Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cách sử dụng phần mềm HFSS (pm mô phỏng và thiết kế anten)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

bạn ơi gửi qua mail cho mình với được không mình không tải được mình đang cần phần này lắm có gì cả ở bạn nhiều lắm. mail kiemlucdt@gmail.com

Comment

bạn gửi qua mail cho mình với được không mình không download được mình đang cần lắm cảm ơn bạn nhiều nhiều

Comment

Nguyên văn bởi kiemlucdt Xem bài viết
        bạn gửi qua mail cho mình với được không mình không download được mình đang cần lắm cảm ơn bạn nhiều nhiều
        kiemlucdt@gamil.com

Comment

share phần mềm thiết kế anten với HFSS
          duclevan09dt3@gmailc.com
          thanks p!!!!!

Comment

link hok tải được bác ơi. mình đang cần gấp bản hướng dẫn bác le hung dung gửi cho mình qua mail : phanthachchung@gmail.com 1 bản đi bác
            hok úp link mới đi bác

Comment

Mọi người cho mình hỏi có 1 trang là finetune home page để tính toán. mọi người có sử dụng chưa? chỉ mình với

Comment

bạn ơi cái link bạn post hướng dẫn HFSS do bạn dịch bị hư rồi bạn có thể gửi lại nó qua mail cho mình với. mình cần gấp lắm cám ơn bạn nhìu
                trinhvanthai138@gmail.com

Comment

ai cho mình hỏi sao mình mô phỏng array 4*4 thì phần mềm chạy tới bước solving matrix part 1 of 2 thì không chạy được nữa???????????????help me!!!!

Comment

có ai làm array antena rồi cho mình hỏi sao mình mô phỏng array 4*4 mà phần mềm đứng và không chạy được vậy, tới bước bên dưới là đứng ak. cảm ơn nhiều
                    Last edited by ring; 20-11-2014, 12:53.

Comment

key hfss

Nguyên văn bởi le hung dung Xem bài viết
                      bản hướng dẫn tiếng anh là 50Mb rất chi tiết mình sẽ úp trong thời gian ngắn nhất. do mình đang ở công ty.còn bản c.r.a.c.k thì bạn nào cần mình sẽ gởi qua mail. vì phần mềm này cực kì mắc (30.000USD) nên các bạn thông cảm mình không thể để public cái này được có j đưa mail mình gởi cho
                      bạn ơi cho mình xin file ***** với mail mình : letanluc02@gmail.com

Comment

em đang thiết kế cái yagi dùng balun, các bác nào biết thì hướng dẫn em xíu, đồ án gấp quá!!

Comment

Về tác giả

Collapse

le hung dung Tìm hiểu thêm về le hung dung

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X