Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Một sự thật chấn động hay là nhầm lẫn

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Một sự thật chấn động hay là nhầm lẫn

Hôm qua, tình cờ biết được một câu chuyện làm sụp đổ thần tượng của mình. Lan hương hay Dr.Kim chỉ là một người. Mời các bạn đọc và suy ngẫm.
    http://cafesangtao.vn/index.php?opti...6&limitstart=0

Gớm cũng phình phường thôi mà.
    Cái này đã có thông tin trong BQT ngay khi bên đó bắt đầu điều tra.
    Bên mình có chú Knowmore sang đấy buôn dưa mà chả bê về update cho anh em gì cả.
    À bác nào Su MOD bê cái này xuống dưới bóc tâm tình hộ cái. Cái này có gì mà phải đưa vào mục này.
    AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
    Xem thêm tại Online Store ---> Click here
    Mob: 0982.083.106

Comment

Suốt một đời của Gia Cát Khổng MINH tiên sư có 3 thủ đoạn cực kỳ hữu dụng và hiệu quả nhưng không bao giờ dùng đến, trong đó có: MỸ NHÂN KẾ

Dưới con mắt của KHổng Minh tiên sư, người sử dụng kế này là hạng hạ nhân- thất sách thì mới dùng đến. Vì điều đó nói lên rằng: Đã vào đường cùng rồi.

Tuy nhiên, hiện nay có 1 số người lợi dụng Mỹ Nhân Kế nhầmkhuyeeechs trương thanh thế và cũng cố địa vị của mình: Thiệt ko biết phải xếp mấy hạng người này vào dạng gì????

Trên diễn đàn này sao thấy nhiều chuyện như thế này nhĩ?! khó hiểu.

Comment

Lan Hương hay Kim_Tech là tên lừa trùm thứ thiệt, việc Lan Hương mất tích khỏi diễn đàn là vì: NỔ NHƯ PHÁO BÔNG- NHƯNG KHÔNG CÓ CÁI NÀO LÀM CHO RA HỒN CẢ- và ông này sử dụng kế thứ 36- Tẩu vi thượng sách.

Tội cho thằng em của mình, cũng vì quá tin vào HÀNG CHỤC CÁI GIẤY CHỨNG NHẬN- TIẾN SĨ- ĐÚNG LÀ TIẾN SĨ GIẤY, thời nay lắm thằng là Tiến Sĩ. Ngay từ lúc đầu, hắn tung ra hàng chục bằng sáng chế học lõm từ các trang EEE, rồi ngồi phân tích và gán cho made in của tui. Và dự án năng lượng gió đã mất gần 1/2 tỷ ra đi. Bỏ lại 1 đống đổ nát, bừa bộn, bác này đang cư trú ở Phú Nhuận, nhưng đó là nguồn tin, còn chính xác thì ko ai biết nữa!

Giờ nghĩ lại mới thế buồn cho bác Hùng RF phải đối đầu ko biết bao lần với loại thừa kiến thức- thiếu thực tế! Cho tên này làm MOD của chính phủ thì ok quá, hay MOD của bộ giáo dục để tha hồ ngồi đó cải cách anh em nhỉ!

Comment

Hic... Chả hiểu gì cả.....

Comment

Chẳng có gì lạ, khi người ta ko có "miếng" thì phải tạo ra cái "tiếng" mà quên mất câu: "thùng rỗng kêu to"

Comment

Nguyên văn bởi MicroDuyphi Xem bài viết
              Lan Hương hay Kim_Tech là tên lừa trùm thứ thiệt, việc Lan Hương mất tích khỏi diễn đàn là vì: NỔ NHƯ PHÁO BÔNG- NHƯNG KHÔNG CÓ CÁI NÀO LÀM CHO RA HỒN CẢ- và ông này sử dụng kế thứ 36- Tẩu vi thượng sách.
              Tớ thấy bác httung "vạch mặt" mấy bài nổ của nick LH từ lâu nhưng có nhiều người ném đá bác httung quá! Vì dám đá đổ thần tượng.
              Tớ cũng nhận thấy như bác, một vài bài coi được còn đa số là nổ, ai phản biện thì áp đảo đủ mọi lý lẻ còn được một số người hùa theo ăn có, mong từ nay diễn đàn trong sạch trở lại.
              Hình như LH còn thêm vài nick, để tự khen mình và tự "cám ơn"...
              Last edited by muaban; 13-06-2009, 23:55.

SKYPE NICK: anhtungdx

Comment

Thôi nhá các bác, chỉ tranh luận về mặt học thuật thôi nhá
                Đẹp từng kilomét

Comment

Nguyên văn bởi Kilodeth Xem bài viết
                  Thôi nhá các bác, chỉ tranh luận về mặt học thuật thôi nhá
                  Hóa ra chổ này không phải là "Tâm tình dân kỹ thuật Ông 8 bà 8 đâu hết gùi?????"

