Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần các cao thủ trợ giúp gấp phần mềm Xilinx 10.1

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần các cao thủ trợ giúp gấp phần mềm Xilinx 10.1

Như tiêu đề , mình đã cài phần mềm Xilinx ISE và EDK 10.1 sau đó update lên 10.3
    Và có 1 Project có sẵn ( thầy giáo cho ) nhưng khi khởi động trực tiếp từ icon của project thì phần mềm ISE chỉ hiện lên cái bảng CMD được 2s rồi tắt không thấy hiện tượng gì nữa cả. Project này trước mình cài trên máy case và khởi động nó vẫn hoạt động bình thường. Nhưng case bị set đánh cháy cài sang con Lap thì nó như trên .Có bác nào biết nguyên nhân tại sao chỉ dùm mình với nhé.
    P/S mình đang gấp làm cái đồ án bác nào biết chỉ giáo nhanh giùm mình nhé

khả năng là bị hỏng gì gì đó rồi, bạn thử tải 1 project khác về xem, hay bác mở project thông qua ISE cũng được

Comment

Mình đã tải mấy Project rồi, mở thông qua ISE thì được nhưng khi chạy qua EDK thì cũng xuất hiện cái bảng CMD 1 2s xong off luôn không thấy gì.

Comment

Nguyên văn bởi khuongdtk4 Xem bài viết
        Mình đã tải mấy Project rồi, mở thông qua ISE thì được nhưng khi chạy qua EDK thì cũng xuất hiện cái bảng CMD 1 2s xong off luôn không thấy gì.
        èo, thế thì nếu còn thời gian thì bạn nên làm lại project trên lap ko thì hỏi lại thày giáo, mình cũng không biết phải giải quyết thế nào

Comment

Về tác giả

Collapse

khuongdtk4 Tìm hiểu thêm về khuongdtk4

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X