Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các món đồ mua đồng nát, ve chai.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi huyhuy0093 Xem bài viết
    dũng khí gì,vụ con bé mập ấy hả bác,ôi em kỳ này chả rỗi hơi nghĩ tới nó,mà em quên nó từ hồi nào ấy chứ,dạo này bận chơi bời vớ vẩn chả có thời gian cho em nó...
    Hóa ra cái vụ bé mập chỉ là để câu view ? và cũng như cái vụ bị thu xe hồi nào ?
    May mà tôi không nhiệt tình vụ này cho lắm, nếu không thì... thể nào cũng vì cậu mà "lộ bí mật".
    May mà cô bé đó đã có người đưa đón, chứ nếu tin vào cậu thì... cũng có ngày ở giá !

----> Rút kinh nghiệm với mấy vụ tâm tình "giả cày" kiểu đó !
    Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
      Hóa ra cái vụ bé mập chỉ là để câu view ? và cũng như cái vụ bị thu xe hồi nào ?
      May mà tôi không nhiệt tình vụ này cho lắm, nếu không thì... thể nào cũng vì cậu mà "lộ bí mật".
      May mà cô bé đó đã có người đưa đón, chứ nếu tin vào cậu thì... cũng có ngày ở giá !

----> Rút kinh nghiệm với mấy vụ tâm tình "giả cày" kiểu đó !
      em có câu view đâu bác,những cái đó em nói là sự thật ,em không rảnh làm chuyện vô bổ đâu,nếu em có nói gì phật lòng bác thì em xin lỗi bác ạ

Comment

Tùy chuyên môn thôi bác nguyendinhvan ạ , linh kiện của bác thì đúng là mua nhiều cũng trả cần thiết , còn về đồ gia dụng như bọn em thì mua linh kiện chẳng bao giờ mua 1 cả . Còn ai bảo là không hiệu quả " em thì lại thấy rất hiệu quả " . Bỏ tiền nhiều không khéo lại mua phải hàng đểu , còn những thứ em mà dựng thì khách hàng cảm thấy xứng đáng luôn .
        Đến từ thành phố : Hoa Phượng Đỏ
        Chuyên sữa chữa bán buôn bán lẻ đồ điện gia dụng Tel:0938467084

Comment

Sau một thời gian tích cực tới lui mấy chỗ ca ve à quên ve chai , em đã có một kho tàng đồ sộ nào thùng nào hộp, ống bơ chai lọ đầy linh kiện mà chưa biết dùng vào việc gì @@

Comment

- tớ cũng có 1 bao tải đầy những thứ đó, ngày trước để dải rác trong gầm giường nhưng thấy nó bẩn bẩn làm nơi ẩn nấp của đám côn trùng nên tớ kiếm 1 cái bao thật to bỏ hết vô đem đặt giữa nhà luôn, lúc nào cần dùng lấy ra cũng khá mệt...được cái gầm giường sạch bóng...

Comment

- hôm nay mở đống đồ cũ xì 1 lúc được 1 dàn hơn 30 bóng led sáng choang dùng ắc qui xe máy để đem tặng... hông ngờ bạn ấy lại vui mừng đến thế, đúng là nó hữu ích vô cùng. trong lòng cảm thấy vui vui...

Comment

Mình có mấy con 68HC7111 cả đế. bạn nào có nhu cầu lh với mình!

Comment

Về tác giả

Collapse

knight2012 Tìm hiểu thêm về knight2012

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X