Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm áo cho các mem ĐTVN

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Làm áo cho các mem ĐTVN

Chào các MOD và anh em
    e thấy bên Cơ Điện Tử Việt Nam đang có kế hoạch mừng sinh nhật 1 tuổi và có ý định làm áo mang phong cách của diễn đàn vậy tại sao bên ĐTVN mình đã có cũng chừng gần chục năm rồi mà sao k thấy có áo hay cái gì đó tương tự ạ
    cái này đôi khi cũng hay các bác ạ ra đường chẳng cần hỏi cũng biết mình là dân kĩ thuật đôi khi cũng tự hào về ngành nghề lắm ấy chứ
    vậy e đề xuất với BQT cũng cho ae đăng kí làm áo như bên CĐTVN
    mà e thấy ae diễn đàn mình có cả trăm ngàn người mà k có cái gì đó chung chung thể hiện tình thần cũng thấy nó kì kì sao ấy ạ
    mong BQT xem xét e thấy cái này là "nhất thiết đấy ak"

Ông hamhochoi007 có biết câu "đánh trống bỏ dùi" không ???
    Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
      Ông hamhochoi007 có biết câu "đánh trống bỏ dùi" không ???
      e không bác ạ
      à mà có nghe nhưng k hiểu
      nhờ bác chỉ giáo

Comment

Bạn xem tại đây: http://www.dientuvietnam.net/forums/...ien-dan-46811/. Vấn đề mà bạn đặt ra đã được diễn đàn định làm từ lâu tháng 02/2011. Mọi việc đang tiến triển thì bị ngưng. Có lẽ do kinh tế khó khăn và nhiều vấn đề khác. Vì vậy Mod HTTTTH mới dùng thành ngữ "đánh trống bỏ dùi".

Comment

Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
          Bạn xem tại đây: http://www.dientuvietnam.net/forums/...ien-dan-46811/. Vấn đề mà bạn đặt ra đã được diễn đàn định làm từ lâu tháng 02/2011. Mọi việc đang tiến triển thì bị ngưng. Có lẽ do kinh tế khó khăn và nhiều vấn đề khác. Vì vậy Mod HTTTTH mới dùng thành ngữ "đánh trống bỏ dùi".
          đúng là đánh trống bỏ dùi thật....bàn qua bàn lại hết 7 trang mà vẫn ko chốt hạ dc............

Comment

Trời ạ có cái áo mà bàn luận hết 15 tháng cuối cùng là con số 00
            HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

mọi người chọn lấy một cái áo đẹp nhất hay mặc rùi ra quán may mạc nào đó bảo họ khâu vá cái nick của mình lên đó .mình lên diễn đàn chỉ móc loop tài liều là nhiều(do là hạng gà),khoác áo đồng phục ra đường nhỡ gặp mấy anh trong BQT,mấy anh nhờ tý tính bài cắm cổ chạy thì sao....

Comment

Tôi sợ mặc cái áo đó ra đường thì bị chúng nó oánh nên không dám bàn .
                Ha ha ha ha !!!!
                Có lẽ Admin trích kinh phí để in một loạt giấy khen lọai .... A4 để tặng cho những " thành viên tích cực đã có thành tích đóng góp cho cộng đồng " thì hợp lý hơn
                Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

- đọc trả lời của @nđv pùn cười wa...
                  - đồng với cả phục để mà làm cái gì, đúng là mệt người...

Comment

Về tác giả

Collapse

hamhochoi007 Tìm hiểu thêm về hamhochoi007

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X