Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[HN] Cafe đầu xuân 2013

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [HN] Cafe đầu xuân 2013

Chào anh em!

Nhân dịp đầu xuân năm mới, KnowMore muốn mời anh em tham gia bữa cafe thân mật, gặp gỡ trò truyện đầu xuân.
    Nội dung cũng không có gì đặc biệt, chỉ là dịp anh em gặp gỡ làm quen, trao đổi về công việc, kỹ thuật và chờ mong một năm mới tốt đẹp hơn (năm ngoái ).
    Đây cũng có thể là lần khởi động lại [HN] CLB Cafe Cuối Tuần - dientuvietnam.net

Anh em ai đang quan tâm đến vấn đề gì, kỹ thuật, hợp tác đầu tư, thị trường... thì cũng có thể đưa ra để cùng trao đổi.

Nếu buổi nói chuyện nhàm quá thì KnowMore sẽ cùng trao đổi với anh em về mã hóa sửa sai dữ liệucấu hình sử dụng Delta-Sigma ADC từ phần cứng của PIC Mid-Range (là những vấn đề KnowMore đang làm).

Thời gian: 9h00 sáng Chủ Nhật 24/2/2013
    Địa điểm: Cafe Lâm - 92 Hào Nam - Hà Nội
    Kinh phí: KnowMore mời mọi người cafe

Riêng về địa điểm thì KnowMore sẽ tiếp tục xem có địa chỉ nào đẹp hơn không, nếu không sẽ là 1 trong 2 địa điểm: Cafe Lâm - 92 Hào Nam, hoặc Cafe Hoa Sữa - 156 Hào Nam (tùy số lượng người tham gia, gần chỗ KnowMore đang ở).

Mọi người đăng ký tại topic này, hoặc liên lạc với KnowMore qua số O12O2O22323.

Thân chào và hẹn gặp!

xa wa, mình ở bình định, ko thể tham gia rùi.kaka. mình muốn kinh doanh, các bạn có thể chia sẽ cho mình 1 ít kinh nghiệm xương máu chiến trường ko? mình là gốc dân điện tử.
    không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

Có vẻ ít anh em hứng thú với việc này

Comment

Bác KnowMore cho em đăng ký một xuất ạ, dạo này em đang bí về hướng đi quá.
        Mong đến được giao lưu gặp gỡ với anh em

Ah em ở khu BK, có gì cuối tuần em call cho bác

Comment

mình like là đăng ký 1 chân nhé ! chắc các bác khác còn vương vấn bia rượu từ tết

Comment

Nguyên văn bởi ssgabeo Xem bài viết
            mình like là đăng ký 1 chân nhé ! chắc các bác khác còn vương vấn bia rượu từ tết
            Bác phải cmt thì mới thể hiện là nhiệt tình và có đi hay không chứ

Comment

Anh em nào đến được thì comment đăng ký để em sắp xếp nhé

Comment

Em cũng xin đăng kí 1 chân (chân nào thì tùy ý các bác )

Comment

Đề nghị bác KnowMore chốt số lượng, thời gian, địa điểm 23h59' hôm nay ngày 23/2/13, để còn biết có tổ chức off được không

Comment

Nguyên văn bởi KnowMore Xem bài viết
                    Chào anh em!

Nhân dịp đầu xuân năm mới, KnowMore muốn mời anh em tham gia bữa cafe thân mật, gặp gỡ trò truyện đầu xuân.
                    Nội dung cũng không có gì đặc biệt, chỉ là dịp anh em gặp gỡ làm quen, trao đổi về công việc, kỹ thuật và chờ mong một năm mới tốt đẹp hơn (năm ngoái ).
                    Đây cũng có thể là lần khởi động lại [HN] CLB Cafe Cuối Tuần - dientuvietnam.net

Anh em ai đang quan tâm đến vấn đề gì, kỹ thuật, hợp tác đầu tư, thị trường... thì cũng có thể đưa ra để cùng trao đổi.

Nếu buổi nói chuyện nhàm quá thì KnowMore sẽ cùng trao đổi với anh em về mã hóa sửa sai dữ liệucấu hình sử dụng Delta-Sigma ADC từ phần cứng của PIC Mid-Range (là những vấn đề KnowMore đang làm).

Thời gian: 9h00 sáng Chủ Nhật 24/2/2013
                    Địa điểm: Cafe Lâm - 92 Hào Nam - Hà Nội
                    Kinh phí: KnowMore mời mọi người cafe

Riêng về địa điểm thì KnowMore sẽ tiếp tục xem có địa chỉ nào đẹp hơn không, nếu không sẽ là 1 trong 2 địa điểm: Cafe Lâm - 92 Hào Nam, hoặc Cafe Hoa Sữa - 156 Hào Nam (tùy số lượng người tham gia, gần chỗ KnowMore đang ở).

Mọi người đăng ký tại topic này, hoặc liên lạc với KnowMore qua số O12O2O22323.

Thân chào và hẹn gặp!

KnowMore mình đăng ký 1 chân nhé, để mình alo bác VuongvanMinh, bác cường trọc, bác dientu4U xem có đi ko.
                    (^_^) hoangnv.3i@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi hoang_3i Xem bài viết
                      KnowMore mình đăng ký 1 chân nhé, để mình alo bác VuongvanMinh, bác cường trọc, bác dientu4U xem có đi ko.
                      Ô văn Kê.

Số lượng chỉ cần đủ không cần chốt. Bác nào đến muộn chịu khó trông xe

Hẹn gặp anh em ngày mai.

9h00 sáng mai, Chủ Nhật 24/2/2013
                      Cafe Lâm - 92 Hào Nam - Hà Nội
                      Last edited by KnowMore; 23-02-2013, 19:35.

Comment

Nguyên văn bởi pk178 Xem bài viết
                        Em cũng xin đăng kí 1 chân (chân nào thì tùy ý các bác )
                        Chân chính thì nhận

Comment

Nguyên văn bởi KnowMore Xem bài viết
                          Chân chính thì nhận
                          Hai chân phụ kia thì để nhà PK nhé ))

Comment

đăng ký 1 chân phụ nhé ..sáng mai mình có 1 loạt khách ( cũng anh em điện tử thôi ) ... Có " bánh bao" đăng ký chân chính .. he he
                            Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Oài, thì ra em kêu các bác đàn đúm đúng Tết Nguyên Tiêu

Comment

Về tác giả

Collapse

KnowMore Tìm hiểu thêm về KnowMore

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X