Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần giúp đầu đĩa midi vi tính BELCO MD-2500

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cần giúp đầu đĩa midi vi tính BELCO MD-2500

mấy anh giúp với em không rành bên po ic cho lắm máy ko có hiển thị gì hết em kiểm tra bo nguồn thì tốt qua bên ic em đã thay 2 con tras 8550 và thay luôn ic rom mà sao chả thấy gi` xin mấy anh giúp em lần này

Nguyên văn bởi vctxpy Xem bài viết
    mấy anh giúp với em không rành bên po ic cho lắm máy ko có hiển thị gì hết em kiểm tra bo nguồn thì tốt qua bên ic em đã thay 2 con tras 8550 và thay luôn ic rom mà sao chả thấy gi` xin mấy anh giúp em lần này
    Vậy 2 con diot cấp nguồn cho 8550 có thay chưa?,nếu nguồn đã ok rồi thì thay Ram 128M vào thử nhé.

DĐ: 0939809349

Comment

2 con diot em đo tốt em coi đâu có con con` 128 đâu anh ?

Comment

ban thay ram thu xem

Comment

Nguyên văn bởi vctxpy Xem bài viết
          2 con diot em đo tốt em coi đâu có con con` 128 đâu anh ?
          IC ram đây. thay con 128M vào nhé.
          Attached Files

DĐ: 0939809349

Comment

em thay ram vào rôi` mà cũng thế anh ak`. mà lúc đầu của nó có 1 con trans 8550 còn con kia là diot gắn vào 2 chân bìa ,hình như ai làm rồi. xog em thay 2 con 8550 lại sờ vào thì ic 8202 voi 2 con trans nóng ít lắm . rồi con ram cũng thay giờ sao nữa anh

Comment

anh em cho mình xin rom đầu đĩa BELCO MD 5100, bo L14438AO, ram M12L128168A, let KTV 085 B, mat sanyo, có rùi. Em gởi fle lỗi nhờ anh em sửa dùm cám ơn nhiều
              Attached Files

Comment

Nhờ mọi người trợ giúp đầu đĩa Viêtk VK 350, chíp ES8380SCA, ram M29WL60 hiện tượng ko điều khiển đc chức năng nào cả! Kể cả điều khiển lẫn phím bấm trong khi mọi thứ đều bình thường, đã kiểm tra phím bấm và thay thử ic mặt ko đc!

Comment

Về tác giả

Collapse

vctxpy Tìm hiểu thêm về vctxpy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X