Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Anh em đọc xem có mình trong đó không ?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Đọc lại bài này thấy ....
    Tạm gọi 10 mục của Open... là 10 cá tính thì . Người tự cho mình có 10 cá tính thực chất chỉ có 1 . Đó là tính Dĩ hòa vi quý . Nó 10 thì Ừ 10 . Nếu nói đến 11 thì cũng Ừ TÔI CÓ 11 .

TÔI ĐÂY CŨNG DÍNH MỘT VÀI PHÁT NHƯNG KHÔNG ĐẾN 10 ĐƯỢC
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

ối trời ơi sao cái nào mình cũng.......................dính hết, hic hic

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
        - Hỏi mấy bác làm điện tử : Có ai làm điện tử mà không bầy bừa ra không.
        ???
        ( tôi sắp xếp gọn gàng được đúng 1 ngày - hic ) . tìm đồ trong đống gọn gàng khó hơn tìm đồ trong đống hỗn độn . ( Trái ngược và tai quái vậy sao ? )
        Trời ơi, sao bác giống tui dữ dzậy, xếp của tui cũng phải bó tay về cái vụ lộn xộn này luôn a. Đúng là tìm đồ trong đống hỗn độn dễ hơn trong đống gọn gàng. Hay là ta chưa đạt đến mức gọn gàng đúng nghĩa nhỉ?? Ôi đau đầu quá..
        Thân ái.
        Đường đến những ngày vinh quang không còn xa
        Con đường chúng ta... chúng ta đã chọn.

Comment

Hơ hơ
          Có lẽ em cũng phải nhận đến 10 phần trong đó mất .
          Bác QD nói đúng quá :đã là dân điện tủ chẳng thấy thằng nào mà đống đồ nghề của nó gọn gàng cả

Comment

em công nhận là em cũng bừa bãi, phải nói trong lúc làm thì chỗ em như ổ... nhợn. Nhưng làm xong mỗi vụ ít ra cũng phải sắp xếp, lại cho tươm tươm chứ. Rồi lần tiếp theo lại biến nó thành cái ổ nhợn sau.
            Nguy hiểm của tuổi già là cháy nổ gì chả có phản ứng!

Comment

Ôi trời ơi nhiều chỗ giồng ghê ý
              sao lại có chỗ đúng vậy nhỉ tôi thì lắm luíc cũng bầy bừa ra đó nhưng cũng dẽ làm thôi hihiih !!!!!!!!!!!?"????????

Comment

Nghĩ đi nghĩ lại, em thấy bác Hòa còn chưa đi mạnh vào cái tính cơ hội. Cái này còn dã man hơn khôn lỏi. Điểm này cũng đáng nêu ra và lên án chứ. Kẻ cơ hội ít nhất là mang đủ các đặc điểm số 1 3 6 10 mà bác đưa ra.
                Nguy hiểm của tuổi già là cháy nổ gì chả có phản ứng!

Comment

Về tác giả

Collapse

phamthaihoa Tìm hiểu thêm về phamthaihoa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X