Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp đỡ!!! Hệ thống thu phát audio

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần giúp đỡ!!! Hệ thống thu phát audio

Tình hình là em đang làm tại 1 đài phát thanh tỉnh. Sếp em có ý tưởng làm một chương trình phát thanh về nông nghiệp nhưng sẽ làm tại đồng ruộng của bà con (trong bán kinh 20 km), nên giao cho em lên phương án thiết bị. Em cũng đang bí không biết nên truyền tín hiệu về bằng cách nào. Tính truyền về bằng điện thoại di động nhưng không biết nên đấu nối mixer với điện thoại ra sao. Có pro nào am hiểu và có ý tưởng hay thì giúp em với. Thank mọi người.

Nguyên văn bởi end_aboy Xem bài viết
    Tình hình là em đang làm tại 1 đài phát thanh tỉnh. Sếp em có ý tưởng làm một chương trình phát thanh về nông nghiệp nhưng sẽ làm tại đồng ruộng của bà con (trong bán kinh 20 km), nên giao cho em lên phương án thiết bị. Em cũng đang bí không biết nên truyền tín hiệu về bằng cách nào. Tính truyền về bằng điện thoại di động nhưng không biết nên đấu nối mixer với điện thoại ra sao. Có pro nào am hiểu và có ý tưởng hay thì giúp em với. Thank mọi người.
    .

Hi bạn! Bạn tính làm chương trình trực tiếp? Mình nghĩ bạn nên viết ra một kế hoạch rồi đưa lên đây anh em sẽ tư vấn cho bạn. Chứ bản hỏi cà nhắc thế thì người muốn giúp cũng ko biết bắt đầu từ đâu.

Comment

Về tác giả

Collapse

end_aboy Tìm hiểu thêm về end_aboy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
    X