Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[học hỏi] Học C cho 8051!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [học hỏi] Học C cho 8051!

em đang tìm hiểu về 8051 và đang muốn học C để lập trình cho Ic nhưng không biết học từ đâu cả, học như thế nào cho bài bản, dễ hiểu. mà chủ yếu là code cho led thôi. em post bài này mong có cao thủ nào nhận dạy C cho em với ạ. 1 tuần 1 buổi (buổi tối thứ 7 vì em đang còn đi học). hình thức học thì các bro có thể phân chương trình học ra thành từng bài nhỏ và đưa cho em đọc trước. đến buổi học thì có gì em khong hiểu hay thắc mắc thì đem hỏi, trao đổi với "thầy"! em có mong muốn như vậy có ai giúp em không ạ! (em post bài vào box này nếu không đúng thì mod chuyển dùm em với ạ).

Bạn cứ sách mà đọc. có gì không hiểu bạn post lên 4rum. Mọi người sẽ giúp bạn.

Comment

Ờ ờ. Bạn tự học thì tìm giáo trình 8051 của Tống Văn Ôn ý. Hay. Dễ hiểu.

Comment

cái đó em đang có đây nhưng mà post nhưng cấy khó hiểu lên thì hơi phiền đấy ạ

Comment

bạn email cho mình, mình hầu như rảnh tất cả các buổi tối trong tuần, chúng ta cùng trao đổi.
          Last edited by lee_nguyen; 17-02-2013, 13:01.

Comment

Bạn ko hiểu chỗ nào thì cứ up lên.
            M.n sẽ giúp đỡ.
            Thân !

Comment

Nguyên văn bởi william Xem bài viết
              em đang tìm hiểu về 8051 và đang muốn học C để lập trình cho Ic nhưng không biết học từ đâu cả, học như thế nào cho bài bản, dễ hiểu. mà chủ yếu là code cho led thôi. em post bài này mong có cao thủ nào nhận dạy C cho em với ạ. 1 tuần 1 buổi (buổi tối thứ 7 vì em đang còn đi học). hình thức học thì các bro có thể phân chương trình học ra thành từng bài nhỏ và đưa cho em đọc trước. đến buổi học thì có gì em khong hiểu hay thắc mắc thì đem hỏi, trao đổi với "thầy"! em có mong muốn như vậy có ai giúp em không ạ! (em post bài vào box này nếu không đúng thì mod chuyển dùm em với ạ).
              có gì không hiểu post lên mọi người đóng góp ý kiến

Comment

[MENTION=114918]lee_nguyen[/MENTION]: em gửi mail cho anh rồi đấy ạ.

Comment

có gì không hiểu post lên mọi người đóng góp ý kiến
                  Bạn ko hiểu chỗ nào thì cứ up lên.
                  M.n sẽ giúp đỡ.
                  Thân !
                  cảm ơn mọi người! em sẽ hỏi dài dài

Comment

Về tác giả

Collapse

william Tìm hiểu thêm về william

Bài viết mới nhất

Collapse