Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Em đọc được cái này của diễn đàn trên facebook

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

nói chung, thời giờ có rất nhiều tài liệu trên in tờ net trang này trang kia, tre già măng mọc nếu có đi nữa sẽ có cái mới, mình lại xây dựng lên chứ lo gì. cái lo đi nữa chỉ là thời gian nó sẽ tạo ra nhiều thứ
    chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
    Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

Cái tên cũng chỉ là cái bề ngoài. Còn bản chất mất dậy lừa đảo thì mãi mãi không đổi được. Cái diễn đàn này hiền quá nên lắm thằng nhờn chứ những thể loại như thế thò ra nick nào del nick đấy cho đỡ tốn tài nguyên.
      AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
      Xem thêm tại Online Store ---> Click here
      Mob: 0982.083.106

Comment

làm ăn thấy phát đạt lắm hay sao mà có cả web rồi còn đi dạy nữa thì phải ???Điện tử khánh hòa - Điện tử khánh hòa

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
          làm ăn thấy phát đạt lắm hay sao mà có cả web rồi còn đi dạy nữa thì phải ???Điện tử khánh hòa - Điện tử khánh hòa
          Anh sống có được chút kiến thức cũng nhờ thầy. Thì nên trả lại kiến thức cho đời. Ôm ôm mới kiến thức đó, rồi ích kỷ để xống mồ hả bác?

Ý đồ của việc dạy- nói ra cho anh em hiểu thêm:
          - HIện tại Khánh Hòa không phải là đất của kỷ thuật, mà là du lịch, nói cho "Chung" biết.
          - Vì vậy, nhân tài rất khó, thông qua việc đào tạo mà kiếm nhân tài, và đở tốn tiền lương cho học việc.

200k/10 buổi. Vậy, 1 buổi là 20k- 20k đó hiện giờ ở tại Nha Trang mà lên Sheraton thì đủ để cho 1 ly trà đá thôi nhé bác.

Tôi ko giàu có, thì không đủ tiền mua 1 máy quay phim, 1 Máy chụp hình Canon nhưng chỉ để quay phim HD cho nét, để anh em xem cho rõ ràng. Bác nghĩ với 200k/10 buổi thì bao lâu tôi thu hồi vốn, bác đúng là thiển cận. 3 năm may ra đủ vốn, làm ăn vậy thì làm gì??? Nếu không phải làm đam mê và 1 sự nổ lực thì không ai rảnh làm chuyện đó.

Còn công việc có thành đạt hay không, mời bạn ghé Nha Trang tôi, trước tham xưởng sản xuất, sau tham cảnh Nha Trang thì biết thôi bác nhé.

Nhiều thằng mở mồm đao to búa lớn, mà làm được gì cho xã hội?????

Việc dạy, dù lớn dù nhỏ, dù ít dù nhiều gì cũng mang lại 1 giá trị nhất định cho xã hội này.

Nên học cách trả lại cho xã hội 1 phần mà chúng ta có được!

Comment

Nguyên văn bởi eKhanhHoa Xem bài viết
            Anh sống có được chút kiến thức cũng nhờ thầy. Thì nên trả lại kiến thức cho đời. Ôm ôm mới kiến thức đó, rồi ích kỷ để xống mồ hả bác?

Ý đồ của việc dạy- nói ra cho anh em hiểu thêm:
            - HIện tại Khánh Hòa không phải là đất của kỷ thuật, mà là du lịch, nói cho "Chung" biết.
            - Vì vậy, nhân tài rất khó, thông qua việc đào tạo mà kiếm nhân tài, và đở tốn tiền lương cho học việc.

200k/10 buổi. Vậy, 1 buổi là 20k- 20k đó hiện giờ ở tại Nha Trang mà lên Sheraton thì đủ để cho 1 ly trà đá thôi nhé bác.

Tôi ko giàu có, thì không đủ tiền mua 1 máy quay phim, 1 Máy chụp hình Canon nhưng chỉ để quay phim HD cho nét, để anh em xem cho rõ ràng. Bác nghĩ với 200k/10 buổi thì bao lâu tôi thu hồi vốn, bác đúng là thiển cận. 3 năm may ra đủ vốn, làm ăn vậy thì làm gì??? Nếu không phải làm đam mê và 1 sự nổ lực thì không ai rảnh làm chuyện đó.

Còn công việc có thành đạt hay không, mời bạn ghé Nha Trang tôi, trước tham xưởng sản xuất, sau tham cảnh Nha Trang thì biết thôi bác nhé.

Nhiều thằng mở mồm đao to búa lớn, mà làm được gì cho xã hội?????

Việc dạy, dù lớn dù nhỏ, dù ít dù nhiều gì cũng mang lại 1 giá trị nhất định cho xã hội này.

Nên học cách trả lại cho xã hội 1 phần mà chúng ta có được!
            em đâu có nói xấu gì anh đâu mà phản hồi ghê thế, chỉ thấy các chú bác lão làng trong forum nói anh ko uy tín làm sao đó nên post lên cho ACE có thông tin thêm thôi mờ.

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
              em đâu có nói xấu gì anh đâu mà phản hồi ghê thế, chỉ thấy các chú bác lão làng trong forum nói anh ko uy tín làm sao đó nên post lên cho ACE có thông tin thêm thôi mờ.
              Nên học cách suy nghĩ, còn ko chúng ta suốt đời chỉ cầm cái mỏ hàn và ko có gì khác hơn. Mình đã cầm viên phấn rồi, bạn cũng nên cố gắng đi. Rồi bạn sẽ thấy hạnh phúc của việc mà tôi đã và đang làm. mặc dù quỷ thời gian gần như kín mít! Ghé facebook chơi nha, vui lắm

Comment

em cũng chẳng biết thực hư pác duyphi có xấu hay tốt thế nào nhưng có điều thông tin thì mọi người lên xác minh cho chính xác, không theo a dua. mà người ta bảo rằng : " cuộc đời quá ngắn ngủi để có thể xét nét những điều nhỏ nhặt "
                chỉ có tâm hồn là nơi duy nhất: có thể biến thiên đường thành địa ngục và ngược lại có thể biến địa ngục hóa thiên đường
                Everything should be made as simple as possible, but not simpler

Comment

Về tác giả

Collapse

THSANG AUTO Tìm hiểu thêm về THSANG AUTO

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X