1. mình có quyền nhận định, đánh giá về tất cả những thứ xung quanh và luôn có trách nhiệm về điều đó. bạn ko có quyền cấm hoặc giới hạn bất cứ thành viên nào "phán xét" về 1 điều gì. với lại làm vậy nó giả dối lắm chẳng khác nào là bịt miệng người khác, tư tưởng này của bạn sẽ hại chính những người bạn yêu quý bởi sự hoàn mỹ ko có thật qua 1 lăng kính màu hồng mà người ta tự tưởng tượng...
              2. lại sai nữa rùi. mình nói đơn giản là 1 bình luận viên bóng đá ko giỏi đá bóng nhưng họ vẫn bình luận về những trận đấu hàng đầu thế giới đấy thôi, họ chê những cú sút ko chuẩn nhưng bản thân họ thì ko thể sút được bằng phân nửa cầu thủ, rùi thì những chuyên gia bình luận về chính trị nữa, họ gần như bình luận về tất cả vấn đề nóng bỏng và đương nhiên chuyện họ tài giỏi hơn tất cả những nhân vật đó là chuyện ko tưởng, thật ngu ngốc nếu ta phải giỏi hơn người khác thì mới có quyền phán xét về họ, tư tưởng này có lẽ sẽ là bước "tiến vượt bậc" cho nước nhà đây...
              3. cứ cho là cuồng đi nữa thì những điều mình viết vẫn là cứng rắn và thẳng thắn. hay là bạn cho đó là sự yếu mềm nịnh nọt. đúng là chỉ có tư duy ngược mới đi phủ định sự thật rõ ràng như ban ngày...
              4. lại nữa rồi, cái gì mà dưới mới cả trên tầm chứ, rồi thì quản lý diễn đàn gì gì đó. việc mình "thử" quản lý diễn đàn là chuyện khá quan trọng, ko phải bạn hay mình nói được là được đâu nhe, mong bạn trân trọng những chức danh đó hơn. mình hy vọng đây chỉ là lời nói kiểu đả kích chứ ko phải bạn nghĩ vậy.
              về ý này thì mình xin nhận luôn là ko thể quản lý nổi diễn đàn này đâu, chắc là chỉ mấy phút là chạy mất dép rùi, cảm ơn bạn vì đã cho mình đơn vị là ngày để "mất dép". nhưng điều quan trọng là mình vẫn có quyền nhận xét, góp ý về diễn đàn (các bạn) phải hông nào...
              5. mình lèo nhèo, gây nhiễu gì chứ. ai đó nhận xét về mình chưa đúng thì mình có quyền tranh luận, phản biện chứ, là mình đang tôn trọng ý kiến nhận định của các bạn nên mới vậy chứ các bạn tham gia nhiệt tình góp ý mà ko có phản hồi gì thì đúng là phụ lòng người...
              mình biết có người hông hoan nghênh mình, nhưng mà mình đã là thành viên của diễn đàn thì sao có thể bỏ đi vì chuyện cá nhân ai đó thích hay ko thích chứ...
              6. nếu [MENTION=29617]itx[/MENTION] ko biết đúng sai, cứ vô là chửi thì cũng chỉ là thứ rác rưởi mà thôi, mình biết bạn ko có ý như vậy đúng ko. mình hy vọng là ai đó có chửi thì chửi cho nó đúng, mà mình luôn trân trọng những lời nói đúng dù nó khó nghe đến mức nào
              7. các bạn tương đối kiên nhẫn, nhưng mình còn kiên nhẫn hơn. cũng chẳng hơn thua gì cái này nhưng bạn biết điều đó mà...
              - nhìn lại thấy các bạn tương đối đoàn kết, và mình hy vọng sẽ luôn là như vậy. cứ giả thiết là mình thuộc thế lực xấu và các bạn đoàn kết chống lại nó là điều đáng quý. nhưng mà hãy biết điều tiết đúng mực để phân biệt phải trái, hãy giúp nhau khắc phục nhược điểm thay vì bao che, bịt miệng thì tổ chức mới mong bền vững được. ko có ai là hoàn thiện cả, sự giả dối chỉ làm tất cả mệt mỏi mà thôi...

Comment

Nguyên văn bởi kk.1000 Xem bài viết
                hãy biết điều tiết đúng mực để phân biệt phải trái, hãy giúp nhau khắc phục nhược điểm thay vì bao che, bịt miệng thì tổ chức mới mong bền vững được. ko có ai là hoàn thiện cả, sự giả dối chỉ làm tất cả mệt mỏi mà thôi...
                bạn này rất có tinh thần tâm tình. nói thật là nó rất đúng, đúng thật.
                Nhưng ở đây là tâm tình kỹ thuật, à mà giải trí cho khoái nhẩy các pác Tính đãng trí của Ampe

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                  Mình đọc có 2 bài là số 51 ,,,và bài này của Bạn Mình cảm thấy cách suy nghĩ của Bạn thật khó hiểu .Không biết nghề chính của Bạn làm gì ...Bạn có thể thổ lộ đôi chút được không ,,Nếu Bạn thổ lộ tâm tình riêng .Mình cũng sẵn sàng thổ lộ ngay ,,,,Vì đây là bên tâm tình dân điện tử..
                  Nghề cuả họ là đâm thuê chém mướn , du côn mạng .

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

yên văn bởi kk.1000 hãy biết điều tiết đúng mực để phân biệt phải trái, hãy giúp nhau khắc phục nhược điểm thay vì bao che, bịt miệng thì tổ chức mới mong bền vững được. ko có ai là hoàn thiện cả, sự giả dối chỉ làm tất cả mệt mỏi mà thô

Tổ chức nào ở đây ? Hâm à ?

Comment

Bqv đọc lại những bài viết cũ chẳng thấy thành viên kk.1000 đóng góp được gì cho diễn đàn ngoài mấy thứ kỹ thuật nửa mùa. Tư cách gì mà đòi hỏi diễn đàn phải thế này thế nọ ? loại thành viên nào mà mới vào viết linh tinh vài bài đã tự cho mình cái quyền phán xét đạo đức của Mod (#46), điều mà Admin còn không dám làm đối với bất kỳ ai ? Loại người nào mà mới tham gia một cộng đồng vốn thành lập cả chục năm, không thèm biết tới lịch sử hoạt động của nó, đã tự cho phép mình đánh giá tiêu cực về những người đã từng tham gia quản lý cộng đồng ?

Tất cả những hành động như vậy không chỉ dừng ở mức dân chủ quá trớn, mà trở thành vô tổ chức - phá hoại cộng đồng rồi. Vậy thì bqv phải thực hiện trách nhiệm của mình thôi.
                      Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Về tác giả

Collapse

tho hoc viec Tìm hiểu thêm về tho hoc viec

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X