Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lắp mạch âm thanh sử dụng IC TDA 2822

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tui ở Phú thọ nên ko bít chợ NT có không, nhưng chắc là có, còn CS của nó thì tui thử rồi (tui gỡ trong mấy cái loa bị hỏng phần IC giải mã & giao tiếp đọc thẻ nhớ mà)
    Không gì bằng trải nghiệm thực tế:

Comment

• lắp theo sơ đồ đó là chạy hả vudoan? để hôm nào chạy đi mua con này thử xem. 2822 nghe bé quá, mở lớn thì ko có bass nên cũng chán. ah cho minh cai yahoo đi .
      "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
      yahoo:
      gmail:

Comment

• Nếu có nguồn 12V, bạn lấy từ laptop ra thì nên lắp con BA5412 5WX2 hoặc con LA42152 15WX2, nghe rất hay.

Comment

• nguồn usb láp tóp 5v mà bạn. hiện tại mình hài lòng với con 4871. đang kiếm mua vài e nó đây.
          "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
          yahoo:
          gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi thuandienluc Xem bài viết
            nguồn usb láp tóp 5v mà bạn. hiện tại mình hài lòng với con 4871. đang kiếm mua vài e nó đây.
            Giá bạn ở gần nhỉ, tui đang còn vài con PAM8403. (tui ở tỉnh Phú thọ)

Comment

• con này có bán hả bạn? chất lượng ra sao?
              yahoo:
              gmail:

Comment

• Là tui gỡ trong mấy cái loa USB bị chết IC đọc thẻ ấy mà, chậy ttốt lắm, do đơn giản nên ko cần làm PCB cứ câu dây chạy thử đc luôn.

Comment

• thì mấy con này đơn giản lại ít nhiễu. nhưng ko biết trên thị trường có bán ko thui.
                  yahoo:
                  gmail:

Comment

• ca nhà oi gúp e với e định ráp cái âm li dùng IC TDA2005 nhưng ko bít xac đinh các chân của IC này mong các bác chỉ em cái. em cam on ca nhà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi hatienco Xem bài viết
                      ca nhà oi gúp e với e định ráp cái âm li dùng IC TDA2005 nhưng ko bít xac đinh các chân của IC này mong các bác chỉ em cái. em cam on ca nhà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                      Của bạn đây:
                      Attached Files
                      Chán ko buồn ký.

Comment

• HOT HOT
                        Bạn thử dùng mạch này đi
                        nếu hay thì cúm un mình nhé.
                        [ATTACH]36239

Sao không đính kèm được nhỉ? bạn vào mail nhé, mình gửi cho.
                        hanhlan_2002@yahoo.com
                        Attached Files

Comment

• Ban vudoan ơi cho minh xin cái mail với mình ơ phúc yên có gi giúp đơ mình vơi vanthang477@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi hanhlan_2002 Xem bài viết
                            HOT HOT
                            Bạn thử dùng mạch này đi
                            nếu hay thì cúm un mình nhé.
                            [ATTACH]36239

Sao không đính kèm được nhỉ? bạn vào mail nhé, mình gửi cho.
                            hanhlan_2002@yahoo.com

Bác nhầm không VR volume mà sao lại có giá trị 50-100 ôm ?
                            con TDA 2822M này con xịn mới có công xuất 1-1,4W thôi bác ạ đào đâu ra 3-5W

VT
                            http://baohanhbeptu.vn
                            Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
                            Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
                            ĐT: 0967 403 123

Comment

• Các bác cho em hỏi Tda2822 có kéo dc tai nghe có trở kháng 600 ôm không ạ?

Comment

• Ai có gửi mạch in của nó lên cho mình tham khảo với được không . Mới vào nghề trình độ còn yếu kém mong mọi người giúp đỡ nhé . Cám ơn mọi người
                                Mail mình nè:binhminh.tphcm@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

nndt280491 Tìm hiểu thêm về nndt280491

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X