Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ tháng này ...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Thiến được thì thiến ngay đi cho kịp lành sẹo . Nhỡ mấy hôm nữa có bốn năm thằng đến nhà rủ đi thì không kịp thiến . Hehehe !!!!
    Lúc đó nếu thiến rồi thì nó tha cho ở nhà , Chưa thiến là phải đi theo chúng nó . Mà đi theo chúng nó là dễ bị thiến cổ . Hà hà hà !!!
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Nguyên văn bởi Boa Hancock Xem bài viết
      ẶC ẶC chết rồi , em còn chưa thiến để thành công công sao Thầy lại nói em thế
      quả này nghi thầy lắm

nhớ lại mấy bài trước thầy nói là thầy lùa hết rồi , thế em đố thầy lùa được em đó , không lùa được thì thầy sau này phải xưng là . Thầy có chịu không , mấy anh em làm chứng nhé , nếu thua mà sau này cứ xưng là thầy thì ....... chận cổ thiến luôn
      Hớ hớ ... thầy không có khoa xem bói ... nhưng phán đại ... ai dè lại ... Trúng mới chết chứ
      Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
        Không phải đâu , tại vì bọn Tài uan , họn Han quờ nó nhập khẩu nhiều quá . Nên có mọc ra nải nào là người ta chặt , xuất khẩu ngay nải đấy , không để chín cây như trước nữa . He he !
        Ấy em còn nhiệm vụ sản xuất quân chuẩn bị phục vụ chiến dịch mà !
        Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
          Hớ hớ ... thầy không có khoa xem bói ... nhưng phán đại ... ai dè lại ... Trúng mới chết chứ
          lỡ may mấy thằng lang băm đến rử em đi chơi là tại thầy chỉ chỗ đó nhé

Comment

lỡ may mấy thằng lang băm đến rử em đi chơi là tại thầy chỉ chỗ đó nhé
            Yên tâm trên này toàn anh Đập chai khoai To ...

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
              Yên tâm trên này toàn anh Đập chai khoai To ...
              Thế anh thuộc khoai to hay nhỏ

Comment

Sau 1 tuần làm việc cực nhàm chán, đọc mấy cái post của mấy bác như giải trí cuối tuần ấy nhỉ.
                Cơ mà VN ta có bác gì đó làm xong cái tàu ngầm mà éo có cha nội nào cho chạy thử nghiệm. Đáng lẽ nhà nước nên ủng hộ 2 tay cho bác ấy thử tàu ngầm, nếu tàu ngầm bác ấy có thể lặn ngay bên dưới cái dàn khoan dầu hoặc có thể tông chìm tàu của thằng Khựa thì cứ thế mà sản xuất đại trà và vinh danh bác ấy nhỉ.
                Làm sao mà bạn dám nói là không làm được khi bạn chưa từng thử một lần nào.
                Ngay cả khi bạn đã làm 1 lần và thất bại bạn cũng không có quyền nói là không làm được vì bạn chưa làm lần thứ 2,3...

Comment

Nguyên văn bởi hoahauvn2 Xem bài viết
                  Sau 1 tuần làm việc cực nhàm chán, đọc mấy cái post của mấy bác như giải trí cuối tuần ấy nhỉ.
                  Cơ mà VN ta có bác gì đó làm xong cái tàu ngầm mà éo có cha nội nào cho chạy thử nghiệm. Đáng lẽ nhà nước nên ủng hộ 2 tay cho bác ấy thử tàu ngầm, nếu tàu ngầm bác ấy có thể lặn ngay bên dưới cái dàn khoan dầu hoặc có thể tông chìm tàu của thằng Khựa thì cứ thế mà sản xuất đại trà và vinh danh bác ấy nhỉ.
                  Không cho vì sợ khi đang nổi lên nó đem nước dội vào thì thành tàu nước , thuyền viên thành người cá bơi trong bể cá bằng sắt .

Comment

Nguyên văn bởi hoahauvn2 Xem bài viết
                    Ấy chết! Nhở nó cứ nhắm cái "ki" của mình mà tông hay ủi vào thì chết. Làm sao nó có đủ hơi đến dàn khoan?

Chúc vui.

Comment

Thế anh thuộc khoai to hay nhỏ
                      Chắc cú này là khoai sọ rồi .. (^_^) ..

Comment

Nguyên văn bởi HoangHuan Xem bài viết
                        Chắc cú này là khoai sọ rồi .. (^_^) ..
                        Khoai sọ cơ à

Comment

Bác này chắc ăn chán rồi nên nhường lại cho người khác , anh em cố dùng hàng zin nhé , bí quá hãy dùng đồ thải loại của bác này .

[ATTACH=CONFIG]87126[/ATTACH]

- đau lòng chết đi được. người ta xinh xắn đáng iu vậy sao nỡ gọi là hàng thải chứ, bất công quá...
                          - với tâm trạng như bức hình ấy chắc chắn [MENTION=312752]Boa Hancock[/MENTION] dù là boi hay gơ thì cũng bị 1 trận đòn tả tơi rùi...

Comment

Nguyên văn bởi complete Xem bài viết
                            - đau lòng chết đi được. người ta xinh xắn đáng iu vậy sao nỡ gọi là hàng thải chứ, bất công quá...
                            - với tâm trạng như bức hình ấy chắc chắn [MENTION=312752]Boa Hancock[/MENTION] dù là boi hay gơ thì cũng bị 1 trận đòn tả tơi rùi...
                            xinh xắn cái trong cái quái đản , tóc lù xù , rối tung như cái chùi nồi

Comment

- à thì ra là @ hông thích mái tóc của bạn ấy, lúc ấy vừa oánh nhau xong thì ko bù xù sao được...
                              - nhưng mà vẫn xinh , vẫn đầy duyên dáng quyến rũ. thật ấy, hông tin hỏi các @ khác mà xem...

Comment

Nguyên văn bởi complete Xem bài viết
                                - à thì ra là @ hông thích mái tóc của bạn ấy, lúc ấy vừa oánh nhau xong thì ko bù xù sao được...
                                - nhưng mà vẫn xinh , vẫn đầy duyên dáng quyến rũ. thật ấy, hông tin hỏi các @ khác mà xem...
                                Phần dướiphần giữa em nào chả giống em nào hoa hậu cũng giống cave . khác cái trên là nhiều nhất thôi , nhưng cái này
                                Click image for larger version

Name:	5-29-2014 3-08-22 PM.jpg
Views:	3
Size:	4.2 KB
ID:	1395911
                                Phần giữa nhìn là nổi nhất , phần trên bị tóc che bác nói là xinh cũng đúng ( có thấy cái trên đâu chỉ thấy cái giữa đẹp là phải )

Còn em thấy nghi là bị anh làm gì ( chẳng hạn ABCD và và vân vân .............)
                                Nên tóc mới như búi chùi nồi ------ Nghi lắm

Và tất nhiên cái cuối cùng là hàng thải loại của anh rồi

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X