Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Board PCB có sẵn- Chỉ hàn hàn thêm linh kiện

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Board PCB có sẵn- Chỉ hàn hàn thêm linh kiện

Lời đầu tiên e muốn nói : ko biết e post bài nạy vô topic VDk 8051 có đúng ko ???
    Nếu có gì thì các bác ban quản trị move đến chổ nào hợp lí giúp e . Đừng xóa là dc . Thank

Chả là thế này ! E ko có ở Nhật Tảo mà nghe nói ở đây có nhiều cái mạch PCB người ta làm sẵn rùi , chưa gắn linh kiện, mình chỉ mua về hàng linh kiện là dc

E ko bít ở NHật Tảo có bán những board mạch gì ??
    Nên e lập ra topic này để mọi người ai biết hay đã có mua rùi thì tốn tí công sức nữa giới thiệu cho mọi người biết cái mạch đó ra sao ? Công dụng gì ? ( Có hình vẽ nữa nha)
    Để mọi người ai cần có thế mua hay tham khảo

Đại lọai như e mún làm cái mạch mà nếu như ở NHật Tảo bán cái board này rồi thì thà mua về lắp linh kiện sướng hơn để thòi gian lập trình .
    Bác nào thấy hay thì cho em cái thank
    Bác nào úp mạch lên e cũng cho lại cái thank liền
    ...hehehe

THÂN
    Email :

Sao chưa thấy sản phẩm nào nhỉ ???
    Email :

Comment

Bác đi một vòng quanh Nhat tao thì thấy liền chứ gì ! Cũng đa dạng lắm, hầu như những mạch căn bản đều được bán ngoài này. Bác thích thì ra mua mà xài, hoi schematic của nó để làm gì bác?
      SỰ HỌC LÀ MÃI MÃI......!!!!

Comment

MÌnh ko ở Nhật tảo nên mới thế ?

Post lên để mọi người ai cần thì mua về xài ? MÌnh cũng vậy thui
        Email :

Comment

Nguyên văn bởi xuanohyes89 Xem bài viết
          MÌnh ko ở Nhật tảo nên mới thế ?

Post lên để mọi người ai cần thì mua về xài ? MÌnh cũng vậy thui
          Theo mình biết thì Nhật Tảo bán sẵn cái loại board như là : Output các Port VĐK, led ma trận, kit thí nghiệm VĐK, còn nhiều loại khác nữa mà mình không biết gọi là gì.....

Comment

Nếu có hình post lên thì hay biết mấy???.......................................
            Email :

Comment

Nguyên văn bởi xuanohyes89 Xem bài viết
              Nếu có hình post lên thì hay biết mấy???.......................................
              Cái nì chua à nha. Chưa mua thì lấy đâu có hình, một điều là khi mua mạch trên đó thì mạch thường hay lỗi một vài chỗ mà tụi họ không cho sơ đồ kèm theo. Tui đã gặp vài lần nóng hết cả người.

Email:
              Tel: 0983.497.310

Comment

Về tác giả

Collapse

xuanohyes89 Tìm hiểu thêm về xuanohyes89

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X