Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thảo luận về vi điều khiển MC68HC11 của Motorola

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi sphinx Xem bài viết
    Con này có thể em kiếm được, ngày trước có dùng nhưng lâu rồi vứt đâu mất, nếu thấy em tặng anh 1 con và 1 chú 5213
    Thanks bác sphinx nha, cầu chúa cho bác tìm ra con này. Khi nào có nhớ PM cho K nha.
    Nếu có thể, sau khi thành công dây BDM này, K sẽ post toàn bộ Schematic và PCB lên để anh em cùng nhau "chén"
    Last edited by kamejoko80; 21-09-2009, 21:40.

Comment

híc, em vứt mất nó đi rồi anh ạ Chuyển nhà ko mang theo rồi.
      cái mạch này trước em có làm, nhưng có vẻ hoạt động không tốt bằng mạch BDM dùng CPLD
      http://www.cvs.cx/Documents/CFPOD.pdf
      Nếu rành CPLD anh có thể tham khảo file trên thử xem
      PNLab
      Mạch nạp/debug ULink2, Jlink ARM USB
      Mạch nạp AVR, PIC, 8051, MSP430 USB
      Mạch phát triển STM32, ARM9, ARM11
      more...www.pnlabvn.com

Comment

Thanks,

Mạch trên dùng LPT, như vậy máy tính xách tay ko dùng được. Tạm thời gác BDM ra một bên, khi nào tìm được con MCU đó mới tính tiếp.

Comment

hello mọi người, hiện mình đang bắt đầu làm một bài tập nhỏ với con 68HC705, xài compiler eval của cosmic va byte craft...không được vì code bị limited ít quá. Tìm ***** mãi chưa ra, ai có thì share cho mình với?

Comment

chào các bạn, mình đang tìm con MC68HC711K4CFN4 bạn nào có,hoặc biết chổ nào có bán chỉ mình với nha.mình ở tp.HCM, số dt : 0922823680. thank các bạn.

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglongu - Received the Bachelor (honors) and Master (by research) of Engineering in Automatic Control at Faculty of Electrical-Electronics Engineering, Ho Chi Minh City University of Technology (HCMUT), Vietnam, in 2009 and 2011, respectively. - Majors: Automatic Control, Solar/Wind Energy systems, Electrical Machines, Two-wheeled Self-Balancing Robot, Microcontrollers. Tìm hiểu thêm về hoanglongu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X