Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm tài liệu tiếng việt về OFDM

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm tài liệu tiếng việt về OFDM

Chào các bác! Em hiện là sv năm 3 khoa điện tử viễn thông BKHN. Em mới nhận bài tập lớn của ông thầy LT truyền tin dịch tài liệu về OFDM, tên cụ tỉ của nó là OFDM for wireless multimedia communications. Tài liệu tiếng anh thì em đã download khá nhiều, nhưng khổ nỗi là với kiến thức của một sv vừa chập chững bước vào năm 3 như em thì đọc một cách quá khó khăn.
    Em đang tìm các tài liệu tham khảo bằng tiếng việt về phần này. Bác nào có biết cho em cái đầu sách để em tìm, hy vọng công việc sẽ khá khẩm hơn!!!!
    Thanks các bác!
    PS: tiện thể mong các bác cho em biết em cần những kiến thức gì để hiểu đc về phần này?(Em chưa biết chút gì)
    Mong đc chỉ giáo.
    Last edited by Dungn; 23-08-2007, 12:34.
    Dù chưa biết sẽ tới đâu,ta vẫn tiếp tục bước

Cai nay thi o Vn chua co tai lieu Tieng Viet dau em oi, nhung anh co 1 bai viet ve WiMAx di dong cua hang Alvarion (trien khai o Lao Cai), co the xem tam.. neu em quan tam.

Comment

Cám ơn anh! Vậy anh cho em link, hoặc gửi về nguyentrungdungdtvt@gmail.com!

Comment

Nguyên văn bởi josephmt Xem bài viết
        Cai nay thi o Vn chua co tai lieu Tieng Viet dau em oi, nhung anh co 1 bai viet ve WiMAx di dong cua hang Alvarion (trien khai o Lao Cai), co the xem tam.. neu em quan tam.
        Bac có thể cho em nữa dc ko?
        email cua em la:"medivang@yahoo.com".
        mong bac gui cho em nhe!
        cam on bac nhieu

Comment

Em có thể xin tài liệu về WiMAx di dong cua hang Alvarion (trien khai o Lao Cai) được ko ạ. Em xin cám ơn anh.
          d/c: hoangkimduy@yahoo.com
          |

Comment

Cái này bác josep sent cho tớ rồi, nhưng không hiểu tại sao, chắc bị lỗi khi upload, tớ ko mở đc file bác ý gửi!
            Bác josep có thể gửi lại cho mọi người đc không? Cám ơn bác nhiều!

Comment

Có một số bạn mail hỏi về tài liệu mà bác josep gửi cho tớ. Bây giờ tớ up lại lên mega, bạn nào quan tâm thì download về nhé. Thân!
              http://www.megaupload.com/?d=296MSXLT
              Đã check lại, file rất ổn, chắc lần trc down lỗi!

Comment

Hi, Tim tai lieu COFDM

Hi,
                Mình thấy bên chủ đề Pát thanh truyền hình có tài liệu Tiếng Việt đó, của Bộ BCVT, đọc đỡ ghiền di. DVB-T (pdf file)

Comment

OFDM đây luận văn tôt nghiệp
                  mời bà con dùng thử nha
                  Attached Files

Comment

Bác Dungn nén lại và post lên cho anh em được không.Em vào megaupload nhưng không biết cách download.Hix..Chân thành cảm ơn Diep_love, đúng cái mình đang cần.

Comment

Bac Dungn làm ơn đi chứ ở megaupload mình ko bit dowm.Thanks

Comment

Xin lỗi mọi người, lâu quá mình không vào diễn đàn. Đây là file của các bạn. Chúc may mắn!
                        Thân!
                        Attached Files

Comment

có pác nào có tài liệu OFDM tiếng Anh không? cho mình với , mình đang tìm tài liệu nộp cho thầy. thanks các pác nhiều.

Comment

http://www.esnips.com/doc/3b2f351b-1...9dd9ed18d/OFDM
                            Bạn vào down nhé, hy vọng down trên esnip ko quá chậm
                            Gluck!

Comment

Bạn học BKHN thì tìm thầy Đức mà xin tài liệu , ông này là trùm về OFDM +wimax ở VN đấy !
                              Vào trang SR Telecom cua Canada mà xem, hãng này bên châu Mỹ cũng trùm về Wimax và công nghệ OFDM.

Comment

Về tác giả

Collapse

Dungn Tìm hiểu thêm về Dungn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X