Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lừa đảo - Admin ơi giúp em

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lừa đảo - Admin ơi giúp em

Chào admin và mọi người.
    Em thật sự bức xúc vì chuyện mua hàng với người trong diễn đàn này.
    Em mua con sht71, và có 1 thằng ở Hà nội tên Nguyễn Văn Thủy số điện thoai 01279833961
    Nick trong diễn đàn là : Thuyhutfet88, NvThuy, Chuottd88
    Em đã chuyển tiền 565k mà anh này không gửi hàng còn chơi trò không nhận được tiền rồi đủ 100 người mua mới chuyển .....
    Hiện tại em vẫn chưa nhận được hàng và kêu anh này gửi trả tiền thì anh đã bỏ sim và nhắn rằng "giờ không gửi thì sao bạn".
    Mong admin và mọi người chú ý .
    Nếu anh/em nào ở Hà Nội thì giúp mình lấy lại tiền em sẽ hậu tạ.
    Mong mọi người giúp đỡ .

Địa chỉ nó đây : 72 Phường Khương Thượng -Tôn Thất Tùng-Đống Đa.
    Ai biết công ty nó thì giúp em với ........... huuuuuuuuu

Comment

Bài viết không đúng box ... tạm thời mình move đến box này !

--- Up lên để mọi người cảnh giác.

--- Bạn Up mấy cái giấy chuyển tiền , bằng chứng lên chứ ... Mà có ảnh hay thông tin gì thêm của nó không ??? ( số tài khoản , chủ tài khoản ... )

--- Tại sao có những nơi bán , cơ sở uy tín ... bạn không mua ? sao vội vàng vậy ?
      Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

bố thằng rẻ rách. chém chết thằng lừa đảo đê. tiền là 1 phần rồi. mất công mất việc, bức xúc. rồi chờ trực. mình đoán nó bị oto đâm chết rồi. lên không chuyển hàng cho bạn đc. thôi, mấy trăm nghìn đó coi như tiền hương khói đê. không độc miệng tí nào? mất mặt người bắc quá.

Comment

Tất cả 3 nick trên đều không phải của dientuvietnam, mà của bên picvietnam. Diễn đàn này không cho phép quảng cáo miễn phí, và thẩm tra kỹ càng đơn vị quảng cáo có đóng phí.

Phải có chứng cứ thì mới buộc tội người khác được.

Nếu bạn buộc tội người khác, cũng phải cho người đó cơ hội tự bào chữa; bạn phải làm việc đó bên diễn đàn PicVietnam, nơi xuất phát của những vấn đề này.

Mua bán qua Internet về cơ bản là kém tin cậy so với mua bán gặp mặt truyền thống. Các bên tham gia phải tự bảo vệ tài sản của mình, chẳng ai làm thay điều đó được; dẫu có làm được thì cũng không ai làm miễn phí.

Luồng này vẫn để đây để thành viên diễn đàn tham khảo.
          Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Ko phải đâu! Nó đang dành tiền chuẩn bị lo ma chay cho gia đình nhà nó đấy!
            Nó lừa đảo thì ắt gia đình nó không thọ lâu, mình đọc thuyết luân hồi có nói vậy!
            Riêng bọn này tìm ra nó không khó, có điều có đáng tìm hay không thôi! Nếu các anh em mà nhiều người cùng bị nó lừa thì hoàn toàn có cớ để tìm nó, chỉ sợ lúc tìm đc nó thì CA phải khai quật nó lên đấy!

Anh em cảnh giác cao độ nhé!
            Cần mua gấp chung cư (Hà Nội) diện tích trên dưới 50m2 để triển khai dự án nhà thông minh!!!

0989313142

Comment

Cái thằng mất dạy, loại như nó thì không khá hơn được đâu....

Thôi bác cứ cho đó là tiền ma chay cho nhà nó cũng được rồi...

Comment

Mọi người ác mòm ác miệng quá, nơi công cộng mà cứ la lói như thế này thì mất mặt mình chứ ai. Còn nếu ức chế quá thì kiếm chổ nào vắn ngời á rùi la 1 cái là oki. À mà thèn lừa đảo này nó cũng có nhìu trò tinh quái nhĩ...
                "Hãy nhìn người yêu mình là đẹp
                Chứ đừng nhìn người đẹp mà yêu"

Comment

SDT này hôm nay vẫn gọi được?
                  Đào tạo PLC 200,HMI,WinccFlexible
                  Bán PLC,HMI,Biến tần,Encoder....hàng xài rồi
                  UnPass PLC 200(ver 1. và 2.),FX,....
                  LH:0906603372-

Comment

Đúng là cần cảnh giác, nhưng mà, tin người là 1 đức tính tốt, chì có những thằng cùi bắp như nó làm "mất mặt giang hồ' thôi. Vì mấy trăm ngàn mà tự bêu xấu tên tuổi mình thì đúng là...cùi mía. Phải chi vài tỷ thì cũng ... suy nghĩ lại.
                    Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                    <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Nghe như ở đội robocon Bk Fet ấy , cứ tìm mấy ông ở đội ấy giúp cho @@. BK Fet chẳng lẽ xịt như robocon mấy năm nay chăng ? mà để thành viên đi lừa đảo
                      Chuyên cung cấp inverter dạng sin chuẩn
                      Email :

Comment

có thực vụ này ko?
                        mà nếu có điện thoại thì gọi liên tục xem họ trả lời thế nào chứ?
                        chẳng nhẽ anh em trên diễn đàn giúp đỡ nhau nhiều vậy lại lừa nhau mấy trăm K là gì cho mất ý nghĩa giao lưu đi?
                        nếu có thật vụ này thì đề nghị admin liện hệ và công bố nick,yahoo,mail... các thông tin của đối tượng này cho anh em cảnh giác.

Comment

Nhìn cái nick có chữ Hut rồi lại còn Fet mà buồn Ông này chắc K51, sinh viên đành rằng nghèo ko có tiền nghịch nhiều nhưng cũng đừng nên làm thế chứ. Người ta cũng là sinh viên mà. Lần sau đi đâu lập nick đừng thêm chữ Hut vào...
                          Web:
                          ->Nhận thiết kế, hoàn thiện dự án, sản phẩm điện tử<-
                          -->Giải pháp GSM/GPRS/GPS - Công nghệ RFID<--

Comment

thằng này đúng là "có vấn đề" , tôi đã từng gặp rồi

Comment

mẹ thằng chó. láo thật.mong sao nó ra đường xe đâm chết,gieo nhân thì gặt quả ấy. sinh viên với nhau mà lừa đảo thế.

Comment

Về tác giả

Collapse

desert85 Tìm hiểu thêm về desert85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X