Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các bài viết về IC TDA7294

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thiepbeo Xem bài viết
    4 cái thôi. Kích thứoc 200x100mm. Pác cho em xin cái địa chỉ.
    Bác qua chỗ a Đại nhé, số 380 Trường Trinh, còn rảnh thì giao lưu DIY tí bác nhé

Comment

• Nguyên văn bởi mrgaga Xem bài viết
      Bác qua chỗ a Đại nhé, số 380 Trường Trinh, còn rảnh thì giao lưu DIY tí bác nhé
      OK. Mà chỗ bác Đại có đồ làm mạch in không pác.giặt là mãi cũng chán, muốn chuyên nghiệp tí mà.

Comment

• Nguyên văn bởi thiepbeo Xem bài viết
        OK. Mà chỗ bác Đại có đồ làm mạch in không pác.giặt là mãi cũng chán, muốn chuyên nghiệp tí mà.
        Mình cũng không rõ nhưng có đặt mạch in, bác làm mạch gì to thế ?

Comment

• a dinh a co mach nguyen ly ko mach dung con IC 7294 do .chu hin nhung file kem cua a e ko thay linh kien ro

Comment

Mình cũng không rõ nhưng có đặt mạch in, bác làm mạch gì to thế ?
            Bác cho ae số đt của bác Đại để tiện liên lạc . Cảm ơn bác

Comment

• Nguyên văn bởi huytrandang Xem bài viết
              Bác cho ae số đt của bác Đại để tiện liên lạc . Cảm ơn bác
              Bác cũng ở HP à, 0904283505

Comment

• M ở hanoi bác ạ. thế bác Đại ở hp hả bác

Comment

M ở hanoi bác ạ. thế bác Đại ở hp hả bác
                  Vầng, em nói bên trên rồi mà, HN thì đặt mạch dễ mà bác , có khan hiếm như chỗ em đâu, lại rẻ nữa

Comment

Vầng, em nói bên trên rồi mà, HN thì đặt mạch dễ mà bác , có khan hiếm như chỗ em đâu, lại rẻ nữa
                    M chỉ sợ đơn chiếc k ai làm thôi. M cũng chỉ vọc vạch thôi. bác ạ. M k biết hp có fố Trường Chinh k nên mới hỏi thế a nhà cũng có máy tính máy in n k biết vẽ mạch lại nữa tối mới về tranh thủ nghịch tí

Comment

M chỉ sợ đơn chiếc k ai làm thôi. M cũng chỉ vọc vạch thôi. bác ạ. M k biết hp có fố Trường Chinh k nên mới hỏi thế a nhà cũng có máy tính máy in n k biết vẽ mạch lại nữa tối mới về tranh thủ nghịch tí
                      Em thì vẽ ngon nhưng dân nghiệp dư tự học trên mạng nên chả biết phân tích mạch, cái nào dễ thôi. đặt mạch ngta tính theo diện tích mà bác

Comment

• Cho em hỏi hình như mạch của bác Văn ở đầu topic này nếu cứ in xong đi ủi là bị sai mặt đúng k? Làm thế nào để lật mặt bản vẽ đó đc vậy
                        Em vửa mua linh kiện về xong định ráp thì phát hiện thấy mạch bị vậy nên chưa dám ráp

Comment

• Nguyên văn bởi xuanthao157 Xem bài viết
                          Cho em hỏi hình như mạch của bác Văn ở đầu topic này nếu cứ in xong đi ủi là bị sai mặt đúng k? Làm thế nào để lật mặt bản vẽ đó đc vậy
                          Em vửa mua linh kiện về xong định ráp thì phát hiện thấy mạch bị vậy nên chưa dám ráp
                          Mình khuyếnh khích bạn nếu DIY thì nên làm mạch khác, ta có thể tách riêng các mô - đun ra để tiện sửa chửa và kiểm tra mạch.
                          BCP của bác Văn gộp chung EQ, khuyếch đại, lọc nguồn vào một board, nếu làm thì rất tiện, nhưng bị gì thì newbie rất khó mò ( pro thì ko nói rồi )

Comment

• Nguyên văn bởi xuanthao157 Xem bài viết
                            Cho em hỏi hình như mạch của bác Văn ở đầu topic này nếu cứ in xong đi ủi là bị sai mặt đúng k? Làm thế nào để lật mặt bản vẽ đó đc vậy
                            Đừng chơi với bác Vân!
                            Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
                            Keep moving forward...

Comment

• Nguyên văn bởi vk.media Xem bài viết
                              Mình khuyếnh khích bạn nếu DIY thì nên làm mạch khác, ta có thể tách riêng các mô - đun ra để tiện sửa chửa và kiểm tra mạch.
                              BCP của bác Văn gộp chung EQ, khuyếch đại, lọc nguồn vào một board, nếu làm thì rất tiện, nhưng bị gì thì newbie rất khó mò ( pro thì ko nói rồi )
                              nản nhỉ. Em thì không biết nhiều về điện tử nhưng lại thjk nghịch âm ly với loa.
                              Nhìn sơ đồ em có thể hiểu, mạch em có thể tự làm. Vấn đề của em là cần mạch nguyên lý or mạch in ok để làm.
                              Em kết mạch này của bác Vân vì nó 2 kênh liền trên 1board, nguồn cũng trên đó luôn nên nhỏ gọn.
                              Nếu không khả thi các bác có thể sent cho em xin mạch khác ok đc k.
                              Em lỡ mua linh kiện mất rồi

Comment

• Bác đọc lại vài trang có ng. m cũng đang thi công n mà chưa xong vì bận qúa. nghịch mỗi tí buổi tối nên lâu

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X