Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thảo luận về "Gối mát xa" ạ!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi designer Xem bài viết
    Cảm ơn bác thuaimi và anh Quế Dương, vậy là nó chỉ "hồng ... ngoại" ở cái tên hả, mà vậy nó dùng cái gì để phát nhiệt ở chỗ đó vậy ạh?!
    Vì nó nói ánh sáng hồng ngoại phát nhiệt giúp matxa xương khớp (có lợi cho sức khỏe lắm ạh), kiểu như đèn hồng ngoài bằng bóng Halogen hay dùng trong y tế đó ạh!

Have fun!
    Tiện thể bác mua Máy IÔn của nhà máy Z "công nghiệp quốc phòng " 2,5Tr về mổ xẻ xem sao nhỉ ?
    http://baohanhbeptu.vn
    Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
    Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
    ĐT: 0967 403 123

Comment

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
      Tiện thể bác mua Máy IÔn của nhà máy Z "công nghiệp quốc phòng " 2,5Tr về mổ xẻ xem sao nhỉ ?
      Cái vụ "Máy Ion của Z" có hẳn 1 luồng bên Y sinh nhà tôi rồi, bác VT123 ạ.
      Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
        Cái vụ "Máy Ion của Z" có hẳn 1 luồng bên Y sinh nhà tôi rồi, bác VT123 ạ.
        KaKa êm trêu cho vui thui ạ , chứ cái này buồn cười muốn chít !

Comment

KaKa êm trêu cho vui thui ạ , chứ cái này buồn cười muốn chít !
          Thế mà nó lừa được khối cụ già, tối tối bỏ cả chương trình "Thời sự" ưa thích trên TV, tập trung đến nhà ông XYZ lấy "i-on" miễn phí !

Comment

Chào các bác, cảm ơn các bác đã quan tâm đến bài của em, hihi.
            Bác [MENTION=795]thuaimi[/MENTION]: có lẽ em chưa hiểu được ý của bác thật ạh, em sẽ ghé luồng đó đọc thử ạh.
            Bác [MENTION=13273]nhathung1101[/MENTION]: thế
            Bác [MENTION=24454]HTTTTH[/MENTION]: em lại tưởng hàng "ngoại" thường "ngon" hơn hàng "nội" chứ ạh, chả vậy mà mấy em í cứ thích "xuất ngoại" ạh! hihi
            Bác @Quế Dương: em có đứa cháu 3 tuổi, đưa cho nó cái bánh đậu xanh (rồng vàng), thế mà nó kêu là bánh đậu vàng mà chứ có phải đậu xanh đâu, hihi (em kể chuyện vui có thật thôi ạh, không có ý gì nha bác Quế Dương).
            Bác [MENTION=99484]việt[/MENTION] Tiến: máy đó để làm gì vậy bác?!

Bác thuaimi ơi, em tìm được sợi dây điện trở này, không biết có phải không nữa! hihi
            Click image for larger version

Name:	Day dien tro.jpg
Views:	1
Size:	4.5 KB
ID:	1400187

Have fun all!

Comment

[MENTION=40735]designer[/MENTION]: Ngoại có dăm bày kiểu ngoại.
              Đồ ngoại tốt hơn đồ nội.
              Cháu ngoại "thật" hơn cháu nội. Cái này thì khối người biết
              Nhưng
              Đồ Khựa cũng là đồ ngoại đó.
              Ở mấy gia đình "phong kiến", sắp mâm ăn cỗ, cháu nội được ngồi gần ông, uống rượu với ông, trong khi thằng cháu ngoại có khi phải đi rót rượu ấy chứ . (Muốn uống thì về bên nhà ông nội mày nhé)

Comment

[MENTION=40735]designer[/MENTION]: Ngoại có dăm bày kiểu ngoại.
                Đồ ngoại tốt hơn đồ nội.
                Cháu ngoại "thật" hơn cháu nội. Cái này thì khối người biết
                Nhưng
                Đồ Khựa cũng là đồ ngoại đó.
                Ở mấy gia đình "phong kiến", sắp mâm ăn cỗ, cháu nội được ngồi gần ông, uống rượu với ông, trong khi thằng cháu ngoại có khi phải đi rót rượu ấy chứ . (Muốn uống thì về bên nhà ông nội mày nhé)
                eo mod HTTTTH hiểm quá ! đề nghị Mod đính chính lại là cái này ối người không biết nhá !

Comment

eo mod HTTTTH hiểm quá ! đề nghị Mod đính chính lại là cái này ối người không biết nhá !
                  Vậy đính chính là:
                  Cháu ngoại "thật" hơn cháu nội. Cái này thì khối người không biết.
                  Xem ra còn nguy hiểm hơn !!!

