Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đặt làm mạch phát file nhạc mp3.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

tham khảo sản phẩm này: Loa mini WSTER WS-A8, Công nghệ
    Bùi Thành Hậu

Gmail:
    Fb:

Comment

Chào các bạn ! Lâu lắm rồi mình mới vào đây lại. Cái topic này trước đây mấy năm chính mình tạo ra để đặt hàng anh em đây.

Giờ việc xong rồi, mình muốn nói với các bạn vài điều thế này: cái mạch này là mình đặt hàng làm có 1 cái thôi. Mục đích là làm đề tài luận văn tốt nghiệp của mình. Mình học bên ngành cơ khí ô tô, mình hầu như không biết gì về điện tử, về mạch.
      Đã có 1 bạn nhận làm cho mình, bạn này không học chuyên ngành gì cả, chỉ học hết lớp 12 rồi tự mày mò, bạn làm nghề làm đèn quảng cáo.
      Đã giao hàng, mình đã trả tiền, chạy tạm được, mình không ưng ý lắm, vì thời gian xử lý quá lâu.
      Còn luận văn tốt nghiệp của mình: mình bỏ luôn rồi, không làm nữa, vì thấy nó vớ vẩn quá.

Qua đây muốn góp ý với các bạn vài điều:
      1. Các bạn nên nhận làm từ những cái nhỏ nhất có thể làm được. Vì có làm, có đụng chuyện, có cọ xát nhiều với thực tế mới mau tiến bộ. Kể cả làm chỉ đủ tiền uống cà phê cũng nên làm. Vì đã có người ra vốn, mua đồ cho mình vọc, tội gì mà không làm ?
      2. Đừng đa nghi quá. Các bạn chưa làm mà ngồi đoán già đoán non. Các mạch chế mà các bạn làm, mình xin lỗi, hầu như không thương mại hóa được đâu. Chủ yếu là mục đích nhỏ lẻ thôi: ví dụ như mình vậy: làm luận văn tốt nghiệp (tất nhiên đó chỉ là 1 phần nhỏ trong đề tài chứ không phải toàn bộ )

Các ơn tất cả các anh chị em.

Comment

Nguyên văn bởi Tim Tam Xem bài viết
        Chào các bạn ! Lâu lắm rồi mình mới vào đây lại. Cái topic này trước đây mấy năm chính mình tạo ra để đặt hàng anh em đây.

Giờ việc xong rồi, mình muốn nói với các bạn vài điều thế này: cái mạch này là mình đặt hàng làm có 1 cái thôi. Mục đích là làm đề tài luận văn tốt nghiệp của mình. Mình học bên ngành cơ khí ô tô, mình hầu như không biết gì về điện tử, về mạch.
        Đã có 1 bạn nhận làm cho mình, bạn này không học chuyên ngành gì cả, chỉ học hết lớp 12 rồi tự mày mò, bạn làm nghề làm đèn quảng cáo.
        Đã giao hàng, mình đã trả tiền, chạy tạm được, mình không ưng ý lắm, vì thời gian xử lý quá lâu.
        Còn luận văn tốt nghiệp của mình: mình bỏ luôn rồi, không làm nữa, vì thấy nó vớ vẩn quá.

Qua đây muốn góp ý với các bạn vài điều:
        1. Các bạn nên nhận làm từ những cái nhỏ nhất có thể làm được. Vì có làm, có đụng chuyện, có cọ xát nhiều với thực tế mới mau tiến bộ. Kể cả làm chỉ đủ tiền uống cà phê cũng nên làm. Vì đã có người ra vốn, mua đồ cho mình vọc, tội gì mà không làm ?
        2. Đừng đa nghi quá. Các bạn chưa làm mà ngồi đoán già đoán non. Các mạch chế mà các bạn làm, mình xin lỗi, hầu như không thương mại hóa được đâu. Chủ yếu là mục đích nhỏ lẻ thôi: ví dụ như mình vậy: làm luận văn tốt nghiệp (tất nhiên đó chỉ là 1 phần nhỏ trong đề tài chứ không phải toàn bộ )

Các ơn tất cả các anh chị em.
        Chào Tim Tâm, giờ bạn đã ra trường, nhưng mình nghĩ kiến thức bạn chưa ra đâu, nếu bạn chỉ chấp niệm theo quan điểm của bạn là đúng( ừ thì có phần đúng), nhưng bạn động chạm tới những người khác, những người mà kiến thức và lão làng trong thực tế, ý bạn chỉ đúng cho những sinh viên, hoặc mới ra trường,muốn làm để học hỏi, để trải nghiệm và nâng cao tay nghề,bạn hiểu chứ?
        P/S: Rất xin lỗi nếu ý kiến của mình động chạm tới lòng tự ái của bạn ,nói thẳng luôn mất lòng mà.
        Dang Van Hieu
        Cell: 0986506154
        web:
        Công Ty TNHH SXTMDV VÀ KỸ THUẬT SAO VIỆT
        60 Đỗ Thừa Luông,P. Tân Quý, Q.Tân Phú,TPHCM

Comment

Về tác giả

Collapse

Tim Tam Tìm hiểu thêm về Tim Tam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...