Thông báo

Collapse
No announcement yet.

servo over current

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• servo over current

chào các bác,
    Em có một con servo 100w(Mecapion) khi chạy ở tốc độ thấp (20r/m) thì bình thường nhưng khi chạy ở tốc cao hơn khoảng 60r/m thì driver báo quá dòng. Các bác chỉ em cách khắc phục giúp em với, cám ơn các bác rất nhiều.
    Các bác làm ơn gởi bài viết cho em qua địa chỉ mail: truongtranthanh1987@yahoo.com
    or truongtranthanh1987@mail.com

servo mecapion

Nguyên văn bởi jaylem Xem bài viết
    chào các bác,
    Em có một con servo 100w(Mecapion) khi chạy ở tốc độ thấp (20r/m) thì bình thường nhưng khi chạy ở tốc cao hơn khoảng 60r/m thì driver báo quá dòng. Các bác chỉ em cách khắc phục giúp em với, cám ơn các bác rất nhiều.
    Các bác làm ơn gởi bài viết cho em qua địa chỉ mail: truongtranthanh1987@yahoo.com
    or truongtranthanh1987@mail.com
    bạn xem lại xem code alarm là gì? Mecapion hình như là AL-08 thì phải. nếu thế thì kiểm tra lại set encoder PE-203, hoặc set gain lại giá trị mặc định xem có được không?

Comment

Bạn xem lại mạch đo dòng của bạn đi. Theo kinh nghiệm của mình thì bạn vệ sinh và xấy vỉ mạch là ok thôi. vì mình chuyên sửa biến tần mà . nếu không được thì mail cho minh cuongevd2008@yahoo.com.vn mình sẽ giúp.

Comment

Về tác giả

Collapse

jaylem Tìm hiểu thêm về jaylem

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X