Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin mọi người giúp đỡ về mạch điện máy ép thủy lực

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin mọi người giúp đỡ về mạch điện máy ép thủy lực

sếp giao cho em làm bộ điện của nguồn máy ép thủy lực 350 tấn các bác có ai có sơ đồ điện thì làm ơn share giúp đỡ em với ạ em cảm ơn !

Nguyên văn bởi banvatoi2005 Xem bài viết
    sếp giao cho em làm bộ điện của nguồn máy ép thủy lực 350 tấn các bác có ai có sơ đồ điện thì làm ơn share giúp đỡ em với ạ em cảm ơn !
    Xếp giao cho bạn làmbộ điện của máy ép thủy lực... vậy khi giao thì còn có những yêu cầu cụ thể nào nữa chứ bạn phải nói rõ ra không thì dơn giản lắm chỉ cần hai nút nhấn một để nhấn cho máy ép chạy xuống lúc dùng để ép và một dùng để kéo bàn ép về vị trí ban đầu

Comment

Nguyên văn bởi nguyenha7940 Xem bài viết
      Xếp giao cho bạn làmbộ điện của máy ép thủy lực... vậy khi giao thì còn có những yêu cầu cụ thể nào nữa chứ bạn phải nói rõ ra không thì dơn giản lắm chỉ cần hai nút nhấn một để nhấn cho máy ép chạy xuống lúc dùng để ép và một dùng để kéo bàn ép về vị trí ban đầu
      Ý bạn là đảo chiều động cơ ak

Comment

Khong đơn giản đâu bạn r lực mạnh yếu ra. X nửa bạn

Comment

Thực ra đã làm đến máy ép thủy lực 350 tấn thì nó là vấn đề không nhỏ. Cái máy đó nó rơi vào khoảng nửa tỷ thì phải.... Bạn hãy nhìn cái wave có mười mấy triệu thôi mà mạch diện đã phức tạp thế nào rồi còn cái máy của bạn thì bạn lên diễn đàn trình bày như vậy thử hỏi ai cho bạn mạch đó không...

Comment

càng nhìu tiền càng tha hồ vẽ mạch khỏi lo tốn kém. làm hẳn plc. biến tần khởi động mềm... để điều khiển nó theo mục đích... mà chắc chủ thớt chỉ cần thiết kế mấy cái khởi động từ rùi đường điện để công nhân lắp đặt nó vào phân xưởng gọi là biện pháp lắp đặt ấy mà...

Comment

Về tác giả

Collapse

banvatoi2005 Tìm hiểu thêm về banvatoi2005

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X