Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hỏi về Dcom trục trặc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về Dcom trục trặc

ko biết trên diễn đàn có anh em nào gặp trường hợp như mình chưa? mình có cái Dcom vietel dùng 1 năm nay. bỗng mấy ngày nay nó cứ rớt mạng liên tục. mình tháo ra và vệ sinh jack cắm, vệ sinh tiếp điểm của sim... nhưng nó vẫn rớt. mình thử kiểm tra bằng cách soạn tin nhắn trên Dcom và gửi vào đt thì vẫn bình thường, kiểm tra tài khoảng đều ko bị j. thậm chí cài lại chương trình Dcom trên máy vẫn như vậy. có khi 1h nó rớt mạng 10 lần. mỗi lần rớt kết nối lại rất khó khăn. có khi phải chờ 30p mới kết nối đc. mình muốn hỏi là nó bị như vậy khắc phục thế nào? ai từng có kinh nghiệm giúp mình với. mình cám ơn nhiều nhiều lắm!
    "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
    yahoo:
    gmail:

Nguyên văn bởi thuandienluc Xem bài viết
    ko biết trên diễn đàn có anh em nào gặp trường hợp như mình chưa? mình có cái Dcom vietel dùng 1 năm nay. bỗng mấy ngày nay nó cứ rớt mạng liên tục. mình tháo ra và vệ sinh jack cắm, vệ sinh tiếp điểm của sim... nhưng nó vẫn rớt. mình thử kiểm tra bằng cách soạn tin nhắn trên Dcom và gửi vào đt thì vẫn bình thường, kiểm tra tài khoảng đều ko bị j. thậm chí cài lại chương trình Dcom trên máy vẫn như vậy. có khi 1h nó rớt mạng 10 lần. mỗi lần rớt kết nối lại rất khó khăn. có khi phải chờ 30p mới kết nối đc. mình muốn hỏi là nó bị như vậy khắc phục thế nào? ai từng có kinh nghiệm giúp mình với. mình cám ơn nhiều nhiều lắm!
    Iêm thử thay sim 3g khác vào xem .có lần anh đi công tác xa bị vậy điên hết người cuối cùng do lỗi sim

Vt
    http://baohanhbeptu.vn
    Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
    Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
    ĐT: 0967 403 123

Comment

dạ em cám ơn anh. mà a cho e hỏi. có khi nào do nóng quá nó khùng ko a? tại e để ý là lúc đầu mới xài thì nó ko bị. xài 30p thì mới bắt đầu rớt. hiện tại e đã bóc vỏ nó trần trụi và để quạt tản nhiệt để thử nghiệm. hihi
      "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
      yahoo:
      gmail:

Comment

tình hình dùng đủ mọi cách vẫn ko ổn. huhu
        yahoo:
        gmail:

Comment

Về tác giả

Collapse

thuandienluc Tìm hiểu thêm về thuandienluc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X