Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Keil uv2 download

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Keil uv2 download

Chào mọi người. Em muốn download Keil Vision2 để mở các project .uv2 nhưng không tìm thấy link download trên internet. Anh chị nào có bản keil này có thể share cho em được không ạ. Mail của em là phuocnguyenhuu96@gmail.com. Em cảm ơn.

Dùng uv5 mở xem. Bởi vì uv2 thuộc hạng hàng thượng cổ rồi.

Comment

8051 thì bạn dùng CodeBlocks là OK rồi. Compiler là SDCC.
      Tất cả đều miễn phí và rất dễ dùng.

Comment

CodeBlocks
        http://www.codeblocks.org/
        SDCC
        http://sdcc.sourceforge.net/

Comment

duong_act: Em thử mở bằng Uv5 rồi nhưng ko được ạ.
          kidteam: Em ko dùng cho 8051. Em down source code của rtd2660 trên wed mà nó định dạng theo .uv2. Cái CodeBlocks có dùng được cho rtd ko anh?

Comment

À mà sẵn cho em hỏi. Em thấy chỗ download uv2 trên trang chủ www.keil.com mà nó yêu cầu cái thông tin Serial number để down về. Cái số serial number đó mình lấy đâu ra ạ?

Comment

- anh đi tìm chị "quế hương" mà hỏi. ngày xửa ngày xưa chị ấy thích dùng bản này lắm ạ
              - chị ấy đây này....
              http://www.dientuvietnam.net/forums/member/45-queduong

Comment

Cảm ơn bạn mèomướp. Mà sao inbox được cho chị đó nhỉ? Vào profile ko thấy chỗ nào để inbox hết @@. Xin lỗi vì mình mới tham gia diễn đàn nên ko rành lắm @@

Comment

Nguyên văn bởi assasinbh Xem bài viết
                  Cảm ơn bạn mèomướp. Mà sao inbox được cho chị đó nhỉ? Vào profile ko thấy chỗ nào để inbox hết @@. Xin lỗi vì mình mới tham gia diễn đàn nên ko rành lắm @@
                  Rất may tuy là đồ cổ nhưng mình có lưu ở trong đĩa CD ...
                  Bạn có thể download tại đây : http://www.mediafire.com/file/tb4eg0..._Full.rar/file

Sau khi giải nén bạn vào thư mục setup ... chạy file setup.exe để cài đặt ( thư mục cài đặt mặc định sẽ là C:\keil )
                  Chọn cài đặt FULL .... điền serial K1DZP-5IUSH-A01UE
                  gõ đầy đủ thông tin vào các ô ... sau đó bấm next cho tới khi hoàn thành.
                  Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

- anh chủ thớt mất tích đâu rùi, chẳng thấy cảm ơn chị ...qhương gì cả. thật là ngại quá đi. chị ấy phải bỏ ra bao nhiu là thời gian lục lại data cũ từ cả chục năm trước rùi up lên đây. thế mà chẳng có lấy 1 phản hồi, thật là ngại quá đi...
                    - dù viết gì đi nữa thì em cũng phải gửi lời cảm ơn đến a queduong ạ, ko phải chỉ ở luồng này mà là nhìu rất rất nhìu năm qua đã học được từ anh (vả cả các anh giờ đã mất tích nữa) vô số những kiến thức quý giá ạ...

Comment

Nguyên văn bởi mèomướp Xem bài viết
                      - anh chủ thớt mất tích đâu rùi, chẳng thấy cảm ơn chị ...qhương gì cả. thật là ngại quá đi. chị ấy phải bỏ ra bao nhiu là thời gian lục lại data cũ từ cả chục năm trước rùi up lên đây. thế mà chẳng có lấy 1 phản hồi, thật là ngại quá đi...
                      - dù viết gì đi nữa thì em cũng phải gửi lời cảm ơn đến a queduong ạ, ko phải chỉ ở luồng này mà là nhìu rất rất nhìu năm qua đã học được từ anh (vả cả các anh giờ đã mất tích nữa) vô số những kiến thức quý giá ạ...
                      Anh bạn đó có bệnh đi vái tứ phương ... có khi còn không nhớ bài viết mình post ở đâu nữa đâu. kệ thôi.
                      Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Hôm nay em quay lại để cảm ơn chị quehuong ạ :3. Thiệt ngại quá, hôm bữa em mở được bằng UV5 vui quá nên quên mất :3 Em xin lỗi ạ.

Comment

Về tác giả

Collapse

assasinbh Tìm hiểu thêm về assasinbh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X