Comment

Nguyên văn bởi muaban Xem bài viết
                    Tớ thấy bác httung "vạch mặt" mấy bài nổ của nick LH từ lâu nhưng có nhiều người ném đá bác httung quá! Vì dám đá đổ thần tượng.
                    Tớ cũng nhận thấy như bác, một vài bài coi được còn đa số là nổ, ai phản biện thì áp đảo đủ mọi lý lẻ còn được một số người hùa theo ăn có, mong từ nay diễn đàn trong sạch trở lại.
                    Hình như LH còn thêm vài nick, để tự khen mình và tự "cám ơn"...
                    --- Tham gia diễn đàn cũng khá lâu , cũng gặp một số người thuộc hàng nổi tiếng trên diễn đàn, theo dõi nhiều bài viết ( Chủ yếu để hợp tác làm ăn ).

Chứ cũng chẳng biết viết gì nhiều . Nhưng mà tớ thấy ... bác muaban thì cũng khác gì . Cũng theo dõi các bài viết của bác, chẳng có gì nổi bật ( mà chỗ nào cũng bon chen ), mà hình như lần trước bác muaban này cũng có xung đột , xì candan với MOD Quế Dương thì phải, thấy MOD QueDuong chửi bới tùm lum, còn bác muaban thì ti tiện hơn ... Post bài " văn hóa" để sửa Quế Dương .

--- Mình làm tự động hóa nhưng cũng rất quan tâm điện tử , đặc biệt những ứng dụng mới , cao cấp ... trước đây cũng có nhắm tới bác httung ( có ý định gọi điện mời ) hợp tác làm ăn ( lúc đó còn chưa biết thế nào --- vì đợt đó cty mình có dự án truyền thông ) nhưng sau thấy bác httung cũng cãi vã tùm lum thế là " chờn " đi tìm mối lái khác

--- Còn cái chuyện mà các bác đang thảo luận về một nick LanHuong thì mình có thể cung cấp thông tin thế này ( rất chuẩn đấy nhé ) --- vì mình đã từng biết mặt ( và có ý định hợp tác làm chuyên đề về cơ khí ) : ( vì mình làm ăn kinh tế nên điều tra rất rõ ) mình sẽ cung cấp một thông tin để các bác có thể xác minh .

Người có nick LanHuong ( mình đã từng gặp) ... Là con gái thật sự . Tên thật là Trang ... Có 2 chị em gái ( đứa em coi chừng khá ít tuổi ) tên là Lan Hương ... và cái nick LanHuong là tên em gái của Trang ( vì trước đó mình cứ tưởng nick LanHuong thì tên là Hương cơ .

Trên diễn đàn này mình cũng đã gặp một số người như Chí Linh , Bình Anh, Quế Dương, ( Minh Hà - Chỉ nghe tên chứ chưa gặp ) , Admin Falleaf ( nghe nói tên là Hiệp --- trước đây có tạt té qua xem hội thảo của điện tử Việt Nam có nhìn thấy mặt ( chưa tiếp xúc lần nào ).

--- Theo quan điểm của mình , một người làm ăn ... mình chỉ quan tâm đến ( có ra tiền hay không , còn cái nổ hay không nổ thì thây kệ nó ) ... Mình cũng có quan điểm theo một số người làm kinh tế là " Thằng giỏi là thằng có nhiều tiền , có quyền " ...

Chứ không quan tâm đến trình độ khua môi múa mép thế nào. Cuộc sống thì muôn hình vạn trạng, người thì có người này người nọ ...

Hi vọng thông tin của mình sẽ giúp ích được phần nào cho các bác hay tò mò
                    Tôi thích màu đen nên tôi đã chọn CAMRY 3.5Q

Comment

Chào cả nhà !
                      Mình là thành viên mới trên diễn dàn, vào đây chỉ mong học hỏi kiến thức, kinh nghiệm của các bậc cha,chú, đàn anh, vì trình độ còn thấp nên không dám viết gì nhiều, chủ yếu xem là chính . Mình chẳng quan tâm đến bài viết của nick nào, miễn thấy bài hay thì đọc và cảm ơn thôi. Mình thấy nick LH đã đóng góp rất nhiều bài viết hay, xin cảm ơn nick LH (phía sau nick LH là ai thì mình không quan tâm)

Comment

Nguyên văn bởi Cảnhsát Xem bài viết
                        --- Tham gia diễn đàn cũng khá lâu , cũng gặp một số người thuộc hàng nổi tiếng trên diễn đàn, theo dõi nhiều bài viết ( Chủ yếu để hợp tác làm ăn ).

