Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần tài liệu về tổng đài

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Thanks anh em nhe !! Nhung lam opn lan sau anh em lien tuc check mail de giup do minh kip thoi hon nhe !~ bay h mnh moi nhan dc hoi gap 1 mot
    chut

Comment

sao huong dan lap dat cua ban tronghieu minh down ve ko duoc
      co ai biet chi minh voi

Comment

thì bạn cứ down như bình thường vậy,là dược thôi.bạn kích chuột phải chọn open in new window,nếu bạn muốn mở file thì chọn open,nếu muốn down thì chọn save,sau đó chọn đường dẫn cho nó vậy là được,chúc bạn down nha

Comment

giup minh voi nha daothisi@gmail.com
          Đã gà vô đây còn thấy mình gà hơn!

Comment

Anh em nào có thể hướng dẫn mình cách để load bài lên ko?.cám ơn trước nha.

Comment

chào bạn

Nguyên văn bởi onglaido1987 Xem bài viết
              Cảm ơn ManhHieu nhiều ,tài liệu đó sẽ có ích cho mình nhiều lắm.
              Mình đang làm đồ án tổng đài 1.4 nhưng chưa kiếm được tài liệu,ai có tài liệu nào cho mình xin với nha.gửi cho mình theo địa chỉ này"onglaido1987@gmail.com".Cảm ơn các bạn nhiều.
              bạn có tài liệu nào về khảo sát tổng đài số không?gửi qua mail cho mình đi.Địa chỉ :tony02842001yahoo.com

Comment

công ty mình đang lập trình bên tổng đài panasonic,siemen,aristel. nếu cần mình share cho.
                Nuôi con trẻ tại :
                Culi Manager tại :

Comment

Còn nữa mà chưa hết đâu!!!!
                  Attached Files

DT: 0977.825.548

Comment

anh em nào có tài liệu về tổng đài SIEMEN.Nói về khảo sát phân hệ chuyển mạch hoặc phân hệ bảo dưỡng.Giúp em với.

Comment

thanks các pro nhiều. có ai có tai liệu siemens 3800 ko?

Comment

Nguyên văn bởi thwcs Xem bài viết
                        File Tong dai. DOC này của mình 1,9 MB nên không upload lên đây đựoc. chịu khó vào link của mình mà down nhé

http://www.box.net/shared/k6cx0jloib
                        bạn ơi pas là gì thế

Comment

Chào cả nhà.
                          Em đang có 1tổng đài điện thoại hiệu Panasonic model KX-TD1232 hiện tại nó hay bị mất nguồn khi cúp điện lưới (mỗi lần như vậy em tháo card nguồn ra rồi ráp lại thì có nguồn lại) trước đây nó bị cháy con điện trở ở bo nguồn do điện trở mất thong số nên thợ điện tử nó chế nhưng được thời gian đầu nay lại bị lại.
                          Các Pro đã ai có kinh nghiệm sửa loại này hoặc có cao kiến gì xin giúp em 1 tay nha.
                          Em xin cảm ơn nhiều.

Comment

Nguyên văn bởi Ngân_lovable Xem bài viết
                            Chào cả nhà.
                            Em đang có 1tổng đài điện thoại hiệu Panasonic model KX-TD1232 hiện tại nó hay bị mất nguồn khi cúp điện lưới (mỗi lần như vậy em tháo card nguồn ra rồi ráp lại thì có nguồn lại) trước đây nó bị cháy con điện trở ở bo nguồn do điện trở mất thong số nên thợ điện tử nó chế nhưng được thời gian đầu nay lại bị lại.
                            Các Pro đã ai có kinh nghiệm sửa loại này hoặc có cao kiến gì xin giúp em 1 tay nha.
                            Em xin cảm ơn nhiều.
                            Chưa gặp trường hợp này bao giờ, tức là bị cúp điện sau có lại thì tổng đài không lên hả bạn

0915914693

Comment

Nguyên văn bởi thanhcom Xem bài viết
                              Chưa gặp trường hợp này bao giờ, tức là bị cúp điện sau có lại thì tổng đài không lên hả bạn
                              Đúng rồi bạn à. khi cúp điện lưới xong đến lúc có điện lại thì tổng đài không tự bật lên.

Comment

Về tác giả

Collapse

ngayvadem27 Tìm hiểu thêm về ngayvadem27

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X