Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chào mừng Mod mới Tuanhonglac của box "Điện tử công suất"

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chào mừng Mod mới Tuanhonglac của box "Điện tử công suất"

Từ sự đề xuất của bqviet (SuperMod), hôm nay chính thức setup Tuanhonglac trở thành Mod của box "Điện tử công suất".

Chúc Mod Tuanhonglac quản lý box tốt và có thêm nhiều đóng góp cho diễn đàn.

Mod Tuanhonglac đã "già", mong các thành viên khi viết bài có phần "nương tay" cho.

Chúc vui.
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Hy vọng Mod Tuanhonglac dành chút thời gian để cùng BQT nói riêng điều hành diễn đàn, cũng là giúp diễn đàn nói chung.

Hiện chuyên mục Điện tử công suất hiện đang khá sôi nổi. Sắp tới dịp hè, mùa cắt điện và mùa đồ án, chuyên mục này còn "nóng" hơn nữa. Chúc Mod mới luôn giữ cái đầu lạnh khi sử lý công việc nhé. Cũng mong các thành viên cùng hỗ trợ.
    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Chào tất cả anh em trên Diễn đàn,
      Tôi vô cùng vinh hạnh khi được bạn bqviet đề nghị tham gia công tác điều hành và sau đó được Admin F chính thức setup trở thành Mod của chuyên mục "Điện tử công suất". Vì vậy tôi xin gửi lời cảm ơn đến Admin F, SuperMod bqviet cùng toàn thể Ban Quản trị.
      Tôi sẽ cố gắng để hoàn thành trách nhiệm của mình, cũng như luôn ghi nhớ lời nhắn nhủ của bạn bqviet. Tôi cũng rất mong được các bạn thành viên hỗ trợ tôi hoàn thành trọng trách mới.
      Chúc tất cả mọi người sức khỏe và đạt được nhiều thành công.

Comment

Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
        Tôi vô cùng vinh hạnh khi được bạn bqviet đề nghị tham gia công tác điều hành và sau đó được Admin F chính thức setup trở thành Mod của chuyên mục "Điện tử công suất". Vì vậy tôi xin gửi lời cảm ơn đến Admin F, SuperMod bqviet cùng toàn thể Ban Quản trị.
        Tôi sẽ cố gắng để hoàn thành trách nhiệm của mình, cũng như luôn ghi nhớ lời nhắn nhủ của bạn bqviet. Tôi cũng rất mong được các bạn thành viên hỗ trợ tôi hoàn thành trọng trách mới.
        Qua một thời gian tham gia diễn đàn em thấy bác TUANHONGLAC trả lời rất nhiệt tình và hiệu quả, hầu như vấn đề gì bác cũng giỏi hướng dẫn anh em sửa chữa rất chuẩn xác. Mong rằng bác sẽ tiếp tục giúp đỡ anh em trong thời gian tới và hoàn thành nhiệm vụ của mình để diễn đàn thêm lớn mạnh, chúc bác mạnh khỏe.

Comment

Nguyên văn bởi falleaf Xem bài viết
          Mod Tuanhonglac đã "già", mong các thành viên khi viết bài có phần "nương tay" cho.

Chúc vui.
          BQT thử thống kê xem hiện ai là người già nhất và ai là người trẻ nhất (trong BQT) nhé!
          123...

Comment

Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
            CONGRATULATION! Chúc Mod có nhiều niềm vui trong cuộc sống để đóng góp cho Diễn Đàn ngày một đi lên!

Mr.Chun
            Phàm đã là "Người Lịch Sự" thì đều phải "rửa tay trước khi ăn và... cởi quần trước khi... đánh rắm" =))

Comment

chúc mừng anh Tuanhonglac.

