Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thiết bị kích nguồn điện thoại

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thiết bị kích nguồn điện thoại

Chào các anh chị, chả là bữa nọ có đi mua được mấy cái điện thoại đồng nát về nghịch, nhưng chả có cái nào dùng được nên em muốn chế 1 bộ kích nguồn điện thoại di động để có thể mang đi khi muốn thử 1 cái điện thoại nào đó.
    Vậy các anh chị cho em hỏi là để chế bộ nguồn như vậy càn các thiết bị gì ạ... Anh chị nào có thể hướng dẫn em chi tiết đc ko a, hoặc là có chỗ nào là sẵn bán không ạ. E xin cảm ơn

chào bác
    Bác cho em hỏi, khi đem về bác test mấy cái điện thoại đó như thế nào mà biết nó hỏng, vì cần phải biết cách test, thì mới chế bộ test được ạ.

Comment

kiếm viên pin điện thoại còn tốt nối hai đầu + - ra hai cái kẹp đem theo là ôkê. đồ đồng nát thì 10 vứt hết 9.

Comment

em thấy cắm pin vào có cái nào lên đâu bác..........

Comment

Có tiền thì cứ cái mới mà phang, ít nhất trục trặc còn có bảo hành. Nghèo thì đừng dùng điện thoại di động nữa, dùng máy để bàn là được rồi. Mua hàng đồng nát, thử chạy được, về dùng vài ngày nó hỏng biết kêu ai ? Đua đòi với thiên hạ làm gì.
          Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

cảm ơn các bác đã tư vấn ạ...... Chắc em dùng cục gạch thôi vậy, đúng là bữa nọ mấy 300k xót quá,....đã nghèo lại chớ.. chắc ko dám mua hàng đống nất nữa ạ

Comment

mở lại topic thôi bác ạ....... vẫn cần 1 cái kẹp nguồn ạ, bác nào biết hướng dẫn em với ạ

Comment

Về tác giả

Collapse

kjool Tìm hiểu thêm về kjool

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X