Chứ cũng chẳng biết viết gì nhiều . Nhưng mà tớ thấy ... bác muaban thì cũng khác gì . Cũng theo dõi các bài viết của bác, chẳng có gì nổi bật ( mà chỗ nào cũng bon chen ), mà hình như lần trước bác muaban này cũng có xung đột , xì candan với MOD Quế Dương thì phải, thấy MOD QueDuong chửi bới tùm lum, còn bác muaban thì ti tiện hơn ... Post bài " văn hóa" để sửa Quế Dương .

--- Mình làm tự động hóa nhưng cũng rất quan tâm điện tử , đặc biệt những ứng dụng mới , cao cấp ... trước đây cũng có nhắm tới bác httung ( có ý định gọi điện mời ) hợp tác làm ăn ( lúc đó còn chưa biết thế nào --- vì đợt đó cty mình có dự án truyền thông ) nhưng sau thấy bác httung cũng cãi vã tùm lum thế là " chờn " đi tìm mối lái khác

--- Còn cái chuyện mà các bác đang thảo luận về một nick LanHuong thì mình có thể cung cấp thông tin thế này ( rất chuẩn đấy nhé ) --- vì mình đã từng biết mặt ( và có ý định hợp tác làm chuyên đề về cơ khí ) : ( vì mình làm ăn kinh tế nên điều tra rất rõ ) mình sẽ cung cấp một thông tin để các bác có thể xác minh .

Người có nick LanHuong ( mình đã từng gặp) ... Là con gái thật sự . Tên thật là Trang ... Có 2 chị em gái ( đứa em coi chừng khá ít tuổi ) tên là Lan Hương ... và cái nick LanHuong là tên em gái của Trang ( vì trước đó mình cứ tưởng nick LanHuong thì tên là Hương cơ .

Trên diễn đàn này mình cũng đã gặp một số người như Chí Linh , Bình Anh, Quế Dương, ( Minh Hà - Chỉ nghe tên chứ chưa gặp ) , Admin Falleaf ( nghe nói tên là Hiệp --- trước đây có tạt té qua xem hội thảo của điện tử Việt Nam có nhìn thấy mặt ( chưa tiếp xúc lần nào ).

--- Theo quan điểm của mình , một người làm ăn ... mình chỉ quan tâm đến ( có ra tiền hay không , còn cái nổ hay không nổ thì thây kệ nó ) ... Mình cũng có quan điểm theo một số người làm kinh tế là " Thằng giỏi là thằng có nhiều tiền , có quyền " ...

Chứ không quan tâm đến trình độ khua môi múa mép thế nào. Cuộc sống thì muôn hình vạn trạng, người thì có người này người nọ ...

Hi vọng thông tin của mình sẽ giúp ích được phần nào cho các bác hay tò mò
                        Tớ đọc cười sặc cơm....

Comment

Tiếc thật . Chiếc xe điện của LH hóa ra là chiếc xe lăn . Lăn mấy năm nay chưa xuất xưởng .

Comment

Vui quá!

Luồng này hay đáo để!

Nhưng mình rất ghét những người thừa nước đục thả câu!

Quan điểm của mình là nếu nước đục phải thả lưới, quăng bom, hoặc lười thì chích điện... hốt cú lớn!

Chứ thừa nứơc đục thả câu thì chẳng lợi lộc cho bản thân được bao nhiêu, mà còn bị người khác đánh giá lùn!

Có những người dù bạn không thích nhưng vẫn có những cái mà bản thân bạn không hơn được họ đấy!

Comment

Trời ơi, LH là vậy sao? Phải vào góp mấy câu mới được.

Một thời mình từng khâm phục nhân vật này, không phải vì kiến thức mà vì giới tính (thời buổi này mà em vẫn tin LH là girl thật các bác ạ) hai mấy năm ít ỏi em sống trên đời đã biết ai là phận nhi nữ mà chém gió về kỹ thuật mà siu như thế đâu. Giờ sự việc như vậy em lại nghi cả nick "cô nhóc" nữa. Cô nhóc xem ntn chứng minh mình đúng là "cô" cái nhỉ.

Mà kể cũng lạ em thấy LH làm Mod cũng lâu lâu. Anh em diễn đàn ta chưa ai gặp trực tiếp, trao đổi kỹ thuật hay sao mà lại không ai biết nhỉ. Mà các Mod đâu rồi chưa thấy có ý kiến nhỉ (trừ bác VNarmi), hay đang bận điều tra.

Vụ này không đùa được đâu, ảnh hưởng tới diễn đàn quá chứ. Khéo còn phải, xem lại những bài của LH bài nào không còn giá trị hay thông tin thiếu cơ sở thì khóa lại chứ không nhưng thành viên chưa biết cứ áp dụng những "kỹ thuật", "công nghệ" ấy là hỏng cả một đời ấy chứ (nick LH chém gió hay thế cơ mà).

Comment

Về tác giả

Collapse

ttbonsevi Tìm hiểu thêm về ttbonsevi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X