Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các bài viết về IC TDA7294

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thế thôi tốt nhất ko nghĩ đến cái amp 220V. ko chết tiền BA thì cũng chết tiền tụ ấy. Nhà em đang có thừa 1 cục đổi điện 220V sang 100V và 120V của Lioa. Nó hình trong tròn,màu đen ý các bác. Dây cuốn thì to khủng khiếp,chắc cỡ 2 li,quấn lại cục này dùng cho Amp thì còn gì bằng các bác nhỉ?

Comment

• Nguyên văn bởi this1998 Xem bài viết
      Thế thôi tốt nhất ko nghĩ đến cái amp 220V. ko chết tiền BA thì cũng chết tiền tụ ấy. Nhà em đang có thừa 1 cục đổi điện 220V sang 100V và 120V của Lioa. Nó hình trong tròn,màu đen ý các bác. Dây cuốn thì to khủng khiếp,chắc cỡ 2 li,quấn lại cục này dùng cho Amp thì còn gì bằng các bác nhỉ?
      CS của nó hơn 1KW, quấn amp phí lắm trừ phi chú có ý định làm amp CS lớn
      .

Comment

• Nguyên văn bởi cvhp Xem bài viết
        CS của nó hơn 1KW, quấn amp phí lắm trừ phi chú có ý định làm amp CS lớn
        úi zời. CS kinh khủng thế. dòng nó khoảng bao nhiêu A ạ? em định làm amp sò C5200/A1943. em muốn tận dụng thôi,nhà có mà vứt xó phí lắm bác ạ. khỏi lo kiếm BA cho tốn xiền mà chất lượng lại cùi bắp

Comment

• à nó là BA xuyến đấy bác. BA xuyến khỏe hơn BA thường phải k ạ?

Comment

• tốt thế nhà em cũng có vài cụ bữa nào ra làm mấy cái cs lớn xem
            điện tử là anh em của trái tim tôi

Comment

• Show cái biến áp đó xem thế nào? Nặng mấy kg?
              Lioa bây gjờ em toàn thấy quấn dây nhôm thôi. Nhìn to vật.
              Trước mình tháo cái lioa 600VA . Dây sơ tầm 0,5. Quấn thêm thứ cấp dây 1,2ly chạy good. Đánh amp 2cặp/kênh ngon. Ko thấy nóng vì em cũng ko dám vặn to. Sợ hàng xóm chửi
              Nhiễu điều phủ lấy giá gương
              Người trong một nước phải thương nhau cùng

Comment

• hôm nay chạy lang thang ở Dế tìm được một quán đồng nát nhiều âmly hỏng lắm. Tính mua một cái về lấy đồ nhưng nó hét 250 ngàn. Liệu có đắt quá không ACE?

Comment

• chỗ nào vậy bác ; 250k k đắt đâu bác được bộ ng cực ngon + các thứ linh tinh k nữa n cứ mặc cả rẻ nữa càng tốt

Comment

• Nguyên văn bởi nongdanfo Xem bài viết
                    Show cái biến áp đó xem thế nào? Nặng mấy kg?
                    Trước mình tháo cái lioa 600VA . Dây sơ tầm 0,5. Quấn thêm thứ cấp dây 1,2ly chạy good. Đánh amp 2cặp/kênh ngon. Ko thấy nóng vì em cũng ko dám vặn to. Sợ hàng xóm chửi
                    cái leach đó hả bác em nghe nói cái này hay lắm
                    điện tử là anh em của trái tim tôi

Comment

• Nguyên văn bởi nongdanfo Xem bài viết
                      Show cái biến áp đó xem thế nào? Nặng mấy kg?
                      cái biến áp đấy là hàng cổ lỗ sĩ rồi bác ạ. ko lo hàng đểu đâu. em xin được của ông ngoại. nó chắc khoảng hơn 6 cân

Comment

• Nguyên văn bởi this1998 Xem bài viết
                        cái biến áp đấy là hàng cổ lỗ sĩ rồi bác ạ. ko lo hàng đểu đâu. em xin được của ông ngoại. nó chắc khoảng hơn 6 cân
                        Cái 600va của mình chỉ có 3 kg
                        Nếu coi 1kg~ 120W thì của bạn 6kg ~ 720W ( hết cỡ ) . ko biết có sai ko ? cao nhân nào đi qua chỉ cho vài phát
                        6kg thì ok quá rồi . Biến áp xuyến thì hiệu suất cao hơn. Nghe đồn thế vì cũng chả có máy đo hay gì sất .. Toàn kinh nghiệm truyền miệng thôi.
                        cứ mạnh dạn tháo ra rồi show cái cục ấy lên xem dư nào ? nhỡ anh em nào thấy còn múc
                        Nhiễu điều phủ lấy giá gương
                        Người trong một nước phải thương nhau cùng

Comment

• bác qua cầu dế 1 đoạn. đi về phía quán toan. ở đó khá nhì cho bác chọn.

Comment

• hơ hơ m ở hà nội về đó xa quá

Comment

• bác nào có file giặt là mà chạy ổn định nhất Cho em xin lại với. mail: vuducmanh.tb@gmail.com

Comment

• up PCB và sơ đồ ráp mạch anh em mới xem mà chỉ được chứ. Dùng nguồn đôi 24v đi với được.

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X