Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

dạo này diễn đàn tự dưng xuất hiện các avatar...không bít ai đã thay vậy. mình ko cài avatar mà tự rưng cho mình caí avatar "xấu thấy mồ"...thật là...mất "dân chủ" quá!!!!

Có lẽ để ae mình"bất mãn"với avatar của mình và phải tự tìm avatar khác cho phong phú chăng....?mình cũng phải vội vàng cài avatar khác,avatar của dđ tặng nhìn"kinh dị"quá.đúng là ép người quá đáng

Comment

Nguyên văn bởi buikhacthinh Xem bài viết
      Có lẽ để ae mình"bất mãn"với avatar của mình và phải tự tìm avatar khác cho phong phú chăng....?mình cũng phải vội vàng cài avatar khác,avatar của dđ tặng nhìn"kinh dị"quá.đúng là ép người quá đáng
      Reply 1 bài để coi avatar của mình có bị đổi không.hehe.
      trời mình mất avatar luôn rồi

Comment

bạn chỉ dùm cách cài avatar khác với...chứ cái avatar của mình cứ như là..."bị dán miệng lại ko cho nói " hay sao ý???!!!!

Comment

Trời ơi, dán miệng thế thì sao nói được hả trời????????
          email:

Comment

Nguyên văn bởi phamtu.lc Xem bài viết
            bạn chỉ dùm cách cài avatar khác với...chứ cái avatar của mình cứ như là..."bị dán miệng lại ko cho nói " hay sao ý???!!!!
            bạn vào"khung điều chỉnh"ở góc phải phía trên màn hình,rồi vào"thay đổi avatar"bạn có thể chọn"standard avatar"có hình chú...chó chẳng hạn,hay bạn chọn"option 2 upload image from your computer"để chọn hình ảnh cài trong máy tính của bạn.hy vọng sẽ thấy hình ảnh khác trong avatar của bạn"hình hiện tại nhìn kg hiểu nổi"...mà để như bạn daoquangsu thì cũng kg hay lắm thì phải...?

Comment

bạn vào"khung điều chỉnh"ở góc phải phía trên màn hình,rồi vào"thay đổi avatar"bạn có thể chọn"standard avatar"có hình chú...chó chẳng hạn,hay bạn chọn"option 2 upload image from your computer"để chọn hình ảnh cài trong máy tính của bạn.hy vọng sẽ thấy hình ảnh khác trong avatar của bạn"hình hiện tại nhìn kg hiểu nổi"...mà để như bạn daoquangsu thì cũng kg hay lắm thì phải...?
              nhân tiện bạn chỉ mình cách làm thế nào có cái dòng chữ "Email:buikhacthinh@yahoo.com.vn" bên dưới vậy? thanks

Comment

ủa mình làm đc rồi sao??? hi

Comment

Avatar : Riêng bản thân BBC chẳng có vấn đề gì , nhưng nhận thấy các Avatar của thành viên lần này gần như giống nhau , Avatar của D Đàn mà nhìn lại không thấy gì liên quan tới Diễn Đàn cả, chắc do BBC không có tầm nhìn Sâu. Hơn nữa Avatar của diễn đàn thì không thể hiện được cái riêng của mỗi thành viên bởi vì D Đ không hiểu thành viên bằng chính họ. Các bạn không muốn thì có thể thay Avatar khác , làm như bạn Buikhacthinh chỉ , còn không thì để vậy cũng được mình thấy chẵng sao

Comment

Nguyên văn bởi phamtu.lc Xem bài viết
                    nhân tiện bạn chỉ mình cách làm thế nào có cái dòng chữ "Email:buikhacthinh@yahoo.com.vn" bên dưới vậy? thanks
                    Bạn cũng vào"khung điều chỉnh"---vào sửa chữ ký---rồi bạn chọn màu mực,phông chữ...vv---rồi lick vào lưu chữ ký là xong.nhưng bạn phải viết bài mới thì mới thấy kết quả.bài cũ kg có đâu.bạn phamtu.lc làm được rồi nhưng mình viết bài này ae nào cần thiết thì tham khảo.
                    Last edited by buikhacthinh; 22-08-2011, 13:20.

