Thông báo

Collapse
No announcement yet.

OFDM trong wifi, mô phỏng matlab

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• OFDM trong wifi, mô phỏng matlab

Chào mọi người, tôi đàng làm đề tài hệ thống thu phát OFDM trong wifi mô phỏng bằng matlab. Ai biết xin đóng góp ý kiến, hay tài liệu thì càng quý.
    email: eqdep@yahoo.com

tôi đang làm đề tài về gây nhiễu hệ thống wi-fi, có ai biết cách mô phỏng hoặc có cao kiến gì xin chỉ giáo, thank in advance

Comment

càng sơm càng tốt, tôi đang rất cần

Comment

nhiễu trong wifi

Nguyên văn bởi handtvt Xem bài viết
        tôi đang làm đề tài về gây nhiễu hệ thống wi-fi, có ai biết cách mô phỏng hoặc có cao kiến gì xin chỉ giáo, thank in advance
        http://www.cisco.com/en/US/solutions...cd805e19cb.pdf
        |

Comment

Save me, Save me!
          Chào các bác, em đang cần tìm hình vẽ biểu diễn: the different curves of theoretical bit error rates versus Eb/N0 tương ứng với các dạng thức điều chế BPSK, QPSK, QAM... và IEEE 802.11g standard specifications, để tính tỷ số tín/tạp tại đầu vào máy thu wi-fi theo chuẩn 802.11g đặt cách xa AP là 50m. Bác nào có tài liệu hoặc biết cách tính thì giúp em vơi nhé.
          Em đang rất cần, sắp phải nộp Luận văn rui ạ! híc, híc
          cám ơn các bác!

Comment

Nguyên văn bởi handtvt Xem bài viết
            Save me, Save me!
            Chào các bác, em đang cần tìm hình vẽ biểu diễn: the different curves of theoretical bit error rates versus Eb/N0 tương ứng với các dạng thức điều chế BPSK, QPSK, QAM... và IEEE 802.11g standard specifications, để tính tỷ số tín/tạp tại đầu vào máy thu wi-fi theo chuẩn 802.11g đặt cách xa AP là 50m. Bác nào có tài liệu hoặc biết cách tính thì giúp em vơi nhé.
            Em đang rất cần, sắp phải nộp Luận văn rui ạ! híc, híc
            cám ơn các bác!
            http://www.sss-mag.com/ebn0.html
            http://www.sss-mag.com/pdf/an9804.pdf
            |

Comment

Chào các Bác!
              Em đang làm Đồ án 2 với đề tài: "Tìm hiểu về OFDM và mô phỏng trên Matlab" Bác nào giúp em những link tìm tài liệu để em hoàn thành. Mong các Bác giúp đỡ.
              mail: luuquangtien83@yahoo.com.vn

Comment

mình cũng đang cần tài liệu về OFDM . Ai có thì cho xin nha! thank
                "Boy_friendly"

Comment

mình cũng đang cần tài liệu về OFDM . Ai có thì cho xin nha! thank
                  mail: boyfriendlyb@gmail.com
                  "Boy_friendly"

Comment

hỏi về lịch sử phát triển của robot ở việt nam

có ai biết về lịch sử phát triển của robot ở vn không? chia sẻ cho mình it di, mình đang làm tiển luân về vấn đề náy,, vậy ai biết liên lạc voi mình nha vanbinh151186@gmail.com... cảm ơn nhiều,,, mời tham gia ý kiến.........
                    |

Comment

Về tác giả

Collapse

eqdep Tìm hiểu thêm về eqdep

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X