Thông báo

Collapse
No announcement yet.

em nhờ mod vài hôm ạ. Cần mua Raspberry cũ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• em nhờ mod vài hôm ạ. Cần mua Raspberry cũ

như tit ạ. hiện giờ em đang hơi rảnh, muốn nghịch raspberry cơ mà xèng ko có. bạn/bác nào có raspberry ko dùng mà còn tốt thì inbox em với ạ. em ở hà nội. cảm ơn nhiều nhiều

Mua mới đi, có đáng bao nhiêu tiền đâu.
    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

gần 1tr đấy ạ. em dạo này nghèo lắm lắm.
      ps: em vẫn đang cần ạ

Comment

Người mở luồng định bỏ sự nghiệp giới thiệu kit Freescale sao ?
        Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

dạ ko anh ơi, em đang muốn kết hợp 2 thứ ạ. thành 1 cái giống sì mát phôn.heheee , anh bqviet có kit ko ủng hộ em với ạ

Comment

Bạn muốn chơi PIC32 thì bqv tặng vài chiếc, chứ ARM thì không thích mấy.
            Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

heheheeee, Thanks bác.món raspberry này hình như cũng ít người dùng. hic

Comment

Hiện tại mình đang có 1 bo raspberry (mode B - dùng thẻ SD) nhưng không bán nếu bạn có bo nào chạy được linux mình sẽ đổi cho bạn.

Comment

heheee, mình ko có board nào chạy linux cả. bạn ko dùng thì để làm gì ta?

Comment

Bán cũng chẳng được bao nhiêu nên để chơi thôi. Định dùng để vọc linux nhưng không can thiệp được vào uboot của bo này nên mình mới muốn đổi bo khác

Comment

NẾU đến hè vẫn còn nhu cầu thì pm mình vì có bà con về hè xách dùm mấy con Pi.

Comment

[MENTION=109004]quangtn82[/MENTION] , phí phạm tài nguyên quá đê, ko bán thì cho mình mượn được không bạn? [MENTION=325903]htc2k14[/MENTION]; many thanks, hè thì lâu quá

Comment

Ai nói là phí phạm, nó vẫn chạy đều đều mà. Chỉ đổi thôi vì cho mượn thì không có gì giám sát mấy cây cảnh ở nhà.

Comment

Nguyên văn bởi quangtn82 Xem bài viết
                            Ai nói là phí phạm, nó vẫn chạy đều đều mà. Chỉ đổi thôi vì cho mượn thì không có gì giám sát mấy cây cảnh ở nhà.
                            1 ứng dụng khác của Pi, giám sát cây @@ . (ko có ý xúc phạm) chỉ là hơi tò mò không biết cụ thể thế nào thôi.
                            Giám sát là camera hay theo dõi thông số hay thế nào vậy bạn (qua ethernet hay zigbee hay bt hay???) ?
                            [MENTION=32750]hoasua_2005[/MENTION] ừ mình nói nếu mà. Giờ Pi B+ có giá vào khoảng 30Eu mà Eu có vẻ giảm @@

Comment

Mình cũng có 1 bo này mà lâu quá ko có thời gian vọc

Comment

Về tác giả

Collapse

hoasua_2005 Tìm hiểu thêm về hoasua_2005

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X