Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi mua contactor 1 pha

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi mua contactor 1 pha

Các a e có biết chổ nào bán contactor schneider 1 pha. Dòng qua tiếp điểm khoảng 130A đến 150A ko? Chỉ dùm với! Cảm ơn nhiều ạ!

Nguyên văn bởi autokhin010 Xem bài viết
    Các a e có biết chổ nào bán contactor schneider 1 pha. Dòng qua tiếp điểm khoảng 130A đến 150A ko? Chỉ dùm với! Cảm ơn nhiều ạ!
    contactor 1 pha hay 3 pha có gì khác nhau đâu. không có loại 1 pha thì mua 3 pha rồi chập 3 tiếp điểm lại càng tốt chứ sao, ngoài vĩnh viễn bao la

Comment

Cảm ơn bạn đã trả lời giúp mình! Mình cũng đã tham khảo trên mạng thì ko có loại đó.Hình như contactor 1 pha dòng đóng cắt tối đa chỉ 100A thôi! Vậy thì chuyển sang 3 pha vậy

Comment

Nếu vậy thì xài 3 pha chập 1 là dùng vô tư rồi bạn. Không cần lo nghĩ gì nữa.
        "Cái quý nhất của con người ta là sự sống. Đời người chỉ sống có một lần.Phải sống sao cho khỏi xót xa ân hận..."
        Lê lết, lay lất sống qua ngày! >:)

Comment

Nhưng nhớ là chú ý cuộn dây dùng 220 Volts nha!

Chúc vui.

Comment

Tiện thể cho mình hỏi luôn nha! nghe nói chợ trời Vĩnh Viễn có bán contactor. mà ko biết trên đó bán hàng mới hay hàng second vậy? tại mình tham khảo giá contactor 3 pha.dòng 150A hàng mới thì giá cũng hơn 2tr rồi.Định mua cái cũ cũ xài cũng được. Tại tần số đóng cắt mình ko lớn lắm!
            Thân ái!

Comment

Thường ở Vĩnh Viễn là hàng rã máy hoặc đồ cũ nhưng cũng có thể đem về xài được bạn à.
              "Cái quý nhất của con người ta là sự sống. Đời người chỉ sống có một lần.Phải sống sao cho khỏi xót xa ân hận..."
              Lê lết, lay lất sống qua ngày! >:)

Comment

Nguyên văn bởi BabyKid Xem bài viết
                Thường ở Vĩnh Viễn là hàng rã máy hoặc đồ cũ nhưng cũng có thể đem về xài được bạn à.
                Cảm ơn bạn! mình sẽ đến đó thử xem!!!!

Comment

Cho mình hỏi cách đấu nối contactor 3 pha thành 1 pha thế nào các bạn nói chập 3 đầu pha lại mình chưa hiểu lắm ví dụ như con này thì đấu thế nào
                  Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

autokhin010 Tìm hiểu thêm về autokhin010

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X