Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần mua tất cả các loại mắt đọc DVD Phục vụ cho việc nghiên cứu (HCM)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần mua tất cả các loại mắt đọc DVD Phục vụ cho việc nghiên cứu (HCM)

chào các bạn , mình cũng như các bạn đều yêu thích diện tử , mình đang cần mắt đọc DVD SF-HD850,Samsung DL6 mỗi laọi giá thu 5K/1 con phục vụ cho việc nghiên cứu của mình
    nếu ae nào có thì xin bán lại cho e , tốt nhất là hư hẳn luôn nhé Dt e :0933302919 Linh rất mong được hợp tác .
    Attached Files

ung ho nha a e thanks

Comment

thanks các a e đã ủng hộ nha

Comment

Bác mua về phục chế lại chứ gì,nói thật ae thợ tụi tui nhiều ca khốn khổ vì mua nhầm phải mắt phục chế,rẻ thì có rẻ nhưng công đi đổi lại quá tội nợ,có nơi bán khó khăn kg chịu'bảo kê"mắt phục chế,mua về kg đọc ráng chịu.Tôi có cả đống nhưng thà vứt đi chứ kg bán lại,vì biết đâu có ngày mắt hư đó lại quay ngược về mình.

Comment

chào bạn mình hiểu được nổi khổ khi mua nhầm không chỉ riêng mắt hay thứ gì cũng vậy ,tiền nào của ấy có thể bạn ham rẻ nên mới nên mắt không chất lượng còn đúng thì ok ?? bạn nên xem lai nhé vì mắt có nhiều loại khi mua , loại 1.2.3.. đều có ưu điểm khác nhau và giá tiền cũng khác nhau do đó bạn phải cân nhắc khi mua , loại 1 đọc được tất cả các loại đĩa còn loại 2 và 3 chỉ đọc được DVD MP4 thông thường thôi còn chuyện mình thu mua đồ hư bạn yên tâm sẽ không đến được bạn đâu mà lo ... cám ơn sự góp ý của bạn

Comment

mong anh em ủng hộ mình nhé thanks

Comment

mong được sự ủng hộ của anh em , mình gửi thêm hình ảnh về e nó cho a em nữa nha
              Attached Files

Comment

mong được sự ủng hộ của anh em , mình gửi thêm hình ảnh về e nó cho a em nữa nha đây là DL6 Samsung đó .
                Attached Files
                Last edited by hungphat2013; 26-06-2012, 00:09.

Comment

hôm nay mình úp thêm cho ae nữa nè , mong ae giúp mình và ủng hộ nhé ,mình cần mua những linh kiện hư ấy , thanks anh em nào ủng hộ chỉ phục vụ cho việc nghiên cứu
                  Attached Files

Comment

mình nhất trí với ý của bác buikhacthinh anh em không nên ủng hộ hungphat2013 .

Comment

Nguyên văn bởi dinhvanquy09 Xem bài viết
                      mình nhất trí với ý của bác buikhacthinh anh em không nên ủng hộ hungphat2013 .
                      em cũng vậy.hơn nữa ông trẻ kia còn nói là để nghiên cứu.....pó tay. lại co kiểu lưa đảo này hả
                      DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
                      Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
                      Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
                      Email :

Comment

Chào các bạn , mình cũng cám ơn sự góp ý quí báo của các bạn , các bạn hiểu cho việc mình cấn mắt cũ và mắt mới như các bạn nói thì 2 chuyện hoàn toàn khác nhau , mong các bạn hiểu cho ..với lại bạn Long làm mình thấy buồn , mình bỏ tiền mua lại chứ có bán đâu nói mình lừa đảo ...
                        Last edited by hungphat2013; 03-08-2012, 16:26.

Comment

sao không thấy ai gọi thế này ...huuuhuu

Comment

mắt thì ae thợ nào cũng có nhiều,nhưng ae đang rất băn khoan ko biết là nghiên cứu cái gì từ mắt đó vậy bạn,đa số là hàng china mà chẳng lẽ bạn muốn sản xuất tại Viet nam sao

Comment

các loại mắt SF-HD65,SF-HD850....Hay DL6 tôi có rất nhiều...nếu hungphat2013 cần để nghiên cứu thì aloo cho tôi...tôi ở hà nội nhé

Comment

Về tác giả

Collapse

hungphat2013 Tìm hiểu thêm về hungphat2013

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X