Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chú ý khi post đặt hàng

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chú ý khi post đặt hàng

- Nêu rõ yêu cầu công việc.
    - Nên đưa ra mức giá mà bạn chấp nhận được. Bởi điều này có lợi cho cả đôi bên, và tiết kiệm được thời gian.
    - Để lại thông tin liên lạc. (Email hoặc tốt nhất là số điện thoại)
    - Sau khi tìm được đối tác, nên post thông báo để khóa sổ. Nếu không, sau một tháng sẽ close thread đó. Các thảo luận có ích sẽ được chuyển đến các box tương ứng. Các thread đã close sẽ xóa dần để tránh làm loãng thông tin.

Đặc biệt: Phải gõ tiếng Việt có dấu!
    Điều này thể hiện tính cẩn trọng của bạn (chắc bạn cũng không muốn làm việc với người cẩu thả ).

Ai có ý kiến gì xin mời đóng góp.
    Last edited by nhathung1101; 12-12-2007, 21:41.
    Đêm nay tớ không ngủ - ngày mai tớ ngủ bù

MOD không cần thiết phải xoá luồng, khi đơn hàng đã có người nhận, vậy MOD làm như sau:

Trên thanh ngang trên cùng của luồng, chọn Sử dụng tuỳ chọn, Nó sẽ xổ xuống một cái bảng, MOD chọn Đóng chủ đề và bấm nút Thực hiện

Thế là chủ đề sẽ được khoá lại, và không một thành viên nào có thể post bài được nữa.

Chúc vui
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Mình cũng đã đóng một số luồng. Còn việc xóa hay không mình vẫn phải cân nhắc.
      Mình nghĩ để lại đều có mặt tích cực và tiêu cực.

Tích cực: Nếu ai đó muốn đặt hàng, họ có thể biết được đã có người làm được.

Tiêu cực: Chính vì biết người làm được, họ sẽ liên lạc thẳng với thành viên đó => làm mất đi cơ hội của thành viên khác.

Không biết mình nghĩ vậy có sai không?

Comment

Yennq chào pác admin!

Híc, hôm nọ em có post 1 đơn đặt hàng trên diễn đàn của mình, nhưng do chưa đọc rõ nội quy cách thức đặt hàng của mình nên em có chút sai lầm khi chưa đưa ra địa chỉ cụ thể.

Đó là lỗi của em. Em xin nhận!

Nhưng mà bro làm việc cứng ngắc quá, giá như pác nhắc nhở em nhẹ nhàng thì em sẽ nghe theo mà sửa lại bài, đằng này pác khóa luôn bài của em lại, có khác nào pác không cho em một cơ hội sửa sai và gián tiếp chặn đứng công việc của em.

Em mong các bác xem lại trường hợp này nhé!

(mặc dù em không phải là sinh viên nhưng em vẫn thắc mắc tại sao sinh viên lại kô được mua hàng?)
        Last edited by yennq; 20-03-2008, 16:04. Lý do: ý kiến
        Tìm kiếm game nhanh tại đây :

Comment

Mình đã mở lại để cho bạn thêm thông tin. Nếu không mình sẽ khoá tiếp.

Rất ủng hộ các bạn sinh viên làm việc để tăng thêm kiến thức, kinh nghiệm, thu nhập...
          Nhưng phản đối nếu thuê người khác làm thay việc đáng phải làm. Bạn hiểu chứ?

Comment

Về tác giả

Collapse

nhathung1101 Dài, nhẳng, chỗ đen chỗ trắng. Tìm hiểu thêm về nhathung1101

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X