Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lỗi cài đặt gx developer 8! Mong mọi người giúp mình!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lỗi cài đặt gx developer 8! Mong mọi người giúp mình!

TÌNH HÌNH LÀ EM VỪA BẮT ĐẦU HỌC LẬP TRÌNH PLC VÀ KHI CÀI GX DEVELOPER THÌ BỊ LỖI NÀY! TRONG KHI CÁC BẠN EM THÌ LẠI CHẠY ĐƯỢC BÌNH THƯỜNG! MONG CÁC ANH, CHỊ CÓ THỂ GIÚP EM SỬA LỖI!!! mọi người bấm vào link dưới để xem ảnh lỗi nhé! hix
    Untitled | Flickr - Photo Sharing!
    Last edited by zonoleo; 13-11-2013, 23:02.

Bro không nói rõ là cài bản nào? cài trên Win gì?

Comment

Nguyên văn bởi niido Xem bài viết
      Bro không nói rõ là cài bản nào? cài trên Win gì?
      Máy cài GX Developer bản 8.86 và máy mình dùng win 8 bạn ơi! nhưng máy thằng bạn mình cũng win 8 nhưng vẫn cài và chạy được bình thường! còn máy mình cài thì bị lỗi như trong hình! hix

Comment

Nguyên văn bởi zonoleo Xem bài viết
        TÌNH HÌNH LÀ EM VỪA BẮT ĐẦU HỌC LẬP TRÌNH PLC VÀ KHI CÀI GX DEVELOPER THÌ BỊ LỖI NÀY! TRONG KHI CÁC BẠN EM THÌ LẠI CHẠY ĐƯỢC BÌNH THƯỜNG! MONG CÁC ANH, CHỊ CÓ THỂ GIÚP EM SỬA LỖI!!! mọi người bấm vào link dưới để xem ảnh lỗi nhé! hix
        Untitled | Flickr - Photo Sharing!
        Chưa gặp lỗi này bao giờ. Mình đang dùng bản V8.91 vẫn chạy Oke trên Win 7
        Nhưng trước khi cài thì phải cài thằng EnvMEL trước rồi mới cài GX Devoloper. Bạn đã làm thế rồi chứ?

Comment

Nguyên văn bởi xtas Xem bài viết
          Chưa gặp lỗi này bao giờ. Mình đang dùng bản V8.91 vẫn chạy Oke trên Win 7
          Nhưng trước khi cài thì phải cài thằng EnvMEL trước rồi mới cài GX Devoloper. Bạn đã làm thế rồi chứ?
          Mình đã cài EnvMEL rồi. cũng đã thử cài nhiều bản khác nhau! hix! mình cũng có bản up V8.91! bây giờ ko biet sao để học nữa

Comment

Thường thì mình cài một bản 6.*** hoặc 1 bảng 7.*** sau đó mới cài V8.91. Chay ngon và không bị lỗi. Bạn thử dowload 1 bản V7 về cài trước sau đó hãy cài V8. nhớ chay Enmail trên V7

Comment

Bác xem hướng dẫn cài đặt GX Developer bản V8.91 ở đây nhé:

Comment

Về tác giả

Collapse

zonoleo Tìm hiểu thêm về zonoleo

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X