Thông báo

Collapse
No announcement yet.

30 000 đồng đổi lấy gần 100 triệu

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• 30 000 đồng đổi lấy gần 100 triệu

Để góp bài cho Box Sáng tạo . Tôi có ý tưởng là đầu tư 30000 đồng để được gần 100 triệu .
    Các bạn có hứng thú chúng ta cùng bàn
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Rửa tai ngồi nghe bác NDV

Đề tài của bác máu đây

Chúc vui.
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Tôi biết bác định làm gì rồi,vậy bác đã làm điều đó như thế nào?

Comment

rất hay bác ạ
        nhưng em chưa biết ý tưởng củA BÁC là thế nào ạ!

Comment

Nghe hấp dẫn quá!

Nhưng quả thật nói "đổi" 30K lấy 100mil thì em chỉ nghĩ đến 1 việc: Lô 3 càng

Nói vui thế thế thôi, không biết làm cách nào nhỉ? Trong bao lâu? tỉ lệ thành công có là mấy phần ... nghìn?
          ●█═██▄▄▄▄▄▄▄▄▄
          ▄▅██████▅▄▃▂
          ████████████████
          ◥⊙▲⊙▲⊙▲⊙▲⊙▲⊙▲◤

Comment

Bác Đình Văn tính toán cái gì thì đố ai mà biết được,anh em đang nóng lòng nghe bác bật mí đây

Comment

tin nghe sốc thật ...

Nếu với 30.000 đ để được 100.000.000 đồng, không bất chính, không lừa đảo không phạm pháp, tạo được của cải vật chất hay tinh thần (hoặc cả hai) cho xã hội mà đem lại lợi nhuận về mình (dù là siêu lợi nhuận) thì tại sao không ? Nhân rộng hoạt động hợp pháp và hợp lòng người này chắc là được lưu danh thiên cổ.

Quả thế thì đúng là một sáng tạo mang tầm vĩ mô, cần phải treo lên không chỉ trong Box sáng tạo mà còn cả trên toàn diễn đàn. Mọi báo chí và diễn đàn khắp nước chắc phải "ăn theo".

Chờ anh nhủ lòng thương cho toàn dân đang nghèo túng, anh nguyendinhvan à.

Lan Hương.

Comment

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
                Để góp bài cho Box Sáng tạo . Tôi có ý tưởng là đầu tư 30000 đồng để được gần 100 triệu .
                Các bạn có hứng thú chúng ta cùng bàn
                Cái này ai mà chả làm được 30.000 Đồng đổi lấy 100 triệu ... quan trọng là sau 100 triệu là đơn vị gì chứ bác chơi chữ thế này ai mà biết được. Với đơn vị là đô la ... âm phủ thì dư sức cần gì sáng tạo mà phải đưa vào box đi chợ âm phủ.

Comment

kiếm tiền dễ như vậy thì đâu có bác DV lên đây tán dóc,bốc phét cho vui 1 tý ,chứ bác ta giờ cũng đang làm mướn mà(cũng phải đì sai,nghâm cứu)mới ra mo ney,bác nào tin bác DV thì chỉ có đường cạp đất thôi,cái gì cũng có giá,chứ kiếm tiền dễ quá thì đâu có kẻ hèn(có 1 nghề cũng dễ kiếm tiền k0 biết có ai có hứng thú ko :cướp ngân hàng)
                  mail:tranphuoclongtcl@gmail.com
                  di động:0907145705
                  chuyên LCD-LED TCL

Comment

Các bác cứ bàn ra tán vào như vậy ! Bác Văn đã nói gì đâu?

30k tiền làm mạch mà bán được thiết kế giá 100M thì cũng (uhm... may ra) có thể

Thì rằng bác Văn vẫn hay đánh trống bỏ trỏng (khơi chuyện + không tiếp chuyện) nhưng ý kiến của bác longtcl thì em thấy có vài chỗ không đồng ý:
                    làm mướn không phải là kém, làm chủ chưa chắc đã giỏi. Chẳng nhẽ cứ giỏi kỹ thuật là đi mở công ty riêng cả -> làm gì còn kỹ thuật giỏi
                    ngân hàng có nhiều tiền nhưng cướp không dễ, cướp rồi cũng chưa chắc dễ xơi, chưa kể là tiền đầu tư và trình độ cũng phải khá.

Tóm lại là em thấy "ý tưởng" của bác Văn 30k->100M là không thể, không thể

Comment

Hic hic ... rất tiếc là em chẳng hiểu các bác đang nói về cái gì cả ........ Bác Vân nói đi cho em mở rộng tầm mắt với nào .....

Comment

Chủ đề liên quan đến tiền nghe chừng sôi nổi? nếu có thật cái ý tưởng đó bác Vân không mang ra chia xẻ với mọi người đâu.Luồng này nên cho sang box "tâm tình dân kỹ thuật" thì hợp hơn.chủ luồng" đánh trống bỏ dùi" bà con đến họp mới té ra mình bị ... ???
                        Last edited by ANSANCITY; 24-09-2008, 17:03.
                        Nhất cần thiên hạ vô nan sự
                        Bách nhẫn gia trung hữu thái hòa

Comment

Bây giờ tôi bắt đầu đi đầu tư .
                          Để xem được bao nhiêu , thì cần mua một cái máy tính loại nhỏ Calculato . Của Tàu cũng được . Vì phép tính của ta có thể phải tính rất lâu nên phải chọn loại không có chế độ Auto Off .
                          Như vậy bây giờ thì vốn liếng còn lại là bao nhiêu nhỉ ?
                          Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                          nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Anh nói gì em không hiểu?
                            NGUYỄN XUÂN VŨ
                            Mua bán, sửa chữa PLC, biến tần
                            Vỉ mạch điện tử công nghiệp các loại
                            0978462163

Comment

vốn liếng còn lại 21.000 đ

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
                              Bây giờ tôi bắt đầu đi đầu tư .
                              Để xem được bao nhiêu , thì cần mua một cái máy tính loại nhỏ Calculato . Của Tàu cũng được . Vì phép tính của ta có thể phải tính rất lâu nên phải chọn loại không có chế độ Auto Off .
                              Như vậy bây giờ thì vốn liếng còn lại là bao nhiêu nhỉ ?
                              OK, em bán cho một cái second hand giá rẻ. 7500 đVN thôi + 2 cục Pin AA 1500 đ là 9.000 đVN.

Vị chi vốn liếng còn lại 30.000 - 9000 = 21.000 đ.

(câu bài thoạt trông hay phết, nhưng mình không phải Mod, áp dụng kiểu câu bài này chắc ... bị ban nick sớm).
                              Last edited by lanhuong; 23-09-2008, 11:58. Lý do: nhẹ nhàng hơn ...
                              hãy thông minh, thông minh nữa lên ...

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X