Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp đỡ và mua lại mạch quang báo led ma trận

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần giúp đỡ và mua lại mạch quang báo led ma trận

Hiện tại mình đang gặp khó khăn với đồ án làm mạch quang báo led ma trận với 4 nút nhấn có thể điều khiển chữ chạy trái phải,lên,xuống.Không biết có bạn nào có mạch nguyên lí,mạch in với code không cho mình xin với.Hoặc bạn nào đã từng làm rồi có thể cho mình mua lại được không
    Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

Bạn làm matran mấy mấy?

Comment

mấy*mấy cũng được bạn

Comment

Bạn có mạch không cho mình mua lại hoặc có nguyên cái project đầy đủ thì share mình với,mình chỉ cần mạch nó hiển thị được,còn phần nút nhấn với chạy chữ mình có thể sửa được cảm ơn bạn nhiều,tại thời gian gấp rút quá.Hix

Comment

Mua lại thì ra các cửa hàng quảng cảo, nói yêu cầu, chờ một chút, trả tiền đi về thế là xong!
          Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

Nguyên văn bởi pajkon Xem bài viết
            Bạn có mạch không cho mình mua lại hoặc có nguyên cái project đầy đủ thì share mình với,mình chỉ cần mạch nó hiển thị được,còn phần nút nhấn với chạy chữ mình có thể sửa được cảm ơn bạn nhiều,tại thời gian gấp rút quá.Hix
            Có matran 8x64. Chỉ có mạch điều khiển thoy. Phần matran hàn từ led đơn.

Comment

Nguyên văn bởi tosang Xem bài viết
              Có matran 8x64. Chỉ có mạch điều khiển thoy. Phần matran hàn từ led đơn.
              nếu mình dùng led ma trận thay vì dùng led đơn được không bạn

Comment

nếu mình dùng led ma trận thay vì dùng led đơn được không bạn
                Cái này cũng khó nói. Nếu thiết kế mạch khác thì phần điều khiển cũng khác, code cũng khác.

Comment

Hix,mình cần 1 mạch hiển thị được led ma trận còn phần code thì tự viết chắc được

Comment

Hix,mình cần 1 mạch hiển thị được led ma trận còn phần code thì tự viết chắc được
                    oke. zay để mình gui cho file mạch in mình mới làm đồ án cho ngta. bạn tự viết code nhá

Comment

Được vậy thì tốt quá,cảm ơn bạn nhiều!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

pajkon Tìm hiểu thêm về pajkon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X