Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xử lý Máy nghe nhạc số cá nhân ( MP3 MP4 ... )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chào các bạn mình đã vào diễn đàn lâu rồi nhưng do công việc dán đoạn mình lên diễn đàn thường xuyên đc, vừa vào đọc pal máy mp3 -mp4 của Icairus viết cũng có ích ,nhưnh việc tìm đc verson update là việc khó ,có lẽ chỉ tìm được vài con thông dụng...
    ĐIỆN TỬ CAO CẤP HOA-THUẤN
    Sửa chữa :ĐIỆN TỬ- ĐIỆN THOẠI-MÁY VI TÍNH
    DĐ : 0966 77 4368
    YM : quangthuan_vnn_vn
    Email :thuanhoa92009@gmail.com

Comment

• Mình thấy ra nhật tảo mua đại cái xác usb chừng bốn năm ngàn về rồi tháo ra muốn thay cái nào cũng được hình như thạch anh ít hư lắm

Comment

• Đúng là thạch anh ít hư, nhưng tôi thấy mấy bạn mà không nhận ra thiết bị ADFU thi nếu thay thạch anh thì sẽ nhận được thôi. Hầu hết thôi chứ không phải tất cả, lúc trước mình có 1 con cũng bị như vậy, khi thay thạch anh khác thì update firemware ngon lành, giờ có 1 con khác cũng bị như vậy giờ không biết sao vì nó là 24.000 mà lại quá nhỏ nên không thể mua con ở nhật tảo mà hàn vô vì không có chỗ đâu.

Comment

• hic
          em tham khảo diễn đàn rồi cũng mang con mp3 ra thử, nó vẫn còn nghe được nhạc nhưng không kết nối được usb thôi. Tưởng update fw cho nó để nó nhận lại được cổng usb không ngờ bây giờ tịt ngóm.

Bác nào có biết cách khắc phục không?

Comment

• Chắc là không đúng FW rồi chỉ còn cách đem tên của ic cho mấy bác ở đây tìm FW cho chính xác rồi cài lại thôi

Comment

• PnP Device ID: VID = 1233 PID = 5677
              Serial Number: ABCDEFGHIJKB
              Chip Vendor: goldpy
              Chip Part-Number: xy8103~xy8106

Product Vendor: (N/A)
              Product Model: (N/A)

Tools on Web: http://bbs.mydigit.cn/read.php?tid-4136.html
              ai tìm dùm tui firmware con này với!!!!!!!!!!!!!
              |

Comment

• Chắc là nằm ở đây http://bbs.mydigit.cn/read.php?tid=50812&keyword=8103

Comment

• Xem cái này thử xem http://devolf.livejournal.com/tag/ifake

Comment

• bạn có thể down ở diễn đàn trung quốc rồi tải lên mediafire dùm mình không. mình không down được ở diễn đàn trung quốc. nó đòi cái gì không biết nữa. thanks trước nha.
                    |

Comment

• àh mình lỡ xóa folder record nên máy không khởi động được nữa. cắm vào máy tính nó nhận la usb nhưng kick vào nó bắt format. nhấn ok thì nó báo lỗi không nhận thiết bị. có cách khắc phục không vậy. hjc
                      |

Comment

• Rồi nè ko biết xài có được không vì mình chưa bao giờ cài FM nên ko biết phải file này không
                        Download

Comment

• các huynh giúp mình với. mình có cái mp3 nó hiện chữ Hello rồi đứng yên luôn màn hình nó cứ sáng tắt wai không tắt nguồn đc luôn.
                          CPU của nó ghi là:
                          SIGMATEL
                          STMP3502
                          L100-TA6
                          A0030
                          0545

còn IC nhớ ghi là:

0606 I-I
                          29F2G08AAB
                          WP B

đây là cái MP3 đầu tiên mình phá nên rất mong các Huynh chỉ dạy nhiều
                          Thank

Comment

• Có thể thêm một chút thông tin nữa không ví dụ như tên máy chẳn hạn....

Comment

• nó báo như thế này sau khi em update driver nghĩa là sao vậy các anh ơi

The specified location does not contain information about your hardware.

Comment

• em có con mp3 cũng bị lỗi loading. mấy anh giúp em tìm fiway giùm em nha. em đa tạ các anh nhìu nhìu.
                                máy của em loại Sony S62
                                CPU ghi là: ATJ 2091N
                                H1017BD 51T
                                IC nhớ ghi là: hynix K0R
                                HY27UUO8AG5A
                                812F
                                trên bo ghi là: MP3-910552F V2.0

làm ơn giúp em với các cao thủ ơi. đa tạ các huynh nhiều nha

Comment

Về tác giả

Collapse

sailokiss Tìm hiểu thêm về sailokiss

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X