Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin mạch siêu trầm JRC 4558 có chỉnh volume và bass

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin mạch siêu trầm JRC 4558 có chỉnh volume và bass

em tính làm cái loa sub cho bộ 2.0 của em, mạch khuyếch đại thì em đã ráp song con TDA 2030 chạy nguồn đơn
    bác nào có cái mạch siêu trầm chạy JRC 4558 có chỉnh volume và bass không cho em xin để em ráp vào với. hy vọng các bác có thể bớt chút thời gian quan tâm tới bài viết này...........

à các bác cho em hỏi cái lọ mà xịt vào mạch sau đó lấy bàn chải đánh răng chà qua là nó hết nhựa thông bám vào mạch là lọ gì vậy các bác
    Last edited by vinhpkc; 11-03-2013, 21:22.
    thích tự chế hệ thống âm thanh ............. hehe

Nguyên văn bởi vinhpkc Xem bài viết
    em tính làm cái loa sub cho bộ 2.0 của em, mạch khuyếch đại thì em đã ráp song con TDA 2030 chạy nguồn đơn
    bác nào có cái mạch siêu trầm chạy JRC 4558 có chỉnh volume và bass không cho em xin để em ráp vào với. hy vọng các bác có thể bớt chút thời gian quan tâm tới bài viết này...........

à các bác cho em hỏi cái lọ mà xịt vào mạch sau đó lấy bàn chải đánh răng chà qua là nó hết nhựa thông bám vào mạch là lọ gì vậy các bác
    Đó là Axetol bạn ạ , bạn ra tiệm làm đầu vẽ móng tay ý bảo họ bán cho lọ nước rửa sơn móng tay , hoặc vào các tiệm làm đồ gỗ mĩ nghệ , bảo họ để lại cho ít Xăng thơm , mang về sài dần , tôi mua 1 lít mà dùng mấy năm nay rồi vẫn chưa có vơi đi là mấy

Comment

Tháo xăng xe máy làm cho nó tầu nhanh, mua cả can về để góc nhà có cơ ông hỏa hỏi thăm, sinh nghề tử nghiệp đó.

Comment

í của bác là sao vậy 1 cái vol cho âm bass à đây là mạch sub đây bác làm thành công nhé có thể thay ic bằng 4558 tl 082 072
        điện tử là anh em của trái tim tôi

Comment

đây là 1 mạch dùng tlo74 với đường vào từ nguồn âm chưa khuếch đại hoặc từ đường ra loa của ampli luôn
          có cái là dùng nguồn đôi

PCB size: 60x50mm

mình dân i tờ, lý thuyêt về điện tử mình ko biết đâu nhé.
          |

Comment

thank các bác nhé.
            em mới từ viện mắt trung ương về. hi hi tình hình là bị nổ cái tụ băn vào mắt tý nữa thành mắt nổ mắt xịt..

CẢNH BÁO : cho các anh em nào mới vào nghề hoặc đã làm lâu rồi nhưng chủ quan. khi thử mạch nào mới ráp các bác lên đeo cái kính bảo hộ mắt vào hộ em cái....... kẻo nỡ bụ mù mắt rồi hối hận cũng không kịp.. và em đây chính là bài học khi bị xong phát 1 mắt nhìn không thấy gì cả ngoài một màu trắng. xin đừng chủ quan
            thích tự chế hệ thống âm thanh ............. hehe

Comment

Nguyên văn bởi nguoihp Xem bài viết
              đây là 1 mạch dùng tlo74 với đường vào từ nguồn âm chưa khuếch đại hoặc từ đường ra loa của ampli luôn
              có cái là dùng nguồn đôi

K mở được bác ơi làm sao để xem được ạ bác

Comment

thank các bác nhé.
                em mới từ viện mắt trung ương về. hi hi tình hình là bị nổ cái tụ băn vào mắt tý nữa thành mắt nổ mắt xịt..

CẢNH BÁO : cho các anh em nào mới vào nghề hoặc đã làm lâu rồi nhưng chủ quan. khi thử mạch nào mới ráp các bác lên đeo cái kính bảo hộ mắt vào hộ em cái....... kẻo nỡ bụ mù mắt rồi hối hận cũng không kịp.. và em đây chính là bài học khi bị xong phát 1 mắt nhìn không thấy gì cả ngoài một màu trắng. xin đừng chủ quan
                Mình làm Đt CS thy thoảng chập tải Bùm !!!!! ghê quá lại cả mùi thơm nữa
                Lý Thuyết Và Thực Hành
                Là Hai Đường Thẳng Song Song

Comment

Chja buồn vớj bác vjnhpkc. Nếu làm cẩn thận rất ít khj bị. Trừ khj tụ dỏm.
                  Thôj vậy. Trước khj đóng điện nhớ chụp vào đầu cáj mũ bảo hjểm cho chắc
                  Nhiễu điều phủ lấy giá gương
                  Người trong một nước phải thương nhau cùng

Comment

Nguyên văn bởi nguoihp Xem bài viết
                    có cái là dùng nguồn đôi

Sao bác không cho cái schematic lên nghiên cứu luôn nhỉ?
                    Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                    <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

mạch này cs nhiêu vậy bác
                      .............điện tử là niềm đam mê..học hỏi là những gì tôi cần...............

Comment

Nguyên văn bởi minhminhdao Xem bài viết
                        mạch này cs nhiêu vậy bác
                        CS dưới 0.5W
                        Đêy là mạch phân tần SUB mà chú, tính CS làm chi.
                        Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                        <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

dạ....tạem mới tập tọm nên nhiều cho ko hiểu lắm...bácthoong kảm...mà mạch này có chất luong ko bác...em củng muốn thử dù kiến thức em ít ưa..nhưng e đam mêmosn này lắm
                          .............điện tử là niềm đam mê..học hỏi là những gì tôi cần...............

Comment

thank các bác nhé.

tai bác ko nhìn lại mach đó thui nên mói khổ thế đấy .tặng bac cái mạch Bass siêu trầmClick image for larger version

Name:	Sơ Đồ SUBWOOFER ÂmLy.JPG
Views:	3
Size:	32.3 KB
ID:	1382515
                            Điện Tử :
                            Thụy Việt - Thái Thụy- Thái Bình
                            Yahoo:
                            ----->

Comment

bạn ra chợ trời mua 1 lọ nước rửa mạch giá 25-30k j đấy rửa nhòe mệt nghỉ @@

Comment

Về tác giả

Collapse

vinhpkc Tìm hiểu thêm về vinhpkc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X