Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ tháng này ...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• À anh complete nhớ mở cửa để tối nay em hỏi thăm vợ bác tí nhé , mới hôm qua anh rủ em đến mà hôm nay lại nhớ rồi .

Comment

• Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
      Thì phải học , phải học , phải học lữa ! Trước khi hành động . Tư duy để đâu ? Hở ?
      Cùng là sắt , là thép . Người ta chế tạo ra cái xe nam hay xe nữ là tuỳ thị trường . Làm sao phân biệt bằng cách ngửi được khi nó cùng là sắt thép .
      Cùng là miếng da , người ta đóng ra cái giày nam hay giày nữ là tuỳ khách hàng . Làm sao mà phân biệt được bằng cách ngửi ?
      Cùng là mảnh vải người ta may ra cái ... Mà thôi người thông minh đủ biết là tôi sẽ viết gì rồi .
      Hè hè !
      ố hay , qua em với complete đến nhà anh , complete về trước rồi anh dạy em mà , anh còn làm mẫu cho em mà , mà thôi thông minh thì đủ hiểu mẫu vật là ..............

Comment

• Nguyên văn bởi Boa Hancock Xem bài viết
        Ha hà , bác này hôm qua em cùng với bác cùng với anh complete đi hít mà , tất cả cùng đi hít vợ mấy bác mà .
        ố là la . Nhanh quên thế .

Thầy ơi cứu em .
        Hôm qua là tôi còn đi bằng bốn chân , nên tôi mới dùng mũi để phân biệt . Hôm nay tôi tiến hoá lên rồi , tôi đã đi bằng hai chân nên không dùng mũi để phân biệt nữa . Cậu nên học thêm cách đi bằng hai chân , tập dần cách phân biệt bằng mắt như mọi người .
        Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
        nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Hôm qua là tôi còn đi bằng bốn chân , nên tôi mới dùng mũi để phân biệt . Hôm nay tôi tiến hoá lên rồi , tôi đã đi bằng hai chân nên không dùng mũi để phân biệt nữa . Cậu nên học thêm cách đi bằng hai chân , tập dần cách phân biệt bằng mắt như mọi người .
          Thế tối nay lại phải mượn chị nhà của anh làm vật mẫu để anh dạy em rồi , thay đổi liên tục ngại quá , nhưng cũng may có cái chính vẫn không thay đổi .

Thầy ơi , thầy đi đâu rồi , cứu em thầy ơi .

Comment

• Tất nhiên là được , nhưng cậu phải tập đi bằng hai chân , đứng thẳng người trước cái đã . Bởi vì nhìn từ trên xuống sẽ phân biệt chuẩn hơn .
            Nếu cậu vẫn đi bằng bốn chân , nhìn từ dưới nhìn lên thì phân biệt không được đâu . Chị nào cũng giống chị nào cả mà ! He he !

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Tất nhiên là được , nhưng phải tập đi bằng hai chân , đứng thẳng người trước cái đã . Bởi vì nhìn từ trên xuống sẽ phân biệt chuẩn hơn .
              Nếu cậu vẫn đi bằng bốn chân , nhìn từ dưới nhìn lên thì phân biệt không được chính xác .
              Chị nhà của anh cho là tốt rồi , cả anh nữa là OK .
              Em cũng giống anh thôi , có khác gì đâu , biến đổi khá nhanh , nên tối em lại qua nhà anh học tiếp .

Thầy ơi , thầy đi đâu rồi , cứu em thầy ơi .
              Last edited by Boa Hancock; 06-06-2014, 15:55.

Comment

• À anh ơi hay tối nay em với anh qua nhà complete đi , thi thoảng mới tí thì mới vui .
                complete nhớ để cửa mở , tối anh em qua nhà dùng mẫu vật của anh tí nhá .

Comment

• Với điều kiện là cậu đi bằng hai chân . Nếu cậu vẫn giữ thói quen đi bằng bốn chân thì tôi không tiếp , không đi cùng .

Comment

Với điều kiện là cậu đi bằng hai chân . Nếu cậu vẫn giữ thói quen đi bằng bốn chân thì tôi không tiếp , không đi cùng .
                    Em nói rồi , em giống anh thôi , em cũng đi bằng 2 chân giống anh thôi , em đang học anh nên anh thế nào thì em thế ấy , là phép biến đồi tương đương nên có thể suy ngược lại là em thế này thì anh thế ấy vì anh thế nào thì em thế ấy .

Comment

• - mọi việc được phô bày phũ phàng quá. ban đầu nói chuyện tưởng bạn boa... là người tử tế hóa ra lúc tức giận lại thổ lộ hết những gì bạn ấy có trong đầu. bạn ấy chắc sống trong 1 môi trường tình dục vô cùng bệnh hoạn kiểu bầy đàn ấy lên mới vậy, hông biết gia đình người thân của bạn ấy có sinh hoạt như vậy hông nhỉ...thật tội nghiệp quá, đến cả những chuyện như vậy mà bạn ấy vẫn viết ra hông xấu hổ xíu nào...

Comment

• - ngoài lề xíu, @ bqv ơi tớ biết vấn đề đang dần chạm vạch pháp luật của diễn đàn và thời gian luồng tồn tại sẽ ko còn nhìu, bạn có thể để thư thư xíu xem nhân vật boa... kia là người như thế nào được hông...
                        - chi buồn cùng bạn qd...

Comment

• Nguyên văn bởi complete Xem bài viết
                          - ngoài lề xíu, @ bqv ơi tớ biết vấn đề đang dần chạm vạch pháp luật của diễn đàn và thời gian luồng tồn tại sẽ ko còn nhìu, bạn có thể để thư thư xíu xem nhân vật boa... kia là người như thế nào được hông...
                          - chi buồn cùng bạn qd...
                          Dần chạm chứ chưa chạm .

Thầy ơi em thua rồi . huuuuu
                          Last edited by Boa Hancock; 06-06-2014, 17:20.

Comment

• Mấy bác chờ tí nhá , em xin đề nghị giải hòa ,
                            hiện tại thầy em đang bận , chưa đến ứng cứu được , trong thời gian này cấm làm bừa . Hãy nói chuyện dảng và nhà nước .

Chờ thầy em quay lại mới chiến tiếp .
                            Last edited by Boa Hancock; 06-06-2014, 17:21.

Comment

• Nguyên văn bởi complete Xem bài viết
                              - mọi việc được phô bày phũ phàng quá. ban đầu nói chuyện tưởng bạn boa... là người tử tế hóa ra lúc tức giận lại thổ lộ hết những gì bạn ấy có trong đầu. bạn ấy chắc sống trong 1 môi trường tình dục vô cùng bệnh hoạn kiểu bầy đàn ấy lên mới vậy, hông biết gia đình người thân của bạn ấy có sinh hoạt như vậy hông nhỉ...thật tội nghiệp quá, đến cả những chuyện như vậy mà bạn ấy vẫn viết ra hông xấu hổ xíu nào...
                              Tôi khuyên chân thành comp... Là cậu hãy tiêm phòng dịch dại ngay đi . Giống như tôi đây này . Cẩn thận thì vẫn hơn . Nhỡ đâu ...

Comment

• À hay nhở ! Chuyển sang chuyện đảng và nhà lước . Anh không noí chuyện đó với lọai chỉ biết phân biệt bằng cách ngửi và hít .

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X