Comment

Chúc mừng Mod mới Tuanhonglac chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.
                Ban quản trị cho hỏi tài khoản của mình không có mục đính kèm file ,mong ban quản trị giúp đỡ
                xin cảm ơn nhiều !
                ĐIỆN TỬ CAO CẤP HOA-THUẤN
                Sửa chữa :ĐIỆN TỬ- ĐIỆN THOẠI-MÁY VI TÍNH
                DĐ : 0966 77 4368
                YM : quangthuan_vnn_vn
                Email :thuanhoa92009@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi thuan_dth Xem bài viết
                  Chúc mừng Mod mới Tuanhonglac chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.
                  Ban quản trị cho hỏi tài khoản của mình không có mục đính kèm file ,mong ban quản trị giúp đỡ
                  xin cảm ơn nhiều !
                  Cảm ơn bạn!
                  Muốn gửi file đính kèm, bạn phải click vào "Trả lời chi tiết", sau đó click vào "Tài file từ máy" để mở cửa sổ "Tải file...".
                  Trong cửa sổ "Tải file...", bạn click vào "Add file" => "Browse" để chỉ đường dẫn cho file bạn muốn gửi, => click "Thêm file" để tiến hành up file. Theo dõi thanh trạng thái bên dưới, sau khi thấy file đã up lên hoàn chỉnh, click "Done" để đóng cửa sổ "Tải file..". (Nếu file được up lên thành công, bạn sẽ thấy file đính kèm xuất hiện trong khung "Tải file từ máy" ).
                  Cuối cùng bạn click vào "Gửi trả lời" là xong. File đính kèm sẽ được đăng cùng bài viết.
                  Lưu ý là diễn đàn chỉ cho gửi một số dạng file mà thôi. Bạn có thể nhìn thấy các dạng file được phép up lên ngay bên dưới nút "Tải file từ máy", (gồm có : bmp bz2 doc gif gz jpe jpeg jpg pdf png psd tar txt zip). Dung lượng file cũng được giới hạn. Nếu file của bạn lớn hơn mức giới hạn và/hoặc không nằm trong các dạng file được phép, bạn phải nén file thành .zip trước khi gửi.

Comment

Chúc mừng anh Mod Tuanhonglac,chúc forum ngày càng phát triển.Mong anh Tuanhonglac dành ít thời gian viết bài cho box "Điện tử cho người mới bắt đầu" vì có gốc rễ thì mới có ngọn được và không phải ai cũng biết nhưng đã trót yêu điện tử mất rồi....

Comment

Hiện nay Điện tử công suất rất sôi nổi nhưng theo mình nghĩ thì nó vẫn ở "Lớp vỏ " .Còn quá nhiều vấn đề cần quan tâm đặc biện là các kỹ thuật mới về mạch điện và các điều khiển .Mình tin tưởng và hy vọng Tuanhonglac có thể dẫn dắt box Điện tử công suất đi sâu hơn giúp cho các thành viên quan tâm đến điện tử công suất nói riêng và điện tử công suất nước nhà nói chung.Xin cảm ơn!

Comment

Chúc mừng và hân hoan chào đón Mod mới Tuanlonglac!
                        Em ít tham gia box điện tử công suất nhưng bài viết mang tên bác thì e thấy rất nhiều!
                        Mong rằnng bác sẽ là lá cờ đầu cho các member!
                        À mà bác Tuanlonglac ở đâu nhỉ?
                        Em rất muốn các anh em trên dtvn không những giao lưu online mà còn có cơ hội offline nhiều với nhau!
                        Thân ái!
                        Điện Tử - Máy Tính-Điện Thoại HUY VÂN
                        Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng
                        ĐT: 01279 396 396 - 01216 255552
                        Email:

Comment

Chúc mừng bạn...

Comment

Chúc mừng Mod mới và những cống hiến trong tương lai nhé???
                            Chúc mọi người buổi tối vui vẻ!
                            Thân!

Comment

Chúc mừng bác Mod Tuanhonglac, chúc bác sẽ đóng góp nhiều hơn nữa cho dientuvietnam
                              học học nữa và học khi...... đến chết

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X