Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về mạch đèn led nhấp nháy .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho e kai mach dung ic 555 dy a

Comment

• cho minh kai so do mach dung ic555 dy

Comment

• mấy a oi.sao e tin transito c828 ma ko co vậy

Comment

• Nguyên văn bởi MHz Xem bài viết
          ... thấy mấy bác thảo luận vui quá... lúc trước MHz có mô phỏng mạch này, nay post lên để góp vui....
          cũng mạch này mình chỉ dùng 4 con led 1 2 3 4 để nháy đuổi , sau đó còn điện cấp cho led thứ 5 mình cấp chung cho 4 led trên cùng sáng thì có xảy ra hiện tượng j ko và có àm như thế đc không

Comment

• Unknow

Em la hs lop 9, chua pjt ckut gj ve dien tu ca. Hom nay e dang ki dien dan de mong dc tim hieu them. Doc cac bai post cua cac pac rat hay, mun hoc tkeo ma ckang hjeu j ca (van la hs, ckua co dc hoc ve may kaj nax, hjx). Vi vay nen hnay e post baj nax, mong cac pac co kinh nghiem chi cho e max duong co ban ve cac loai linh kien thuong dung trong ban mach (chuc nang, cach mac,...;mieu ta hinh dang ben ngoaj (hinh anh neu co the)). E pjt djeu nax lam phjen cac pac, mong cac pac thong cam! thank cac pac nkiu!

Comment

• Chỉ cần lấy nguồn 5v của cổng usb làm nháy led làm được rồi. Cắm vào máy tính là chớp nháy liền thôi. Dùng 89C2051 thì wá tốt rồi nhưng mà phí wá, với lại dùng uC thì cần phải viết chương trình cho em uC này nữa lại thêm phức tạp ấy ạ

Comment

Về tác giả

Collapse

dalatnpt Tìm hiểu thêm về dalatnpt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X