Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giáo Trình S/c Tivi máy tính - Điện thoại all free

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giáo Trình S/c Tivi máy tính - Điện thoại all free

các bạn có thể học nghề và nâng cao tay nghề nghành sửa chữa điện tử - máy tính - điện thoại tại đây. dành cho những ai ham mê điện tử -- chưa được đào tạo ở trường lớp nào -- vẫn có thể học thành nghề. Đối với các bạn cựu "Cử nhân", thì có thể bỏ qua phần này. vì nó quá tầm thường đối với họ.
    Bạn có thể tự học nghề tại đây Free 100% http://ask113.diendan.vn

Không vào được thì bạn có thể vào link này click here

Bạn có thể tự học nghề tại đây Free 100% http://ask113.diendan.vn
    Free gì mà bắt người ta phải đăng ký mới đọc được, rồi có những phần thì phải là thành viên tích cực mới được đọc, nếu tôi đăng ký rồi post nhiều bài spam thì có được làm thành viên tích cực không? Hay phải post bài chất lượng, có nhiều chất xám thì mới được làm thành viên tích cực. Đến lúc đó thì tôi lại chẳng phải vào đó để học hỏi nữa rồi... Ặc... ặc...

Comment

Kông biết Bác thế nào chứ. tôi thì đăng ky 1 cái là ok. kông phải kích hoạt gì hết. Vào tất cả các giáo trình luôn

Comment

cảm ơn akvip1 rất nhiếu mình đang cân 1 forum như vậy đây

Comment

Kô xem dươc Bác ui!

Comment

link gì hồi vô được hồi kô ,có link nào khác không cho anh em cùng đọc đi
            |

Comment

sao cái nào cũng khóa hết trơn vậy ?làm cách nào mới đọc được mấy cái đó đây?
              |

Comment

thanks ask

Comment

Trang này vào ko xem được phải nạp card mới xem hết tài liệu vậy thui tôi qua trang hocnghe.com.vn nạp card học chất lượng hơn, đúng ko anh em

Comment

sao khong vao duoc bac hay pót lai di em dang rat can am on bac nhieu

Comment

trên diễn đàn cũng cần có tính chân thực, chứ không nên quảng cáo như bạn askvip1, để mọi người mất thời gian làm theo chỉ dẫn của bạn mà không đem lại kết quả gì.

Comment

Về tác giả

Collapse

askvip1 Tìm hiểu thêm về askvip1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X