Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cầu cứu cả nhà khẩn cấp!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cầu cứu cả nhà khẩn cấp!!!!

Cả nhà ơi, thầy cho em cái đề tài viết 1 chương trình đồng hồ đố vui đơn giản đếm ngược từ 30s, mỗi lần nhảy số phải phát ra tiếng kêu beep , đến hết giờ là tiếng kết thúc, chương trình sử dụng ngôn ngữ esamplies huhuhu mạch phải nối với loa nữa. giúp em với T.T

Nguyên văn bởi votinh123 Xem bài viết
    Cả nhà ơi, thầy cho em cái đề tài viết 1 chương trình đồng hồ đố vui đơn giản đếm ngược từ 30s, mỗi lần nhảy số phải phát ra tiếng kêu beep , đến hết giờ là tiếng kết thúc, chương trình sử dụng ngôn ngữ esamplies huhuhu mạch phải nối với loa nữa. giúp em với T.T
    ở đâu chạy vào đây la lối om sồm đi. cứu chú rồi chú chạy đi 1 cách vô tình luôn à ???
    email:
    chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

tặng chú quả bomb

Comment

cái này don giản nè:
        kiếm 1 cái chuông điện miệng đếm 30 cắm điện chuông kêu rút điện ra đếm 29 rồi cắm điện chuông lại kêu..............

Comment

chú Chung vui tính nhỉ =)). sao ko ghép vs quả bom thật lun
          Website chính thức đổi địa chỉ website thành
          Mời các bạn ghé thăm !!!

Comment

Nguyên văn bởi mast090 Xem bài viết
            chú Chung vui tính nhỉ =)). sao ko ghép vs quả bom thật lun
            ngày xưa học xong môn về làm chơi cho vui thoai.
            Cái này chỉ cần code đếm lùi, 10% delay quét led ta cho đảo trạng trạng thái 1 chân nào đó tạo âm hiệu, lúc đó còn gà thì viết thế ^^

Comment

cái này ic số cũng được nhưng cái đoạn cuối nó kêu nhanh hơn không biết làm
              SĐt: 01238004961

Comment

huhu em mới học cái nì thôi mà đề tài thầy cho lấy điểm cuối kì T.T

Comment

Nguyên văn bởi mrbaosuper Xem bài viết
                  cái này ic số cũng được nhưng cái đoạn cuối nó kêu nhanh hơn không biết làm
                  Muốn làm đc như thế thì hơi nhiều IC( làm cái đoạn cuối nhé),hờ hờ.
                  ĐT: 0972 20 58 68
                  Gmail:

Comment

Nguyên văn bởi hoangnam555 Xem bài viết
                    Muốn làm đc như thế thì hơi nhiều IC( làm cái đoạn cuối nhé),hờ hờ.
                    chơi quả bôm ko cái tụ 10000uF 63V đóng vào 310V luôn kaka
                    email:
                    chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Nguyên văn bởi chung1608 Xem bài viết
                      tặng chú quả bomb
                      Xem mà tưởng đang coi phim hành độg hj. Có sợi màu đỏ cắt đc ko?

Comment

Về tác giả

Collapse

votinh123 Tìm hiểu thêm về votinh123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X