Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ai biết motor giảm tốc, xin chỉ giáo

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Ai biết motor giảm tốc, xin chỉ giáo

tại hạ đang làm đồ án liên quan đến motor giảm tốc, cần tài liệu để đánh luận văn. Kính xin chư vị tận tình giúp đỡ

Có phải bạn muốn đề cập motor VS không ?
    Imagine all the people
    Living life in peace...

Comment

Mình chỉ biết motor này tên là giảm tốc, chưa biết rõ nguyên lí hoạt động của nó lắm. Loại này thấy có đại lí ở đường Lý Thường Kiệt bán

Comment

Bác cần tài liệu về loại động cơ này phải không ạ? bác vào "google" ==> search: "gear drives" - file pdf. (bao la luôn).

VD: http://www.emerson-ept.com/EPTRoot/P...ols/gears2.pdf

Comment

cám ơn bác nhiều, đúng là thứ em cần

Comment

Moto có gắn hộp giảm tốc thì chugn chung lắm bác à. Bất cứ loại motor nào cũng có thể gắn hộp giảm tốc vào được cả. Với lại cũng có gì để nghiên cứu với cái hộp giảm tốc đâu?
            The road ahead

Comment

Đúng vậy, thực ra loai mổt này không có gì để nghiên cứu. Nhưng ở trên em đã nói với các bác rồi, em cần tài liệu ở đây là để đánh luận văn cho nó đầy đủ thôi, chứ thực ra em không lấy tài liệu để nghiên cứu. Cám ơn các bác nhìu

Comment

Bac Thang oi ,Bac có biet link nào nói về các cách thức bảo vệ của xe hơi không (ví dụ như cách thức đo tốc độ có fản hồi ,bảo vệ xe khi có người lạ đến gần...) .Nếu Bác có bác post lên cho em với, cám ơn Bác trước nhé!

Comment

Động cơ VS là động cơ đa tốc variable speed chứ kg phải là động cơ giảm tốc đâu!

Comment

Mình đang có đồ án với đề tài thiết kế hộp giảm tốc bánh răng trụ hai cấp răng nôvikôp
                    ai có tài liệu về loại răng này xin share cho mình với ;;;gấp gấp...thank

Comment

nhờ giúp về bánh răng novikop trong hộp giảm tốc

Mình đang có đồ án với đề tài thiết kế hộp giảm tốc bánh răng trụ hai cấp răng nôvikôp
                      ai có tài liệu về loại răng này xin share cho mình với ;;;gấp gấp...thanks

Comment

trời,bạn làm loại novikop lun he??ac,hồi giờ mình chỉ được giới thiệu thui,chưa thấy cái đồ án nào về nó cả.hehe

Comment

Về tác giả

Collapse

cupidon192 Tìm hiểu thêm về cupidon192

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X