Thông báo

Collapse
No announcement yet.

89s52 bị lỗi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• 89s52 bị lỗi

em mới bước vào chơi vdk cho em hỏi ngu câu nha nhà em có mấy con 89s52 mà trong đó có 2 3 con nạp chương trình thì vẫn được burn-e vẫn nhận chip nạp xong báo succesful mà vẫn ko chạy mua con mới thì chạy bình thường cho em hỏi là lý do tại sao

giúp em với ạ

Comment

vẫn ko có ai giúp ạ

Comment

ai mà biết bạn mắc mạch phần cứng ra sao mà phán. ko có cái sơ đồ nguyên lý
        Website chính thức đổi địa chỉ website thành
        Mời các bạn ghé thăm !!!

Comment

nếu trên cùng 1 mạch thi chỉ có ic rởm. trứoc khi nạp chíp hãy xóa code cũ đi
          Email:
          phương trâm sống "như thế vẫn là chưa đủ"

Comment

code thì mình dùng cùng 1 code test trên 2 con ic mạch nạp 2 con dùng chung bo test thì 2 con cũng dùng chung nguồn cũng vậy code của em nạp vào con mới mua thì chạy tốt còn nạp vào con kia báo sucessful mà vẫn ko chạy code thì trước khi nạp code mới burn-e tự động xoá chip rùi mới nạp nên ko bị lỗi phần nạp phần cứng mạch test cũng ko lỗi em cũng ko hiểu tại sao à quên 2 con này em mua 20k/1con ko biết có phải ic rởm ko các bác phán dùm em

Comment

Muốn biết, bạn mượn ai đó 1 mạch nạp đang dùng tốt, nạp vào sẽ biết lỗi do ic hay mạch nạp, chú ý cần xóa chip trước khi nạp, cũng có trường hợp trên thị trường bán con ic nạp 1 lần của taiwan, nạp vào rồi ko nạp dc nữa, hoặc nạp vào dc nhưng ko chạy
              - Mạch nạp vdk 8051, AVR, PIC, EEPROM
              - Linh kiện điện tử cho sinh viên

Comment

Về tác giả

Collapse

kimman3 Tìm hiểu thêm về kimman3

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X