Comment

Vậy đính chính là:
                    Cháu ngoại "thật" hơn cháu nội. Cái này thì khối người không biết.
                    Xem ra còn nguy hiểm hơn !!!
                    Bây giờ thì ối người lo

Comment

Bây giờ thì ối người lo
                      Gay go thật. Bút sa gà chết. Bây giờ sửa sao đây ?
                      Có lẽ viết lại thế này: Cháu ngoại chắc chắn 100% là cháu của bà ngoại . Cháu nội thì chưa biết bao nhiêu %.
                      Các ông lại bắt đầu lo, còn mấy người bố thì vò đầu bứt tai !

Comment

Chào các bác, cảm ơn các bác đã quan tâm đến bài của em, hihi.
                        Bác @thuaimi: có lẽ em chưa hiểu được ý của bác thật ạh, em sẽ ghé luồng đó đọc thử ạh.
                        Nếu định vô đó "đọc" thì mời bác vào đây. Còn bác muốn comment gì thêm nữa thì không được (vì MOD đã đóng rồi) bác nhé,

http://www.dientuvietnam.net/forums/...vdc-ko-209822/

Bác @việt Tiến: máy đó để làm gì vậy bác?!
                        Muốn biết máy đó làm gì, thì mời bác vào khai quật lại ở đây:
                        http://www.dientuvietnam.net/forums/...ay-z755-19976/

Bác thuaimi ơi, em tìm được sợi dây điện trở này, không biết có phải không nữa! hihi
                        Thứ nhất, cái hình của bác post lên quá bé, nên tui nhìn chưa rõ lắm. Nhưng tôi có cảm giác đây là cái điện trở gia nhiệt công suất lớn của thiết bị (hấp/sấy/luộc/nấu...) nào đó. chứ không phải cho mấy cái chăn, gối, chườm điện kia. Mấy cái dây điện trở đó nó nhỏ, mềm và thường được bọc "tơ" cách điện, hoặc teflon, silicon có thể uốn dẻo để dễ dàng gấp được (tuy nhiên không khuyến khích gấp nhiều và gấp khúc quá ngắn nhé...). Bác tham khảo cái link tôi đã post trên kia là cái dạng phổ biến của nó đó nha...

Comment

Gay go thật. Bút sa gà chết. Bây giờ sửa sao đây ?
                          Có lẽ viết lại thế này: Cháu ngoại chắc chắn 100% là cháu của bà ngoại . Cháu nội thì chưa biết bao nhiêu %.
                          Các ông lại bắt đầu lo, còn mấy người bố thì vò đầu bứt tai !
                          Làm ơn để cho các cụ ông một chút thanh thản cuối đời

Comment

Chào bác HTTTTH, vụ cháu nội - cháu ngoại em thua bác rồi ạh!
                            Nhưng hàng khựa cũng là hàng ngoại thì em có chữ "thường" đó bác, với lại nhiều hàng VN CLC cũng chỉ có mỗi cái tem là nội thôi (mà biết đâu nó cũng dc làm ở bên kia ... biên giới), hihi, nói vui thôi ạh! hihi
                            Cảm ơn bác thuaimi, em sẽ "cố lết" 2 cái luồng đó!hihi
                            Cái hình em lấy trên mạng thôi ạh!

Have fun all!

Comment

Nguyên văn bởi BBC-CNN Xem bài viết
                              Làm ơn để cho các cụ ông một chút thanh thản cuối đời
                              Gớm bác BBC - CNN hiểm quá hiểm quá ,

Comment

Nhưng hàng khựa cũng là hàng ngoại thì em có chữ "thường" đó bác, với lại nhiều hàng VN CLC cũng chỉ có mỗi cái tem là nội thôi (mà biết đâu nó cũng dc làm ở bên kia ... biên giới), hihi, nói vui thôi ạh! hihi
                                Cảm ơn bác thuaimi, em sẽ "cố lết" 2 cái luồng đó!hihi
                                Cái hình em lấy trên mạng thôi ạh!
                                Cái chỗ "màu đỏ" trích trên kia là đúng nhiều đó bác ah> Bây giờ người ta "lich sự" gọi là hàng OEM-Original Equipment Manufacturer đó bác nhé. Thậm chí cả firmware các thứ cũng được đóng gói (tiếng Việt) sẵn luôn. Bác bật máy lên mà cứ ngỡ như máy của mình sản xuất ra, sướng điên lên được. Tất nhiên, cũng có nhiều sản phẩm có được xuất sứ nghiêm túc, đặc biệt là những sản phẩm DIY của chúng ta. Vì thế người ta mới kêu gọi: Người tiêu dùng phải thông minh....hay thông thái gì đó mà. nếu "trí tuệ" chưa đến tầm thông thái thì tự chịu vậy thôi.

Comment

Về tác giả

Collapse

designer Tìm hiểu thêm về designer

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X