Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về dung lượng file hex nạp cho 89s52?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về dung lượng file hex nạp cho 89s52?

chào các bác mình có thắc mắc về cái file "hex" trên máy tính nó báo là "13k" cái này thực tế lớn hơn bộ nhớ 89s52 "8k" nhưng hay cái chổ là mình vẫn nạp được cho con 89s52 lạ quá phần mền nạp hông báo lổi gì cả vẩn chạy vù vù ai có thể giải đáp thắc mắc cho mình với

có thấy dòng chữ CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ: trong bài viết của chú ko. Mở cái bài có tên y chan bài chú viết rồi xem #10 có hình minh họa luôn

Comment

em ko biết gì về cái 89s52 cả. nhưng về dung lượng file hex lưu trữ trên máy tính thì em biết 1 phần. anh thử kiểm tra trong properties cái 13k kia ở dòng size hay là size on disk nhá! dung lượng cần quan tâm là dòng size nhé!

có gì sai đừng thì em xin lỗi ạ

Comment

Nguyên văn bởi suri Xem bài viết
        chào các bác mình có thắc mắc về cái file "hex" trên máy tính nó báo là "13k" cái này thực tế lớn hơn bộ nhớ 89s52 "8k" nhưng hay cái chổ là mình vẫn nạp được cho con 89s52 lạ quá phần mền nạp hông báo lổi gì cả vẩn chạy vù vù ai có thể giải đáp thắc mắc cho mình với
        Chót hỏi rồi thì để anh nói cho nghe.
        Cái 13k là cái em nhìn dung lượng file trên máy tính. Còn bản chất dung lượng nạp xuống phải dùng phần mềm load lên xem. Đơn giản vậy thôi.
        Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

em sài phần mến willar progammer coi chỗ nào anh ơi

Comment

Nguyên văn bởi suri Xem bài viết
            Mình nhó không nhầm thì Keil C giải mã để ý chổ số code ấy. đó là số byte.

Comment

thanh kìu mình hiểu rối cám ơn bạn nhìu nha

Comment

Về tác giả

Collapse

suri Tìm hiểu thêm về suri

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X