Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giao tiep ADC hỗ trợ SPI

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Đúng là mình viết bằng avr. Mạch PSoC cua minh cho thằng bạn mượn mấy hôm làm bài tập mất rồi. Ko có gì nghịch đành mang avr ra viết vậy. Mình đã down bài test của bạn về. Nhưng ko biết là viết trên chương trình gì. Nếu có thể bạn gửi cho mình xin file main của PSoC nhé. Cảm ơn bạn nhiều.
    Kel'Thuzads
    Mail:minhnguyen.ac@gmail.com

Comment

Lại cảm ơn bác Process một lần nữa nhé. Nhờ có bài test của bác gửi cho mà em đã làm được rồi. Và em cũng đã tìm ra được tại sao các code trước không chạy. (Vẫn chỉ là vấn đề chân cẳng và cấu hình cho chân - chán thật). Với code của bác gửi thì có thể viết cho mọi loại VDK. Hay thật. Nhưng em vẫn muốn xin cái code của bác với loại 8 kênh đó. Em rất muốn được học hỏi thêm. Em nghĩ không chỉ là kiến thức về con ADC mà sẽ có nhiều thứ khác nữa. Hy vọng bác giúp đỡ.
      Thanksss bác nhiều nhiều.
      Kel'Thuzads
      Mail:minhnguyen.ac@gmail.com

Comment

Xin chúc mừng Kel'Thuzads,mình đã mất 1 tuần đào tung mạng lên mới có được bài test đó và mình rất vui vì đã giúp được người đầu tiên trên DTVN.net, giúp đỡ những người mới tìm hiểu là tiêu chí của mình.Đúng bài test đó viết được cho mọi loại VDK,mình cũng viết cho 8051 chạy cũng rất ngon nhưng vất vả hơn Psoc ở chỗ hiển thị LCD vì nó không có module sẵn.Rất tiếc USB đang cho thằng bạn mượn nên chưa gửi cho mọi người tham khảo được,vì mình viết code ở máy khác ở nhà không nối mạng!Mình sẽ gửi trong thời gian sớm nhất!
        Technical Institutes
        Mobile: 0983278725
        Email:

Comment

Nguyên văn bởi process Xem bài viết
          Hôm qua xin được code của anh bạn thân nhưng là của 8051
          Bác còn cái code này không? Share cho em với !

Comment

Bạn có thể đọc code viet cho 8051 mình đã UP ở trên để áp dụng cho mọi loại VDK khác cũng được,còn nếu code Psoc thì bạn phải có hòm thư chứ?
            Technical Institutes
            Mobile: 0983278725
            Email:

Comment

Về tác giả

Collapse

process Tìm hiểu thêm về process

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X