Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các sơ đồ bảng mạch ( mainboard ) máy tính

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

xin các cao thủ giúp đỡ.e mới lãnh của khách cái main ecs g31t-m7. khởi động máy thì quạt chạy nhưng máy không lên gì cả.e thay thử cpu rồi,thay thử ram nhưng không kết quả gì.trên main có con ic rom 25L40 , e nghi ngờ con rom này bị lỗi. muốn chép
    lại nhưng không có file. xin các huynh tư vấn dùm e với. nếu ai có file này cho mình xin chân thành đa tạ các huynh nhiều lắm./.cho e hỏi ic 25L40 có thể thay thế bằng 25t80 được không các huynh.? mong các huynh tận tình giúp đỡ./.
    BUỔI CHIỀU VUI VẺ

Comment

mấy bạn cho mình sơ đồ khối mainboard p3 và p4 để làm báo cáo được không, đang bí quá, sơ đồ có chú thích nhe. Thank nhiu lắm

Comment

Em đang cần Schematic Gigabyte GA-EP41-UD3L mong các tiền bối giúp đỡ Thanks

Comment

anh em có schematic ecs g31 m7 cho mình xin với thanks chúc anh em sức khỏe

Comment

Sửa chữa mainboard máy vi tính xao mình zo k dc

Comment

Bạn nào có boardview của main asus P8Z68-M Pro rev 1.01 cho mình xin với
              e-mail: mckq85@gmail.com
              Thanks!

Comment

Xin chào cả nhà! tôi đang có cái nguồn VS550 nổ IC dao động, vậy ai có sơ đồ nguyên lý cho mình xin! rất cảm ơn
                Trần Duy Phong
                Mobile : 01699470568
                Email :duyphongnd@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X