Comment

Nguyên văn bởi BBC-CNN Xem bài viết
                      Avatar : Riêng bản thân BBC chẳng có vấn đề gì , nhưng nhận thấy các Avatar của thành viên lần này gần như giống nhau , Avatar của D Đàn mà nhìn lại không thấy gì liên quan tới Diễn Đàn cả, chắc do BBC không có tầm nhìn Sâu. Hơn nữa Avatar của diễn đàn thì không thể hiện được cái riêng của mỗi thành viên bởi vì D Đ không hiểu thành viên bằng chính họ. Các bạn không muốn thì có thể thay Avatar khác , làm như bạn Buikhacthinh chỉ , còn không thì để vậy cũng được mình thấy chẵng sao
                      Mình thấy nhiều Avatar của dđ cài sẵn nhìn kg hiểu j cả...?như của bạn bây jo trông như...ác quỷ,hay khả năng của mình có hạn nên kg thấy được"cái đẹp"của Avatar này chăng...?cách đây mấy ngày dđ có thay thử các biểu tượng của tập tin trong luồng bằng chính những Avatar của người đó,có hình TV cởi trần thật mất thẩm mỹ vô cùng.kg biết nếu cứ để như vậy mai đây có TV chụp ảnh khỏa than"nghệ thuật"đưa lên Avatar thì sao?hjhj may mà"tối kiến"đó được bỏ sớm.may quá

Comment

Thấy mấy cái avatar "miễn phí" đó cũng vui mà! chắc admin thấy tội nghiệp anh em chưa có cái ảnh để lên nên cho không đó mà, còn không cảm ơn nữa
                        Nếu ai có cái "tôi" thì đưa nó lên avatar, nếu không thì dùng đố "khuyến mãi" đi, như nhạc chờ khuyến mãi chủa Viettel đó mà.
                        Cười lên cho đời bớt khổ đi ACE. có gì đâu mà u sầu
                        Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                        <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Cũng thấy hay hay....
                          Kệ... cũng được... nhìn tuy chẳng hiểu nhưng .. có còn hơn không..!

Comment

Mình thấy cái Avatar mới này cũng đẹp mà bạn. Tạm suy diễn như sau: Avatar có hình ngũ giác nên được ví như ''NGŨ HÀNH '' phía trong như mặt quỷ nên mình đặt cho nó một cái tên: ''Ác Quỷ Trong Ngủ Hành'' = > Vậy có thể suy ra: cho dù là ác quỷ thì cũng phải tuân thủ theo sự vận động của vủ trụ
                            Mình khá ấn tượng với cái Avatar của anh Tep (khá hay),nhưng không thể chôm được. Nếu chôm được thì cũng không biết sử dụng nó ở đâu.
                            Hôm nào kiếm được cái Avatar nào hay hay cũng cũng lấy dây treo lên cho nó oách chứ
                            Last edited by BBC-CNN; 23-08-2011, 12:43.

Comment

Nguyên văn bởi BBC-CNN Xem bài viết
                              Mình thấy các Avatar mới này cũng đẹp mà bạn. Tạm suy diễn như sau: Avatar có hình ngũ giác nên được ví như ''NGŨ HÀNH '' nên mình đặt cho nó một cái tên: ''Ác Quỷ Trong Ngủ Hành'' = > Vậy có thể suy ra: cho dù là ác quỷ thì cũng phải tuân thủ theo sự vận động của vủ trụ
                              Mình khá ấn tượng với cái Avatar của anh Tep (khá hay),nhưng không thể chôm được. Nếu chôm được thì cũng không biết sử dụng nó ở đâu.
                              Hôm nào kiếm được cái Avatar nào hay hay cũng cũng lấy dây treo lên cho nó oách chứ
                              uh..lý luận cũng hay,cũng có lý vì là"của mình"nên cũng phải cố biện luận thôiae nào kg hiểu avatar của mình cứ nhờ BBC phân tích cho,có thể miễn phí xiền...là ok hj

Comment

Về tác giả

Collapse

phamtu.lc Tìm hiểu thêm về phamtu.lc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X